Wanene sihiri? Mai amsawa ya ba da amsa

Ta hanyar kalmar '' MAGO '' muna nufin a cikin wannan sura, kuma gabaɗaya cikin littafin, don nuna alamun mata masu aiki: kamar masu siyar da sihiri, masihirta, mayu da dai sauransu.

Wannan kalmar sihiri, sabili da haka, tana tattara duk masu aikin sihiri, waɗanda a cikin wata hanya, kowane nau'i da kowane jima'i, suna amfani da ikon sihiri don cutar da mutane, don satar kuɗi.

Wuta a jere tambayoyi tare da amsoshi masu yawa, wani lokacin kadan daga ...

1. Kun rubuta cewa mai sihiri shine wanda ya keɓe kansa ga Shaidan. Menene ainihin abin rayuwar ku bayan wannan tsarkakewar?

Wanda a yanzu "mallaki" rai da jiki ta wurin ruhun mugunta, wanda yake amfani da shi gaba ɗaya azaman kayan aiki don shuka kowane irin mugunta a duniya

2. Kalmar “mallake” da ka yi amfani da ita ma tana nuna mai mallaki. Kuma sabili da haka kama da su?

Ba da gaske bane, saboda akwai bambanci sosai. Aljani mutum ne wanda yake wahala da nufin sa cewa ruhun sharrin ya mamaye shi, saboda haka ruhin sa da jikin sa suna yin ta'asa da wannan zagi; Saboda haka manyan halayen mutanen da abin ya shafa. Tare da mai sihiri, duk da haka, komai yana da kwanciyar hankali: ya so shi, ya miƙa kansa da kansa ga shaidan, ya shiga yarjejeniya ta duka. Saboda haka babu wani dalili na bambanci ko scuffle.

3. Dayawa suna neman sihiri saboda suna tunanin suna samun iko na ban mamaki. A zahiri, sihiri ya zama "Wani?"

A'a, mai sihirin ya zama yar tsana tsintsiya mai kama da 'yar wasan kwaikwayo ta wasan kwaikwayo yar tsana, wanda aka birge ta daga baya tare da zaren da yar tsana. Yana motsawa kuma yana aiki kawai kamar yadda ruhun mugu yake amfani da shi.

4. Ta yaya suke rayuwa bisa al'ada da halayyar rayuwar zamantakewa tsakanin mutane?

Kamar yadda yakamata mazaje, kuma saboda shaidan hakika yana da sha'awar kada ya sanya su bayyana daban da wasu, saboda haka zasu iya aiwatar da mummunan aikinsu na mugunta tare da natsuwa da iya aiki.

Don haka suna tafiya da mota, ta jirgin ƙasa, zuwa banki, suna halarta kamar sauran a gidajen cin abinci, ko da kuwa yanzu ransu bai cika ba.

Amma koyaushe suna amfani da wannan saukin, kwanciyar hankali don yin, a cikin kowane yanayi, cutar da duk mutanen da suka sadu da su ko kuma yi musu gatanci. Duk wanda ya san ainihin asalinsu to lallai ne ya nisance shi!

Na san iyalai waɗanda suka shiga cikin abokantaka ta abokantaka tare da musayar gayyata zuwa abincin rana, abubuwan jin daɗi, tafiye-tafiye da lalacewa.

5. Amma tare da ikonsu zasu iya samun kuɗi da yawa kuma suna jan hankalin kyawawan mata zuwa garesu!

Abin takaici ba haka bane! Babu kudi da yawa, ko mata da yawa.

• Quattrini a'a, saboda idan sun tara mutane da yawa, ashe kuwa zasu ciyar da mafi yawan rayuwar su don bin al'amuran gudanarwa na dukiyar su.

Not Ba mata dayawa ba, saboda za su zama lalatattu, laushi, da gagara cika alkawurra. Madadin haka keɓe kansu yana da tsauri:

Dole ne su rayu gaba ɗaya gwargwadon kasancewarsu kayan shaidan, bisa ga sanannan magana: "Kun so keke da ƙafafuna" Don haka cikakken sabis, dare da rana: a ranar da suke maraba da cutar da mutane, a cikin dare suna bauta wa shaidan na sa'o'i da awanni , kamar yadda na yi bayani a ƙarshen babin da ya gabata.

