Jin kai ga Maryamu: babbar alkawarin Madonna del Carmine

MAGANAR CIKIN MADONNA DEL CARMINE

DON WA WHOANDA SUKE SAMUN "WUTA"

Sarauniyar Sarauniya, tana bayyana duk mai haske da haske, a ranar 16 ga Yuli, ga tsohuwar janar ta Karmelite, San Simone Stock (wanda ya nemi ta ba da gatanci ga Carmelites), ta ba shi wani sikeli wanda aka fi sani da "karamar tufa". Ta haka ne ya yi magana da shi: «Takeauki ɗan ƙaunataccen ɗan, ka ɗauki wannan ƙararwar umarninka, alama ta musamman ta hoodan Uwana, gata ce a gare ka da dukan Karmel. WANENE YA MUTU DA WANNAN CITAR DA BA ZAI SAMU 1251 ba. Wuta na DUNIYA; Wannan alama ce ta lafiya, da ceto a cikin haɗari, da yarjejeniya da salama da yarjejeniya ta har abada ».

Wancan ya ce, budurwa ta ɓace a cikin ƙanshin sama, ta bar alƙawarin Farko "Babban Alkawarin" a hannun Simone.

Don haka, Uwargidan namu, da wahayin ta, ta so cewa duk wanda yake sawa kuma yake ɗaukar Abbit din har abada, ba zai sami ceto na har abada ba, amma za a kare shi cikin rayuwa daga haɗari.

Dole ne muyi imani da kadan, kodayake, Uwargidan namu, tare da Babban Alkawarin ta, tana son haifar da mutum cikin niyyar adana sama, cigaba da yin shuru akan zunubi, ko kuma begen samun ceto koda ba tare da cin nasara ba, amma maimakon Ta wurin alkawarinta, ta kan yi aiki sosai don juyowar mai zunubi, wanda ke kawo masu ba da gaskiya tare da imani da ibada har zuwa mutuwa.

SHAWARA DON SAMUN KARFIN MAGANAR MADONNA

1) Karɓar Abitino a wuyan wuyan hannun firist, wanda ya sanya shi, yana karanta sabon tsari mai tsabta don Madonna (RAPE OF IMPOSITION OF SCAPULAR). Wannan kawai ya zama dole lokacin farko da kuka sa Abbitino. Bayan haka, lokacin da kuka sa sabon "tufafi", kun sa shi a wuyan wuyan ku tare da hannuwanku.

2) Abbitino, dole ne a kiyaye shi, dare da rana, saka da madaidaiciya a kusa da wuyan, don haka wani sashi ya faɗi a kan kirji, ɗayan kuma a kafaɗa. Duk wanda ya xauke shi a aljihunsa, jaka ko kuma aka lika shi a qirjin sa ba ya shiga cikin Babban Alkawarin.

3) wajibine ya mutu sanye da rigar alfarma. Wadanda suka saukeshi saboda rayuwa kuma suka mutu suka cire shi basu shiga cikin Alkawarin Uwargidanmu.