Addu'a mai karfi zuwa ga jinin Yesu .. Alkawarin ga bayin sa

1 Wadanda suke ba da Ubana na sama kullun aikinsu, sadaukarwa da addu'o'in haɗin kai tare da jinina mai daraja da Raunata a cikin ragi na da tabbacin cewa an rubuta addu'arsu da hadayunsu a cikin Zuciyata kuma babbar falala ce daga Ubana. jiran su.

2 Ga waɗanda suke yin wahalarsu, addu'o'i da hadayu tare da jinina mai daraja da rauni na don tubar masu zunubi, farincikin su a madawwami zai ninka kuma a duniya za su sami damar juyar da mutane da yawa saboda addu'o'insu.

3 Waɗanda suka ba da My Daraja jini da raunuka na, tare da contrition domin zunubansu, sanannu da ba a sani ba, kafin su sami Mai Tsarki tarayya na iya tabbata cewa ba za su taba yin Tarayyar ba tare da cancanta ba kuma cewa za su kai ga matsayi a cikin sama .

4 Ga waɗanda, bayan Furtawa, suna ba da shan wahalata game da duk zunubansu da rayukansu kuma suna karanta Rosary of the Holy raunuka azaba, rayukansu za su zama masu tsabta da kyau kamar bayan baftisma, saboda haka suna iya yin addu'a , bayan irin wannan ikirari, don tuban babban mai zunubi.

5 Waɗanda ke ba da Kaina mai daraja na kowace rana don mutuwa, da sunan Mutuwa suna bayyana baƙin cikinsu saboda zunubansu, waɗanda suke bayar da jinina Mai alfarma, na iya tabbata cewa sun buɗe ƙofofin sama saboda masu zunubi da yawa. wanda zai iya yin begen kyakkyawar mutuwa don kansu.

6 Waɗanda ke girmama jinina mafi tsada da raunuka na masu tsada da tunani mai zurfi da girmamawa kuma suke ba su lokuta da yawa a rana, don kansu da kuma masu zunubi, za su dandana kuma su faɗi abin da ke da kyau a sama kuma za su sami salama mai zurfi a cikin. zukãtansu.

7 Wadanda suke ba da Mutanena, a matsayin Allah ɗaya kaɗai, ga kowane ɗan adam, Jina mai daraja da rauni na, Musamman ma na kambin ƙaya, don rufe da fansar zunuban duniya, na iya samar da sulhu da Allah, Ka sami jinkai da dama na azaba mai tsanani ka sami jinkai mara iyaka daga Sama domin kai kanka.

8 Waɗanda suke, idan suka kamu da mummunar cuta, suna ba da jinina Mai Kyau da Rauni Na wa kansu (...) kuma suna roƙo ta jinina mai daraja, taimako da lafiya, za su ɗanɗana jin zafi nan da nan kuma za su ga ci gaba; Idan ba za su iya warkewa ba to su yi haƙuri saboda za a taimake su.

9 Waɗanda suke da babban buƙata ta ruhaniya suna karanta lamuran jinina mai daraja kuma suna sadaukar da su don kansu da kuma dukkan bil'adama za su sami taimako, ta'azantar sama, da kwanciyar hankali. za su sami ƙarfi ko kuma a sake su daga wahala.

10 Wadanda zasu zuga wasu mutane suyi sha'awar girmama jinina mafi tsada da kuma bayar da ita ga duk wadanda suke girmama ta, sama da duk wasu dukiyar duniya, wadanda kuma suke yin suma na jini na Mai daraja, zasu sami wurin za su sami iko sosai don taimakawa wasu, musamman ma sauya su.

1. Yesu ya zubar da jini a kaciya
Ya Yesu, Godan Allah ya yi mutum, jinin farko da kuka zubar domin cetonmu

ka bayyana darajar rayuwa da aiki don fuskantar ta da imani da jaruntaka,

Da hasken sunanka da farin ciki na alheri.
(5 daukaka)
Muna roƙon Ka, ya Ubangiji, ka taimaki yaranka, waɗanda ka fanshe su da Jininka mai daraja.

2. Yesu ya zuba jini a cikin lambun zaitun
Sonan Allah, gatanan jininka a Gethsemane ya tsokane ƙiyayya da zunubi a cikin mu,

kawai mugunta na ainihi wanda ke satar ƙaunarka kuma ya sa rayuwarmu baƙin ciki.
(5 daukaka)
Muna roƙon Ka, ya Ubangiji, ka taimaki yaranka, waɗanda ka fanshe su da Jininka mai daraja.

3. Yesu ya zubar da jini a cikin azaba
Ya ubangiji na Allah, Jinin fitina yana kwadaitar damu kaunar tsabta,

saboda zamu iya rayuwa cikin amincin abokantaka ku kuma yi tunanin abubuwan ban al'ajabi na halitta tare da bayyanannun idanu.
(5 daukaka)
Muna roƙon Ka, ya Ubangiji, ka taimaki yaranka, waɗanda ka fanshe su da Jininka mai daraja.

4. Yesu ya zubar da jini a kambi na ƙaya
Ya Sarkin sararin samaniya, Jinin kambi na ƙaya ya lalata son zuciyarmu da girmankanmu,

domin mu iya tawadar da bautar da 'yan uwanmu da tawali'u kuma mu girma cikin kauna.
(5 daukaka)
Muna roƙon Ka, ya Ubangiji, ka taimaki yaranka, waɗanda ka fanshe su da Jininka mai daraja.

5. Yesu ya zubar da jini a kan hanya zuwa ga Calvary
Ya Mai Ceton duniya, zubar da jini a kan hanyar zuwa Calvary haskakawa,

tafiyarmu da taimakonmu mu ɗauki gicciye tare da ku, don kammala sha'awarku a cikinmu.
(5 daukaka)
Muna roƙon Ka, ya Ubangiji, ka taimaki yaranka, waɗanda ka fanshe su da Jininka mai daraja.

6. Yesu ya zubar da jini a cikin Gicciye
Ya Lamban Rago na Allah, wanda ba a ƙaddara masa zai koya mana gafarar zunubanmu da ƙaunar maƙiyanmu ba.
Kuma ku, Uwar Ubangiji da namu, kun bayyana iko da wadatar jinin mai tamani.
(5 daukaka)
Muna roƙon Ka, ya Ubangiji, ka taimaki yaranka, waɗanda ka fanshe su da Jininka mai daraja.

7. Yesu ya zubar da jini a cikin jefa zuwa zuciya
Ya Zuciyar kyakkyawa, wanda aka harba mana, ka karbi addu'o'inmu, da tsammanin talaka, da hawayen wahala,

begen mutane, domin dukkan ɗan adam ya hallara a masarautar kauna, adalci da zaman lafiya.
(5 daukaka)
Muna roƙon Ka, ya Ubangiji, ka taimaki yaranka, waɗanda ka fanshe su da Jininka mai daraja.