Abubuwan ban tausayi na Natuzza Evolo

Natuzza-evolo-11

Mala'ika ne mai kula da wanda ke rakiyar Natuzza a cikin abin da 'ya'yanta ke kira "Tafiya ta mahaifiya" kuma wacce ta kamanta ta da fim ɗin da aka gani a talabijin, saboda ta sami kanta a cikin wasan, tana sane cewa jikinta yana cikin Paravati amma kuma hakan a ruhaniyance yana cikin wani yanayi, har ma da nisa da nisa.

Farfesa Valerio Marinelli, wanda ya rubuta juzu'i biyar a kan karimcin Natuzza, har zuwa 1996 da kansa ya tattara da kuma buga shaidar mutane sama da ɗari uku waɗanda suka gan ta cikin tashin hankali. Kuma idan malami ɗaya ne kawai ya kai wannan lambar, yana da hankali a yarda cewa wasu dubun-dubatar mutane cikin waɗannan shekaru saba'in sun sami damar sanin Natuzza a asirce da aka fassara su zuwa gidansu. Wani abu ya faru har ma ga wani: sun ga ta motsa abubuwa, har ma da kwashe su daga wani wuri zuwa wani, ko kuma ta bar rubuce-rubucinta da jini (motsin rai) ko ƙanshin furanni masu ban mamaki a daidai wurin da aka ziyarta.

San Giovanni Bosco kuma musamman Padre Pio suna da wannan fannin. Amma abin da ya fi ban mamaki shi ne tabbacin-gaskiyar, ita ce, lokacin da Natuzza ta ziyarci mutumin da ta ziyarta cikin karkara, sai ta yi tsammanin kuma ta ninka mamakin, yana gaya mata ta zare da kuma alamar abin da suka yi yayin ziyarar, ta yaya an tanadar da gidan, waɗanda su ne mutanen da ke wurin a wannan lokacin da kuma ƙarancin cikakkun bayanai waɗanda baƙi na gaske kaɗai za su iya tunawa.

Ana fahimtar karkatar da Natuzza ta hanyoyi da yawa, tare da aƙalla hudu daga cikin hankalin biyar, daga gani zuwa ji, daga wari zuwa taɓawa, har ma da madaidaiciyar hangen nesa. Kuma a koyaushe ana yin ta ne zuwa aikin ta na kirista na ta'azantar da marasa galihu. Ba abin mamaki bane, yakan zama yana tare da dangin mamacin.

Yana rubutu da jininsa

Karatuwar Yesu da Madonna, ci gaba da hangen nesa na mala'ika mai gadi, tattaunawar da rayukan wadanda suka mutu da kuma yaudarar Natuzza tabbas abubuwan fitinuwa ne, wanda kuma hakan na kasancewa ne a cikin batunsa. Zai yiwu a shakku da shi, koda kuwa yana da matukar wahala kada ku yarda da gaban ƙoshin da ba shi da cikakken tawali'u na wannan matar.

Amma wannan babbar dabi'a ta ruhaniya tana gabatar da abubuwan mamaki waɗanda dubun dubatar mutane sun sami damar tabbatarwa da idanunsu kuma waɗanda suke da tabbas kuma tabbatacce daga wahayinsa na sirri. Mafi ban mamaki, kuma wataƙila na musamman a cikin duniya, ita ce ma'anar ban dariya, rubutu tare da jinin da ke fitowa daga wurinta, wanda yake haɗa kan abubuwa daban-daban, cikakkun hukunce-hukuncen dabi'ar addini ko zane-zane na alamomin adaba.

"A shekara ta 1975 ni ne shugaban sashin tiyata na asibitin Catanzaro kuma na samu damar bincika halin rashin lafiyar Natuzza" in ji Farfesa Raffaele Basso. "A gaban ni da matata, Natuzza ta yi amfani da wando na kayan da mata ta mallaka a wuyan hannunta. Bayan 'yan mintoci kaɗan daga baya ya kwance shi daga rauni ya mika mana. Akan murfin an yi zane mai hoto wanda aka rubuta IHS a ciki, adon Madonna tare da rosary, kalmar “addu’a”, zanen kambi na ƙaya da zuciya ta gicciye. A lokacin da ya rike ta a wuyan hannu, Natuzza koyaushe ya kasance a gaban ni da matata, saboda haka ina bada tabbacin sahihan labarin. "

Wannan sabon abu mai ban mamaki ya fara ne a ranar Tabbatar da Natuzza kuma har yanzu yana cikin ƙananan siffofi. Binciken kimiyya da aka gudanar a Cibiyar Nazarin Magungunan Shari'a na Jami'ar Messina, idan aka kwatanta samfurin jini da aka ɗauka a Natuzza da wasu abubuwan ban sha'awa, sun tabbatar da cewa shi ne ainihin jinin da ya haifar da rubuce-rubucen ko zane-zane.

