'Yan'uwa 3 sun naɗa firistoci a rana ɗaya, iyayen da ke da ƙwazo (HOTO)

'Yan'uwa uku aka naɗa firistoci a cikin wannan bikin. Ina Jessie, Jestonie e Jerson Avenue, matasa uku daga Philippines.

A lokutan da mutane da yawa ke cewa aikin firist yana cikin rikici, Kristi koyaushe yana sarrafa samar da bayi ta hanyoyi masu ban mamaki.

Wannan shine labarin labarin waɗannan 'yan'uwa uku, waɗanda suka karɓi sacrament na umarni a babban cocin San Agustín, a cikin garin Cagayan de Oro, a cikin Philippines.

Nadin ya yi farin ciki daArchbishop José Araneta Cabantan, wanda bai taɓa ƙaddara 'yan'uwa uku daga ikilisiya ɗaya ba. Firistocin ɗan'uwan nan uku, a zahiri, membobi ne na Ikilisiyar Tsattsarkar Wutar Ubangijinmu Yesu Kristi.

Mahaifin, wanda ke aiki a matsayin manomi kuma mai tsaro, da kuma mahaifiyar, wacce ke aiki a matsayin mai kulawa, sun ce “samun firistoci a cikin iyali albarka ce. Amma uku, wani abu ne na musamman ”.

Kodayake an naɗa su tare, hanyar zuwa aikin firist na kowane ɗan'uwan Avenido ya bambanta. Babbansu, Jessie, 30, ya shiga makarantar hauza a 2008. Sannan Jestonie, 29, a ƙarshe Jerson, 28, a 2010.

Kafin shiga makarantar hauza, Jessie tana karatun injiniyan lantarki, Jestonie tana son zama malami, kuma Jerson yayi mafarkin zama likita. Amma Ubangiji yana da wasu tsare -tsare.

Mahaifin Jessie Avenido a karshen bikin nadin ya ce "Ba mu fito daga dangin da ke da kudi ba, amma masu arziki ne ga Ubangiji da Cocinsa."

Source: CocinPop.es.