"Zan ba da duk abin da aka roƙe ni da wannan addu'ar." Alkawarin da Yesu yayi

Ketare-via-00001

Wannan addu'ar bayan Holy Rosary ana daukar mafi girman ibada.
Addu'oi masu mahimmanci da aka yi wa Yesu kai tsaye ga mai dama suna da alaƙa da wannan addu'ar.

Alkawura da Yesu yayi wa mai fajircin addini
domin duk wadanda suke aiwatar da aikin ta hanyar Via Crucis:
1. Zan ba da duk abin da aka neme ni da imani yayin Via Crucis
2. Na yi alkawarin rai madawwami ga duk wadanda ke addu'ar Via Crucis daga lokaci zuwa lokaci cikin juyayi.
3. Zan bi su ko'ina a rayuwa kuma zan taimaka musu musamman a lokacin mutuwansu.
4. Ko da suna da yawan zunubai fiye da ƙasan sandar teku, dukkansu zasu sami kubuta daga aikin Via Crucis.
5. Wadanda sukayi sallar Via Crucis akai-akai zasu sami daukaka ta sama a sama.
6. Zan sake su daga mayunwa a ranar Talata ta farko ko ta Asabar bayan mutuwarsu.
7. A can zan albarkaci kowane hanyar Giciye kuma albarkata ta bi su ko'ina a cikin duniya, kuma bayan mutuwarsu, har zuwa sama har abada.
8. 8 A lokacin mutuwa ba zan yarda Iblis ya jarabce su ba, Zan barsu dukkan ikon tunani, domin su iya yin natsuwa a hannuna.
9. Idan sun yi addu'ar Via Crucis da soyayya ta gaskiya, zan canza kowannensu ya zama ciborium mai rai wanda zan gamsu da yin godiya ta.
Zan gyara idanuna akan wadanda zasuyi addu'ar Via Crucis sau da yawa, Hannuna koyaushe zai buɗe don kare su.
11. Tun da aka gicciye ni akan giciye koyaushe zan kasance tare da waɗanda za su girmama ni, ina yin addu'a Via Crucis akai-akai.
12. Ba za su taɓa iya rabuwa da ni kuma, gama zan ba su alherin da ba za su sake yin zunubin sake ba.
13. A ranar mutuwa zan ta'azantar da su da Ganawar mu kuma zamu tafi sama. Mutuwa zata zama mai daɗi ga duk waɗanda suka girmama ni yayin rayuwarsu ta hanyar yin addu'ar Via Crucis.
14. Ruhuna zai zama musu mayafi kariya koyaushe zan taimaka musu a duk lokacin da suka shiga lamarin.

NA BIYAR: An yankewa Yesu hukuncin kisa.
Muna yi maka sujada, ya Almasihu, kuma mun albarkace ka. Domin da tsattsarkan Ku ne kuka fanshe duniya.
Bilatus, ya tara manyan firistoci, shugabanni da mutane, ya ce: “Kun kawo ni wannan mutumin mai matsincin mutane; Na bincike shi a gabanku, amma ban sami laifi ba game da waɗanda kuka zarge shi da shi. Hirudus ma bai dawo da shi gare mu ba. Ga shi bai yi wani abin da ya cancanci kisa ba. Don haka in na tsauta masa, zan sake shi. " Amma duk suka yi ihu tare: “Mutuwa wannan! Ka bamu Barabbas! ' An kama shi da laifin tayar da rikici a cikin birni da kisan kai. Bilatus ya sake magana da su, yana son sakin Yesu. Amma sai suka yi ihu: "A gicciye shi, a gicciye shi!" Ya ce musu a karo na uku, “Wane laifi ya yi? Ni ban sami wani abin da ya cancanci mutuwa ba. Zan yi masa horo mai tsanani sannan in sake shi. " 23Amma suka yi ta matsa lamba, suna ɗaga murya, suna cewa a gicciye shi. Hawayensu suna ta ƙaruwa. Sai Bilatus ya yanke shawara cewa an aiwatar da buƙatarsu. Ya sake wanda suka daure a cikin tarzoma da kisa da wanda suka nema, ya kuma bar Yesu da nufinsu. (Lk 13, 25-XNUMX).
Ubanmu, Hail Maryamu, Tsarki ya tabbata ga Uba
Ka yi mana jinƙai, ya Ubangiji. Ka yi mana rahama.
Mai-uwa mai tsarki, deh! Kun sanya raunin Ubangiji a cikin zuciyata
"Uba madawwami, karɓa, ta hanyar m da baƙin ciki zuciyar Maryamu, da Allahntaka jini da Yesu Kristi Sonanka zubar a cikin Passion: domin raunuka, domin kansa soke tare da thorns, domin zuciyarsa, ga dukan Allah ya gafarta ma mutane ya kuma cece su ”.
"Jinin Allah na Mai Cetona, na ƙaunace ka da girmamawa da ƙauna mai girma, don gyara fushin da ka karɓi daga rayuka".
Yesu, Maryamu ina son ku! A ceci rayuka kuma a ceci tsarkakakku.

