Su wanene yara masu hauka? Alamomi 23 su fahimce shi

Chan yara masu ƙwaƙwalwa suna da iyawa daban-daban da damar iya magana ta jiki waɗanda ke taimaka musu gani, ji, fahimta, da tsinkayen bayanai daga kafofin da yawa. Misali, suna iya samun ikon sadarwa tare da wanda ya riga ya mutu. Abubuwan ilimin halayyar kwakwalwa na waɗannan yara sun saba, amma a gare mu ba su da al'ada saboda ba mu haɗuwa da su kowace rana. Don haka, mun ware waɗannan yara kuma muna rarrabe su da "CHa SPAN YARA NA musamman" koda kuwa suna al'ada kamar sauran yara.

Ilimin yara na Psychic kyauta ne
Abubuwan da mahaukacin mahaukaci ya mallaka ba komai bane face wata baiwa ce mai sauƙi daga Allah .. An ba wa waɗannan ikon na ilimin halin ƙwaƙwalwa don dalilai na musamman don bayyanar da canje-canje da haifar da albarka a cikin duniya da kuma tsakanin mutane. Yawancin waɗannan yaran suna da cancantar ikon warkarwa. Babban rawar so da kauna da suke yi kamar babu wanda kuka taɓa haduwa da shi kuma yana iya kawo canji mai kyau a rayuwar ku.

Shin kun san abin da ake nufi da zama ɗan yaro mai ƙwaƙwalwa?

Fahimtar ma'anar da ke tattare da yara masu ilimin halin kwakwalwa yana wakiltar wani muhimmin mataki tare da hanyar ruhaniyarku kuma hakika ma ga yaranku. Gane alamun, ci gaba da haɓaka ta ruhaniya, haɓaka kwarewar ku da haɓaka matakin kuzarin ku don haka zaku iya sarrafa wannan kyautar a wasu lokutan.

Idan kuna buƙatar taimako tare da kowane ɓangare na wannan tafiya, tuntuɓi mai kula da Guardian Angel!
Shin kuna son sanin wanene mala'ikan mai tsaron ku?

Alamomi 23 cewa yaranka suna masu tabin hankali
Akwai wasu alamu waɗanda zaku iya lura da su a cikin yaranku waɗanda zasu sa ku yi imani cewa yaranku kuma suna da haƙƙin ikon tunani. Wasu daga cikin waɗannan ana nuna su a ƙasa:

Mai fasaha sosai amma yana iya sauƙin janye hankali.
Suna da kirkirarrun tunani da ikon tunani.
Waɗannan yara suna da yanayin motsi waɗanda ke haifar da da alama ba dalili.
Suna cikin nutsuwa da tausayawa.
Mafarkai da marece sunada matukar kyau.
Waɗannan yaran suna da tausayawa kuma suna ɗaukar azabar wasu kamar su.
Suna da wahalar yin bacci domin bacci baya samun sauki a gare su.
Yawancin waɗannan yaran masu ilimin halin mahaifa suna tsoron duhu kuma ba sa son a bar su su kadai.
Waɗannan yaran suna da matukar damuwa game da mutanen da basu taɓa haɗuwa da waɗanda suka mutu ba.
Tun da ba a taɓa gabatar da su ga mala'iku ko mastersan Allah ba, waɗannan yaran suna maganar waɗannan adadi kamar suna da dogon darasi game da su kuma suna da bayanai masu yawa game da su.
Samun abokai abokai na yau da kullum al'ada ce ga yara na kowane zamani, amma yaro mai ƙwaƙwalwa yana da abokin aboki na rayuwa.
Wani zamani da wayewar kai sun shafi waɗannan yara kuma suna son ƙarin koyo game da wani abu wanda ya bambanta da zamanin da suke ciki.
Ciwon kai da damuwa wani bangare ne na rayuwar yara masu tunani.
Sun fi son kasancewa su kaɗaici saboda tsoron a wulakanta su ko kuma yi musu ba'a.
Sun tuna zuwa wuraren da basu taɓa zuwa ba (wanda baƙon abu ne!)
Wadannan yara sun cancanci a raba damuwa.
Kashe lokaci a yanayi shine abinda suka fi so ayi.
Waɗannan yaran suna iya ganin ruhohi kusa da wasu mutane.
Dangane da shekarun su, yara sun fi hikima fiye da yadda ya kamata.
Suna ƙoƙarin taimakawa wasu kuma ba sa iya kame kansu lokacin da suka ga cewa wani yana buƙatar taimako.
Dabbobi, lu'ulu'u da tsirrai suna jawo hankalin waɗannan yara.
Suna fahimtar manufar mutane da sauri kuma suna yanke shawara dangane da hakan.
Samun abubuwan da ba a bayyana ba wani bangare ne na rayuwarsu ta yau da kullun.
Idan ɗanku yana da ɗayan waɗannan alamomin, wataƙila cewa shi ɗan hauka ne. Kada ku yi dariya saboda yara masu ƙwaƙwalwa albarka ne daga Allah kuma ba kowa bane ya albarkaci waɗannan yaran. Manufar su a wannan duniyar ta fi namu girma kuma nauyin da suke ɗaukar kansu ba wani nau'in nauyi bane wanda kowa zai iya ɗauka!