6. Shin akwai halayyar asali a rayuwarsu, ta hanyar abin da za a sansu da su kuma ta haka suna da yiwuwar kare kansu?

Ee, qarya ne: koyaushe kuma ta kowace hanya. Yesu ya faɗi haka a fili: “Shaiɗan maƙaryaci ne, uban ƙarya” (Yahaya 8,44). A cikin littafin Ayyukan Manzanni (Cap.13,10) mun karanta cewa Bulus, yayin da yake karo da Saude mai sihiri Elimas, ya yi magana da shi ta kalmomin: "Ya kai mutum cike da kowane irin zamba da kowane irin cuta, ɗan shaidan ..." , a farkon rayuwar mutum a fuskar duniya, kamar yadda Littafi Mai-Tsarki ya gaya mana (Farawa 3,4-5), satan ya lalata mutum, tare da babban ƙaryar da zai yiwu: “Idan kun ci daga cikin 'ya'yan itacen da aka hana, za ku zama kamar Allah! ". Tun da farko lokacin da qarya ta yi aiki sosai, ya mai da shi amintaccen tsari ga kansa da ministocinsa su ci gaba da jawo bil adama cikin lalacewa.

Don haka yana bukatar masu sihirinsa su rufe kasuwancinsu da dukkan qarya. Haka kuma, idan sun ce da gaskiya ni ni, abin da suke yi da abin da ya sa suke yin sa, ba wanda zai kusace su.

Don haka dole ne su rufe komai tare da tsarkakakku: hotunan tsarkaka, gumaka da hotuna rataye na abubuwa masu tsarki, ɗakuna da abubuwan alfarma na shaidan amma sun shude kamar dai majami'a ce za ta sa musu albarka. Suna halartar ayyukan addini da gangan, idan suka ga wata mujiya mai kauri a gabansu, sai suyi tafiya tare suna ɗaukar shi ƙarƙashin hannuwansu.

7. A wane hali ne mutum ya sanya kansa yayin da mutum ya shiga ofis ɗin su?

Girmama da ladabi dole ne, aƙalla don guje wa ɗaukar fansa.

Amma ya zama dole ka ji a ciki ka ce kana gaban mutumin da ba za ka iya amincewa da shi ba. Searya, maƙaryaci, mara ƙyamar aiki kuma mahimmin ƙarfi da rundunar mayaƙa masu iko da ƙarfi. Mai ikon tursasawa ƙarancin karya na ƙarshe, ba tare da haɗarin blushes ba.

8. Amma ba tare da la’akari da gaskiyar cewa gaskiyar ba ta faɗi ba saboda dalilan da aka sanya a sama, shin “gaskiyar” a cikin cikakkiyar ma'anar kalmar za ta iya sarrafa ta, ta hanyar ruhohi?

Ee, tare da karfin tsafi sun san shi. Hakika sun san abubuwa da yawa fiye da wanda mutum zai iya tsammani.

Zan yi kokarin bayyana kaina, kodayake wannan ba mai sauki bane. Ruhohin da dabi'un su, ba tare da wani ƙoƙari ba, nan da nan suka sami yawancin yanayi game da shari'ar da za a bi da su.

Sun ga itaciyar dangin mutum don su fahimci halinsa, sun ga alakar, abokantaka, wacce ta cuce su, mutanen da suke aiki da ita; suna ganin halaye na mutumtaka da ƙarfin sha'awar fitowa nan da nan daga yanayin baƙin ciki da suka sami kansu; sun ga wadatar tattalin arzikin da suke da shi kuma mai yawa (wanda zai iya samun dukiya, amma ba nan da nan yana da fewan miliyan ba) da sauran makamantansu.