NA BIYU: Yesu ya ɗauki gicciye.
Muna yi maka sujada, ya Almasihu, kuma mun albarkace ka. Domin da tsattsarkan Ku ne kuka fanshe duniya.
Yesu ya ce: “Idan kowane mutum yana so ya bi ni, ya yi musun kansa, ya ɗauki gicciyensa kowace rana ya bi ni. Duk mai son adana ransa, zai rasa shi. Duk kuwa wanda ya rasa ransa saboda ni, tattalinsa ya yi. " (Lk 9, 23-24).
Ubanmu, Hail Maryamu, Tsarki ya tabbata ga Uba
Ka yi mana jinƙai, ya Ubangiji. Ka yi mana rahama.
Mai-uwa mai tsarki, deh! Kun sanya raunin Ubangiji a cikin zuciyata.
"Uba madawwami, karɓa, ta hanyar m da baƙin ciki zuciyar Maryamu, da Allahntaka jini da Yesu Kristi Sonanka zubar a cikin Passion: domin raunuka, domin kansa soke tare da thorns, domin zuciyarsa, ga dukan Allah ya gafarta ma mutane ya kuma cece su ”.
"Jinin Allah na Mai Cetona, na ƙaunace ka da girmamawa da ƙauna mai girma, don gyara fushin da ka karɓi daga rayuka".
Yesu, Maryamu ina son ku! A ceci rayuka kuma a ceci tsarkakakku.

LABARI NA UKU: Yesu ya faɗi a karo na farko.
Muna yi maka sujada, ya Almasihu, kuma mun albarkace ka. Domin da tsattsarkan Ku ne kuka fanshe duniya.
"Duk ku waɗanda ke gangara kan titin, kuyi tunani ku lura idan akwai azaba mai kama da azaba ta, ga zafin da yake azabtar dani yanzu". (Lamentazioni1.12)
Ubanmu, Hail Maryamu, Tsarki ya tabbata ga Uba
Ka yi mana jinƙai, ya Ubangiji. Ka yi mana rahama.
Mai-uwa mai tsarki, deh! Kun sanya raunin Ubangiji a cikin zuciyata.
"Uba madawwami, karɓa, ta hanyar m da baƙin ciki zuciyar Maryamu, da Allahntaka jini da Yesu Kristi Sonanka zubar a cikin Passion: domin raunuka, domin kansa soke tare da thorns, domin zuciyarsa, ga dukan Allah ya gafarta ma mutane ya kuma cece su ”.
"Jinin Allah na Mai Cetona, na ƙaunace ka da girmamawa da ƙauna mai girma, don gyara fushin da ka karɓi daga rayuka".
Yesu, Maryamu ina son ku! A ceci rayuka kuma a ceci tsarkakakku.