A bayyane ya ke cewa babu wanda ya isa ya “umurce” jikinsa don fitar da jini, ƙarancin abin da zai umurce shi da yin zane ko rubuce-rubuce. Kuma kar mu manta cewa Natuzza ba zai iya karatu da rubutu cikin Italiyanci ba, yayin da aka hada jumlolin jininsa a cikin Latin da Greek, Faransanci da Ingilishi. A wasu halaye, to, wadannan sakonnin an kirkireshi emesifeses a cikin kasusuwa masu yalwa da yawa, saboda haka baya cikin hulɗa da fatar kai tsaye.

Lokacin da ta kasance ƙarami kuma tana cike da fata, don da yawa daga cikin waɗanda suka kalli wasan kusan wasa ce don ƙwanƙwasa ƙofarta kuma tambayar ta don al'adun gargajiya. Natuzza ta gamsar da kowa; sau ɗaya a cikin gidan lauya Colloca ya yi shi ko da yana soya kifi, bai san abin ban mamaki da kyautar da yake da shi ba.

Yau farashinta babban sadaukarwa ne, saboda karin girman jini yana faruwa sama da duk lokacin da sha'awar Almasihu ta zauna a jikinta, tare da jin zafi a kowane bangare na jiki2.

Na gode, abubuwan al'ajabi, ayyuka

Madam, dubban mutane daga duk faɗin duniya na iya rantsewa cewa an yi mu'ujiza ...

«Ni dai kawai talauci ne, a koyaushe ina fada da kaina cewa ni tsutsotsi ne na ƙasa ... Na san mutane da yawa suna magana akan" mu'ujizai ", amma wannan shine mafi daidaitaccen abu da za'a iya faɗi ko tunanin. Ayyukan al'ajibai kawai suke yi wa Yesu da Uwargidanmu! Idan da har ni ne, na yi mu'ujiza cikin duniya duka, na farko cikin ruhu sannan kuma cikin jiki! Na yi addu'a kawai, ba tare da wata damuwa ba, don wasan kwaikwayo na sirri waɗanda dubban mutane ke gaya mani. Abin da nake yi shi ne addu’a ga Ubangiji, don yi musu jinƙai da kuma taimaka musu. Kuma idan wani ya zo ya yi mani godiya, na ce dole ne su yi wa Yesu da Uwargidanmu. ”

Amma hakika ana sauraran addu'arsa, kuma dubun dubata sun murmure sosai, har ma daga cututtukan da ke da talauci. Ko da ta kasance malamin ilimin tauhidi, Natuzza ya bambanta daraja ta banmamaki daga al'ajibai, ma'ana tsohon yana iya taimakawa wanda Yesu ko Uwargidanmu zasu iya bayarwa, misali don samun nasarar sakamakon aikin tiyata, yayin da ake samar da na ƙarshen lokacin da warkarwa tana nan take kuma cikakke, tare da ɓacewar mugunta. Don haka Natuzza ta yi hira da Pino Nano, editan RAI Calabria. Wannan kyautar da ke tattare da warkarwa tana alaƙa da ba da kyautar haske, kuma sau da yawa biyun ba sa fahimta. Tare da cikakkiyar bayyananniyar Natuzza, koyaushe kan shawarar mala'ikansa, zai iya ɗaukar bayyanar cutar likitoci, don ba da shawarar yin amfani da wannan ko wannan ƙwayar, don hango hasashen sakamakon aikin tiyata kuma, wani lokacin, har ma don gyara ganewar asali.

Amma ba shi da girman kai ya faɗi. «Lokacin da na tabbata cewa mala'ika ya gaya mani cewa likita ya lafazi cutar, sai na ce: ka dogara da likitan. Idan mala'ika ya gaya mani cewa likitan bai tantance shi ba, ni, don kada in yi rashin taimako, kar a ce likita ya yi ba daidai ba, amma na ce: je wani wuri saboda mafi yawan idanu suna gani da kyau fiye da biyu. "

Bayyana ta hanyar shaidar mutum sama da ɗari biyu, waɗanda aka buga a cikin ɗimbin Farfesa Valerio Mannelli, zaku iya gano: "mu'ujizai" tabbatacciya "(waɗanda ke hana gaskiyar abin da ya faru, kamar su mamayewar ƙasa); waraka jinƙai da aka yi magana ga yara, ga mutane na kowane aji da ƙasashe, har ma zuwa ga furofesoshin furofesoshi da kuma asibitoci na farko a Calabria ko Rome; mu'ujjizan tuba, mutanen da suka sami gaskiya da warkarwa a cikin rai, kuma waɗanda suke cewa suna da ra'ayi na kasancewa cikin aljanna lokacin da suka shiga, cike da shakku ko kuma tsananin yarda da rashin yarda, a cikin gidan Natuzza.

Tare da duk abin da ya yi a cikin waɗannan shekaru saba'in, karɓar da ta'azantar da millionan mutane miliyan, Natuzza zai iya zama mai biliyan. Amma da yawa ya yarda da sabon fure wanda zai saka a ƙarƙashin ƙirar Madonna ko ya haɓaka ƙananan tarin don taimakawa waɗanda basu da lafiya kuma basu da kuɗi don siyan asfirin. Nagarsa manzon rahama ne, koyaushe yana tunanin wasu fiye da kanta.