Ruhun yana gabatar da duk wadannan maganganun ga mai sihiri kamar a allon komputa, to ya kasance ya rage ne ya fadada su ta hanya mafi kyau, don ganin yadda zai iya daskarar da kaji yadda yakamata (ko kuma kaza, saboda galibi mata ne), suna karbar kudi masu yawa daga gare shi. mai yiwuwa ne.

Don haka ya san gaskiya da yawa, amma kwarewar mai sihiri ta ta'allaka ne da sanin yadda za a yi amfani da su ta hanyar musanya su da haɗa su da maƙaryata da yawa, don ɓatar da mafi yawan kuɗin. Abin mamaki, mutum zai iya cewa abokin ciniki ne kawai, wanda shi ma masihirci ne, zai iya fayyace gaskiyar abin da maƙaryacin suke.

9. Bayan mutuwa, yaushene zasu fuskanci rayuwa na har abada, menene zai zama sihiri?

Wanda zai iya zama "kusan" tabbatacce cewa ruhohin mugunta zasu ɗauke su zuwa gidan wuta har abada. Yanzu na yi bayanin "kusan".

A ilimin tauhidi ya tabbata cewa kowane mutum har zuwa ƙarshen lokacin rayuwarsa na iya yin tuba ya sami ceto. Mun tuna da misalin ɓarawo nagari, wanda aka gicciye a gefen Kristi, ya sami ceto daga wurin Yesu tare da kalmomi masu ban mamaki: “Yau kuna tare da ni a Firdausi” (Luka 23,39:XNUMX)

A zahiri, ba zai yuwu ba cewa bayan rayuwa ta rayu 100% a hannun shaidan, wani mutum a karshe ya sami wata sarari da karfi don yin sulhu da Allah.

Koyaya, na san keɓance ban da kaɗai. Wani tsoho ne mai son Kafiya Capuchin Uba, mai wuce gona da iri sama da shekara arba'in, ya gaya mani cewa da zarar ya sami nasarar kawo mai sihiri don ya ɓata daga Shaidan sabili da haka ya tuba. Amma wannan firist na Capuchin yana zaune ba kusa da Padre Pio ba kuma ya dogara da shi a cikin mawuyacin yanayi, har da wannan.

Akwai wani, daga cikin masu karanta waɗannan layin, wanda kwatsam ya ji labarin wasu Bishop, ko firist, ko ruhu wanda aka keɓe ga Allah, ko kuma mutumin da ke cikin ƙungiyoyin majami'a, wanda zai yarda da Padre Pio don wahala, a kan ruhunsa. kuma a kan jikin mutum, aƙalla a wani ɓangare na wahalar so na Kristi, domin ya ceci mai hidimar shaidan? Abinda ba zai yiwu ba.

Amma idan ba wanda ya yi musu addu'a da sadaukarwa saboda su, yana da tabbacin cewa waɗannan mutanen za su ƙare cikin hallaka ta har abada.

Me yasa Ikilisiya ta hana a basu labarin?

Domin ya san cewa suna ƙarƙashin Shaiɗan, wanda koyaushe ya ƙi mutum tun halittar Adamu da Hauwa'u. Don haka ba zai iya yin komai ba face cutar da ’ya’yan mutane.

Bugu da ƙari, juyawa ga mugayen ruhohi don samun ceto babban laifi ne ga Allah, ikonsa da ƙaunarsa mara iyaka sun bayyana ga mutum. Na farko cikin dokoki goma da aka ba wa Musa a kan Dutsen Sina'i ya ce: "Ba za ku sami wani Allah a wurina ba." Allah shi ne Allah cikin madawwamiyar fahimta da fahimta ta mutumtakarsa da shaidan, a gabansa, karami ne kawai da datti.

11. Idan, duk da duk abin da kuke faɗi, duk da haramcin Littafi Mai-Tsarki da Ikilisiya, ɗaya, don gwadawa, don haka "daga cikin sahihanci", ya tafi ga waɗannan mutanen, menene zai iya faruwa da shi?