NA BIYU: Yesu ya sadu da uwarsa.
Muna yi maka sujada, ya Almasihu, kuma mun albarkace ka. Domin da tsattsarkan Ku ne kuka fanshe duniya.
Saminu ya albarkace su kuma ya yi magana da mahaifiyarsa Maryamu: “Ga shi yana nan domin halakarwa da tashinsa da yawa a Isra'ila, alama ce ta sabani domin tunanin yawancin zukata da za a bayyana. Kuma a kanku ma takobi zai soki rai. (Lk 2.34-35).
… Maryamu, a wani ɓangare, tana riƙe waɗannan duk waɗannan a zuciyarta. (Lk 2,34-35 1,38).
Ubanmu, Hail Maryamu, Tsarki ya tabbata ga Uba
Ka yi mana jinƙai, ya Ubangiji. Ka yi mana rahama.
Mai-uwa mai tsarki, deh! Kun sanya raunin Ubangiji a cikin zuciyata.
"Uba madawwami, karɓa, ta hanyar m da baƙin ciki zuciyar Maryamu, da Allahntaka jini da Yesu Kristi Sonanka zubar a cikin Passion: domin raunuka, domin kansa soke tare da thorns, domin zuciyarsa, ga dukan Allah ya gafarta ma mutane ya kuma cece su ”.
"Jinin Allah na Mai Cetona, na ƙaunace ka da girmamawa da ƙauna mai girma, don gyara fushin da ka karɓi daga rayuka".
Yesu, Maryamu ina son ku! A ceci rayuka kuma a ceci tsarkakakku.

HARSHE NA BIYU: Cyreneus ya taimaka wa Yesu.
Muna yi maka sujada, ya Almasihu, kuma mun albarkace ka. Domin da tsattsarkan Ku ne kuka fanshe duniya.
Bayan suna ɗauke da shi, sai suka ɗauki wani Saminu Bakurane wanda yake zuwa daga ƙauyen, ya sa shi a kan gicciye ya bi shi (Lk 23,26:XNUMX).
Ubanmu, Hail Maryamu, Tsarki ya tabbata ga Uba
Ka yi mana jinƙai, ya Ubangiji. Ka yi mana rahama.
Mai-uwa mai tsarki, deh! Kun sanya raunin Ubangiji a cikin zuciyata.
"Uba madawwami, karɓa, ta hanyar m da baƙin ciki zuciyar Maryamu, da Allahntaka jini da Yesu Kristi Sonanka zubar a cikin Passion: domin raunuka, domin kansa soke tare da thorns, domin zuciyarsa, ga dukan Allah ya gafarta ma mutane ya kuma cece su ”.
"Jinin Allah na Mai Cetona, na ƙaunace ka da girmamawa da ƙauna mai girma, don gyara fushin da ka karɓi daga rayuka".
Yesu, Maryamu ina son ku! A ceci rayuka kuma a ceci tsarkakakku.

LABARI NA XNUMX: Veronica ya shafe fuskar Yesu.
Muna yi maka sujada, ya Almasihu, kuma mun albarkace ka. Domin da tsattsarkan Ku ne kuka fanshe duniya.
Ba shi da wata fuska ko kyakkyawa don jan hankalin idanunmu, ba kyawawa don faranta masa rai ba. Maƙaskanci da ƙi ga mutane, mutum ne mai raɗaɗi wanda ya san yadda zai sha wuya, kamar wani wanda gabansa wanda ka rufe fuskarka, aka raina shi kuma ba mu daraja shi ba. (Is 53,2 2-3).
Ubanmu, Hail Maryamu, Tsarki ya tabbata ga Uba
Ka yi mana jinƙai, ya Ubangiji. Ka yi mana rahama.
Mai-uwa mai tsarki, deh! Kun sanya raunin Ubangiji a cikin zuciyata.
"Uba madawwami, karɓa, ta hanyar m da baƙin ciki zuciyar Maryamu, da Allahntaka jini da Yesu Kristi Sonanka zubar a cikin Passion: domin raunuka, domin kansa soke tare da thorns, domin zuciyarsa, ga dukan Allah ya gafarta ma mutane ya kuma cece su ”.
"Jinin Allah na Mai Cetona, na ƙaunace ka da girmamawa da ƙauna mai girma, don gyara fushin da ka karɓi daga rayuka".
Yesu, Maryamu ina son ku! A ceci rayuka kuma a ceci tsarkakakku.

