Mara lafiya mai shekaru 6 da haihuwa, wasu ma'aurata sun karbe shi, za su canza rayuwarsa

Akwai yara da yawa a duniya suna neman gida da iyali, yara kaɗai, masu sha'awar soyayya. Ga ƙanana kuma masu lafiya yana da sauƙi a sami dangin da za su yi renonsu, amma ya fi wahala idan mai neman gida ya kasance. maraya Haihuwa tare da nakasassu na haihuwa.

Ryan

Wannan shi ne yanayin da ƙaramin Ryan, marayu da mara lafiya wanda babu wanda ya so. Alhakin ya yi yawa ga duk wanda ke tunanin faɗaɗa iyalinsa. Tunanin abin da ya kamata a fuskanta a cikin waɗannan lokuta ya tsorata kowa. Makomar Ryan, wanda ya rayu a gidan marayu a Bulgaria, zuwa yanzu kamar alama.

Amma an yi sa'a akwai mutanen da ke da babban zuciya a shirye su bude kofa su ba da sabuwar rayuwa ga wannan yaron mara kyau. David da Priscilla Morse wasu matasa ne da ke zaune a ciki Tennessee tare da ’ya’yansu manya da yanzu suka bar gida don gina rayuwarsu.

baby

Ma'auratan, sun bar su kadai, sun ji suna da yawa so mai yawa don bayarwa kuma bayan sun koyi ɗan ƙaramin labarin Ryan sai suka yanke shawarar ɗaukar shi. A cikin 2015 ma'auratan suna maraba da ƙaramin zuwa gidansu, rashin lafiya mai tsanani, fama da ciwon kwakwalwa, microcephaly da dystrophy.

Marayu Babu Ƙari: Sabuwar Rayuwar Ryan

Lokacin da Ryan ya fara sabuwar rayuwarsa da kyar ya auna 4 kg. Nan da nan iyayensa suka kai yaron asibiti domin karbar duk abin magani wajibi ne a cikin lamarin. Lokaci mai tsawo da wahala, amma koyaushe yana fuskantar soyayya.

An ƙarfafa ta a bututun ciyarwa, Ryan ya fara samun nauyi. Ko da ba shi da begen warkewa, tabbas zai iya rayuwa ɗaya vita inganta. Tun daga wannan ranar shekaru 9 suka wuce kuma yau Ryan ya kasance yaro 15 shekaru wanda ya rayu rayuwarsa kewaye da soyayya, tabbas za a sami wanda zai kula da shi koyaushe.