Wata rana na sadu da wani abokina wanda zai yi aure a ƙarshen mako, sai ya ce mini, ba da daɗewa ba kafin ya shiga wani abokin ofishi wanda ya ce masa: “leastanƙan abin da zai iya faruwa da kai ta hanyar yin aure kamar ka faɗi ne daga matakalar. tare da hannayenku cikin aljihunan ku ”.

Amma idan ka shiga shagon sihirin to shi ma ya fi muni.

Da farko saboda duk lokacin da kuka shiga ofisoshinsu kunyi mu'amala da ma'abota jima'i da rukunin masu sihiri, haka nan kuma wadanda suka juya ga mafia za a taimaka masu, sun fito ne daga mafia.

Don haka dole ne muyi la'akari da cewa masihirta, tare da ikon da suke da yaudara da kuma rinjayar musu ko ta yaya suka iya sarrafa ka; kamar matasa waɗanda ke farawa da kwayoyi, don kawai gwadawa, kuma sau da yawa suna ƙare su zama masu shan kwayoyi.

12. Shin matsafa zasu iya taimakon kansu, aƙalla wani ɓangare, ta ikon da suke da shi na taimaka wa kansu wurin haɗuwa da kuma haɗuwa da halaye masu yawa na rashin damuwa kowace rana?

I mana!

Powersarfin iko suna taimaka musu, alal misali, ɗaukar fansa a cikin kowane rikici, haifar da alamu na ban mamaki a rayuwar abokan adawar su: karrarawa waɗanda suke yin ringi ba tare da wani ya murƙushe su ba, ayyukan baƙi waɗanda ke haskaka kansu a tsakiyar dare, kayan aiki waɗanda ke birkitawa, amma hargitsi da cututtuka ga yara.

Da irin wadannan alamu mutane ke gano su ga abin da suke, suna jin tsoronsu kuma sun gwammace su ba da su har ma ta daina wasu hakkoki, don nisanta kansu. Don haka ƙarfin su, sanya su don hidimar ta'azantar dasu, ya dogara da ikon ɗaya a cikin ikon da suke da shi kuma sashi a cikin tsoron da suka sanya.

Wannan kuma ya shafi wadanda ke kare tsarin mulki da na laifi a cikin al'ummar mu.

Muna yin misalai guda biyu na kauri mai kauri.

Bincike na ƙididdigar yana nuna, tare da sauye-sauye iri-iri, cikin dubun dubatar biliyan, "sauƙin" da suke karɓa kowace shekara.

Amma ba a kan adadin biliyoyin da nake so in tattauna ba, amma a kan kalmar "TURNOVER" wanda a wannan yanayin ya zama abin ban dariya, saboda yakamata ya nuna cewa ga waɗannan kudade an biya mai haraji. Amma kada mu yi dariya!

Idan akwai wani wanda ya kawo karban tsabar kudi daga gidan maye, don Allah ɗaga yatsanka. Ban da haka, wataƙila, wasu ofisoshin abubuwan da ke nuna sihiri da alama wacce ke cikin manyan biranen, komai na wannan ɓangaren yana cikin baƙi, a baki kamar hayaƙi da ke tserewa daga gidan wuta.

Masu gadin tsari na kasafin kudi, daga azanci, suna duban masu maye daga nesa tare da telescope.

Amma har yanzu mafi girma, a cikin gudanar da adalci, akwai halayyar da wasu lokuta ke haifar da rikicewa.

13. Don haka za mu iya faɗi cewa waɗannan gentan tawali'u ga ikon da suke da shi da kuma waɗanda suke yin fafutuka a cikin gwagwarmayar rayuwa "koyaushe suna kan ƙafafunsu?"

Haka ne, ban da na karshe, a cikin mummunan rikici tare da mutuwa. Domin, a wannan yanayin, sai su fadi daga sama su hau kan sheqa a cikin wuta kuma su ci gaba da zama a duk karni. Amin!

An tabbatar da cewa kalmar MAGO ga maza tana nufin duk masu yin sihiri don riba, maza da mata, a ƙarƙashin kowane irin alama da suka bayyana.

Source: littafi "mugayen iko" Don Don Raul Salvucci Ed.Shalom