BAYAN SHEKARA: Yesu ya faɗi a karo na biyu.
Muna yi maka sujada, ya Almasihu, kuma mun albarkace ka. Domin da tsattsarkan Ku ne kuka fanshe duniya.
Dukkanmu sun ɓace kamar garken, kowannenmu ya bi nasa hanyar; Ubangiji ya sa muguntarmu ta same mu. An zalunta shi, ya kyale kansa ya ƙasƙantar da kansa kuma bai buɗe bakinsa ba; Ya zama kamar tunkiyar da aka kawo ta wurin yanka, Kamar tumakin da ba a bakin magana a gaban masu yi masa sausaya, amma bai buɗe bakinsa ba. (Is 53, 6-7).
Ubanmu, Hail Maryamu, Tsarki ya tabbata ga Uba
Ka yi mana jinƙai, ya Ubangiji. Ka yi mana rahama.
Mai-uwa mai tsarki, deh! Kun sanya raunin Ubangiji a cikin zuciyata.
"Uba madawwami, karɓa, ta hanyar m da baƙin ciki zuciyar Maryamu, da Allahntaka jini da Yesu Kristi Sonanka zubar a cikin Passion: domin raunuka, domin kansa soke tare da thorns, domin zuciyarsa, ga dukan Allah ya gafarta ma mutane ya kuma cece su ”.
"Jinin Allah na Mai Cetona, na ƙaunace ka da girmamawa da ƙauna mai girma, don gyara fushin da ka karɓi daga rayuka".
Yesu, Maryamu ina son ku! A ceci rayuka kuma a ceci tsarkakakku.

NA BIYU: Yesu ya sadu da wasu mata masu kuka.
Muna yi maka sujada, ya Almasihu, kuma mun albarkace ka. Domin da tsattsarkan Ku ne kuka fanshe duniya.
Babban taron mutane da mata da yawa sun bi shi, suna bugun ƙirjinsu da kuma gunaguni a kan shi. Amma Yesu ya juya ga matan, ya ce: “Ya ku matan Urushalima, ba ku yi mini kuka ba, sai ku yi wa kanku da 'ya'yanku. Ga shi, kwanaki suna zuwa da za a ce: Albarka tā tabbata ga bakararriya, da mahaifar da ba ta haihu ba, waɗanda ba za su sha ba. Sa’annan za su fara ce wa tsaunuka: Fado mana! Ya kuma ce wa tsaunuka: “Ku rufe su! Me yasa idan suna yin itacen kore kamar wannan, menene zai faru ga itace bushe? (Lk 23, 27-31).
Ubanmu, Hail Maryamu, Tsarki ya tabbata ga Uba
Ka yi mana jinƙai, ya Ubangiji. Ka yi mana rahama.
Mai-uwa mai tsarki, deh! Kun sanya raunin Ubangiji a cikin zuciyata.
"Uba madawwami, karɓa, ta hanyar m da baƙin ciki zuciyar Maryamu, da Allahntaka jini da Yesu Kristi Sonanka zubar a cikin Passion: domin raunuka, domin kansa soke tare da thorns, domin zuciyarsa, ga dukan Allah ya gafarta ma mutane ya kuma cece su ”.
"Jinin Allah na Mai Cetona, na ƙaunace ka da girmamawa da ƙauna mai girma, don gyara fushin da ka karɓi daga rayuka".
Yesu, Maryamu ina son ku! A ceci rayuka kuma a ceci tsarkakakku.

LABARI NA FARKO: Yesu ya faɗi a karo na uku.
Muna yi maka sujada, ya Almasihu, kuma mun albarkace ka. Domin da tsattsarkan Ku ne kuka fanshe duniya.
Mu da muke da karfi muna da wani nauyi a kanmu na dauke da rauni na marasa karfi, ba tare da gamsar da kanmu ba. Kowannenmu yana ƙoƙari ya faranta wa maƙwabcinmu alheri, don gina shi. Haƙiƙa, Kristi bai yi ƙoƙari ya faranta wa kansa rai ba, amma kamar yadda yake a rubuce, “Zagi waɗanda suka zage ku ya sauko a kaina”. (Romawa 15: 1-3).
Ubanmu, Hail Maryamu, Tsarki ya tabbata ga Uba
Ka yi mana jinƙai, ya Ubangiji. Ka yi mana rahama.
Mai-uwa mai tsarki, deh! Kun sanya raunin Ubangiji a cikin zuciyata.
"Uba madawwami, karɓa, ta hanyar m da baƙin ciki zuciyar Maryamu, da Allahntaka jini da Yesu Kristi Sonanka zubar a cikin Passion: domin raunuka, domin kansa soke tare da thorns, domin zuciyarsa, ga dukan Allah ya gafarta ma mutane ya kuma cece su ”.
"Jinin Allah na Mai Cetona, na ƙaunace ka da girmamawa da ƙauna mai girma, don gyara fushin da ka karɓi daga rayuka".
Yesu, Maryamu ina son ku! A ceci rayuka kuma a ceci tsarkakakku.

GOMA SHA BIYU: Yesu yana kwance.
Muna yi maka sujada, ya Almasihu, kuma mun albarkace ka. Domin da tsattsarkan Ku ne kuka fanshe duniya.
Sojojin, lokacin da suka gicciye Yesu, suka ɗauki kayansa suka sanya kashi huɗu, ɗaya don kowane soja, da wando. Yanzu wannan rigar ta zama tabo, an ɗora ta a yanki guda daga sama zuwa ƙasa. Saboda haka suka ce wa juna: Kada mu tsage shi, amma mu zo mu jefa kuri'a ga wanda ya ke. Don haka ne aka cika Nassi cewa: “tufafina sun rabu a tsakaninsu, suka ɗora hannu a kan rigata. Sojojin kuma sun yi hakan. (Yn 19, 23-24).
Ubanmu, Hail Maryamu, Tsarki ya tabbata ga Uba
Ka yi mana jinƙai, ya Ubangiji. Ka yi mana rahama.
Mai-uwa mai tsarki, deh! Kun sanya raunin Ubangiji a cikin zuciyata.
"Uba madawwami, karɓa, ta hanyar m da baƙin ciki zuciyar Maryamu, da Allahntaka jini da Yesu Kristi Sonanka zubar a cikin Passion: domin raunuka, domin kansa soke tare da thorns, domin zuciyarsa, ga dukan Allah ya gafarta ma mutane ya kuma cece su ”.
"Jinin Allah na Mai Cetona, na ƙaunace ka da girmamawa da ƙauna mai girma, don gyara fushin da ka karɓi daga rayuka".
Yesu, Maryamu ina son ku! A ceci rayuka kuma a ceci tsarkakakku.

SAURARA NA BIYU: An giciye Yesu a kan gicciye.
Muna yi maka sujada, ya Almasihu, kuma mun albarkace ka. Domin da tsattsarkan Ku ne kuka fanshe duniya.
Da suka isa wurin da ake kira Cranio, a nan suka gicciye shi da masu laifin biyu, ɗaya a dama, ɗaya a hagun. Yesu ya ce: Uba ya yi musu gafara domin ba su san abin da suke yi ba. ” (Lk 23, 33-34).
Ubanmu, Hail Maryamu, Tsarki ya tabbata ga Uba
Ka yi mana jinƙai, ya Ubangiji. Ka yi mana rahama.
Mai-uwa mai tsarki, deh! Kun sanya raunin Ubangiji a cikin zuciyata.
"Uba madawwami, karɓa, ta hanyar m da baƙin ciki zuciyar Maryamu, da Allahntaka jini da Yesu Kristi Sonanka zubar a cikin Passion: domin raunuka, domin kansa soke tare da thorns, domin zuciyarsa, ga dukan Allah ya gafarta ma mutane ya kuma cece su ”.
"Jinin Allah na Mai Cetona, na ƙaunace ka da girmamawa da ƙauna mai girma, don gyara fushin da ka karɓi daga rayuka".
Yesu, Maryamu ina son ku! A ceci rayuka kuma a ceci tsarkakakku.

LABARI NA BIYU: Yesu ya mutu bayan awanni uku na azaba.
Muna yi maka sujada, ya Almasihu, kuma mun albarkace ka. Domin da tsattsarkan Ku ne kuka fanshe duniya.
“Da tsakar rana, ya yi duhu ko'ina a duniya, har zuwa ƙarfe uku na yamma. “Wajen ƙarfe uku ne Yesu ya ɗaga murya da ƙarfi: Eloi, Eloi, lemma sabactàni?, Wanda ke nufin:“ Ya Allahna, Allahna, don me ka yashe ni? Wasu daga cikin wadanda suka ji haka, suka ce: "Ga shi, kira Iliya." Ranayan ya gudu don jiƙa soso a cikin vinegar kuma, ya ɗora a kan rafi, ya ba shi ya sha, yana cewa: "Dakata, bari mu gani ko Iliya ya zo don cire shi daga kan gicciyen". Amma Yesu ya ɗaga murya da ƙarfi ya mutu. (Mk 15, 33-37).
Ubanmu, Hail Maryamu, Tsarki ya tabbata ga Uba
Ka yi mana jinƙai, ya Ubangiji. Ka yi mana rahama.
Mai-uwa mai tsarki, deh! Kun sanya raunin Ubangiji a cikin zuciyata.
"Uba madawwami, karɓa, ta hanyar m da baƙin ciki zuciyar Maryamu, da Allahntaka jini da Yesu Kristi Sonanka zubar a cikin Passion: domin raunuka, domin kansa soke tare da thorns, domin zuciyarsa, ga dukan Allah ya gafarta ma mutane ya kuma cece su ”.
"Jinin Allah na Mai Cetona, na ƙaunace ka da girmamawa da ƙauna mai girma, don gyara fushin da ka karɓi daga rayuka".
Yesu, Maryamu ina son ku! A ceci rayuka kuma a ceci tsarkakakku.

LABARI NA UKU: An cire Yesu daga gicciye.
Muna yi maka sujada, ya Almasihu, kuma mun albarkace ka. Domin da tsattsarkan Ku ne kuka fanshe duniya.
“Akwai wani mutum mai suna Giuseppe, ɗan majalisa, mutumin kirki kuma adali. Bai kasance mai biyayya ga shawarar da aikin wasu ba. Ya kasance daga Arimathea, wani gari na Yahudawa, yana jiran mulkin Allah. Ya gabatar da kansa ga Bilatus, ya nemi jikin Yesu. Sai ya saukar da shi daga kan gicciye. " (Lk 23, 50-53).
Ubanmu, Hail Maryamu, Tsarki ya tabbata ga Uba
Ka yi mana jinƙai, ya Ubangiji. Ka yi mana rahama.
Mai-uwa mai tsarki, deh! Kun sanya raunin Ubangiji a cikin zuciyata.
"Uba madawwami, karɓa, ta hanyar m da baƙin ciki zuciyar Maryamu, da Allahntaka jini da Yesu Kristi Sonanka zubar a cikin Passion: domin raunuka, domin kansa soke tare da thorns, domin zuciyarsa, ga dukan Allah ya gafarta ma mutane ya kuma cece su ”.
"Jinin Allah na Mai Cetona, na ƙaunace ka da girmamawa da ƙauna mai girma, don gyara fushin da ka karɓi daga rayuka".
Yesu, Maryamu ina son ku! A ceci rayuka kuma a ceci tsarkakakku.

HUU NA HUTEU: An sa Yesu a cikin kabarin
Muna yi maka sujada, ya Almasihu, kuma mun albarkace ka. Domin da tsattsarkan Ku ne kuka fanshe duniya.
“Yusufu, ya ɗauki jikin Yesu, ya sa shi a farin mayafi ya sa shi a cikin sabon kabarin da aka sassaka daga dutsen. sa’an nan wani dutsen ya mirgine a bakin kabarin, ya fita. ” (Mt 27, 59-60).
Ubanmu, Hail Maryamu, Tsarki ya tabbata ga Uba
Ka yi mana jinƙai, ya Ubangiji. Ka yi mana rahama.
Mai-uwa mai tsarki, deh! Kun sanya raunin Ubangiji a cikin zuciyata.
"Uba madawwami, karɓa, ta hanyar m da baƙin ciki zuciyar Maryamu, da Allahntaka jini da Yesu Kristi Sonanka zubar a cikin Passion: domin raunuka, domin kansa soke tare da thorns, domin zuciyarsa, ga dukan Allah ya gafarta ma mutane ya kuma cece su ”.
"Jinin Allah na Mai Cetona, na ƙaunace ka da girmamawa da ƙauna mai girma, don gyara fushin da ka karɓi daga rayuka".
Yesu, Maryamu ina son ku! A ceci rayuka kuma a ceci tsarkakakku.

SAURARA NA BIYU: Yesu ya tashi daga matattu.
Muna yi maka sujada, ya Almasihu, kuma mun albarkace ka. Domin da tsattsarkan Ku ne kuka fanshe duniya.
“Bayan Asabar, da asuba a ranar farko ta mako, Maria di Màgdala da ɗayan Maryamu suka je kallon kabarin. Sai kuwa aka yi wata babbar rawar ƙasa, wani mala'ikan Ubangiji ya sauko daga Sama, ya matso, ya mirgine dutsen ya zauna a kai. Fitowar ta kamar walƙiya ce da kuma fararen dusar ƙanƙararta. Saboda tsoron da masu gadi suke da shi, ya firgita. Amma mala'ikan ya ce wa matan: “Kada ku ji tsoro! Na san kuna neman Yesu, gicciyen. Ba ya nan. Ya tashi kamar yadda ya ce; Ku zo ku ga wurin da aka sa shi. Bada jimawa ba, ku je ku gaya wa almajiransa: Ya tashi daga matattu kuma yanzu yana gabanku a cikin Galili: can za ku gan shi. Anan, na fada muku. " (Mt 28, 1-7).
Ubanmu, Hail Maryamu, Tsarki ya tabbata ga Uba
Ka yi mana jinƙai, ya Ubangiji. Ka yi mana rahama.
Mai-uwa mai tsarki, deh! Kun sanya raunin Ubangiji a cikin zuciyata.
"Uba madawwami, karɓa, ta hanyar m da baƙin ciki zuciyar Maryamu, da Allahntaka jini da Yesu Kristi Sonanka zubar a cikin Passion: domin raunuka, domin kansa soke tare da thorns, domin zuciyarsa, ga dukan Allah ya gafarta ma mutane ya kuma cece su ”.
"Jinin Allah na Mai Cetona, na ƙaunace ka da girmamawa da ƙauna mai girma, don gyara fushin da ka karɓi daga rayuka".
Yesu, Maryamu ina son ku! A ceci rayuka kuma a ceci tsarkakakku.