Ibada zuwa ga Fuskokin Mai Tsarki: lambar yabon da ta sa ka samu tagomashi

Kyauta ta fuskar fushin Yesu kyauta ce daga Maryamu Uwar Allah da Uwarmu.

A daren 31 ga Mayu, 1938, Bawan Allah M. Pierina De Micheli, macen 'yar matan nan ta' Islama of the Immaculate Conception of Buenos Aires ', ta iske ta tana zuwa ɗakin ɗakinta na Cibiyar da ke Milan a cikin Elba 18.

Yayin da ta yi zurfi cikin bauta mai zurfi a gaban alfarwar, Uwargiyar kyakkyawar samaniya ta bayyana a gareta cikin tsananin haske.

Ta riƙe lambobin yabo a hannunta a matsayin kyautar wadda a gefe ɗaya take da ingancin fuskar Mutuwar Kristi matacce a gicciye, an jingine ta da kalmomin Littafi Mai-Tsarki "Bari hasken fuskarka ya haskaka mana, ya Ubangiji." A gefe guda kuma sai wani mai shiri mai haske ya bayyana wanda ke cike da kira "Ku kasance tare da mu, ya Ubangiji".

ALLAH KA KYAUTATA

Mahaifiyar sama ta matso kusa da macen kuma ta ce mata: "Ku saurara da kyau ku fadawa mahaifin mai raha cewa wannan lambar ta zama KYAUTA ce ta tsaro, MAI KYAUTA da KYAUTA ta jinkai da Yesu yake so ya baiwa duniya a wannan zamanin na hankali. da qiyayya ga Allah da Cocin. An shimfiɗa raga na shaidan don kwace bangaskiya daga zukata, mugunta ta bazu a ciki. Manzannin na kwarai 'yan kaɗan ne: ana buƙatar magani na allahntaka, kuma wannan maganin shine fuskar Yesu Tsarkakku .. Duk waɗanda zasu ci wannan lambar za su iya, kowace Talata, su ziyarci SS. Yin bautar don gyara baƙuwar fuskokin da Faceaukakar fuskokin mya na Yesu ya karɓa lokacin soyayyar da yake karɓar kowace rana a cikin Tsarkakewar Eucharist:

- za a karfafa cikin imani;

- a shirye don kare ta;

- Zai sami nasara don shawo kan matsalolin ruhaniya na ciki da waje;

- za a taimaka cikin haɗarin rai. da jiki;

- za su sami nutsuwa a gaban idanuna na daga myan Allah na

- Wannan alkawarin Allah mai ta'azantar da kai kira ne don ƙauna da jin ƙai daga Zatin Mafi Alherin Yesu.

Tabbas, Yesu da kansa ya ce wa bawan Allah a ranar 21 ga Mayu, 1932, ga bawan Allah: “Ta hanyar duban fuskata, rayuka za su shiga cikin wahalata, za su ji bukatar ƙauna da gyara. Shin wannan ba ibada ce ta gaske ga Zuciyata ba? "

A ranar Talatar farko ta 1937, Yesu ya kara nuna mata cewa "bautar gaban Sa ya cika kuma yana kara yawan ibada a cikin Zuciyarsa". A gaskiya, idan muka yi tunani a kan fuskar Kristi wanda ya mutu saboda zunubanmu, zamu iya fahimta da rayuwa cikin bugun kauna na Zuciyar sa ta allahntaka.

AIKI DA YAWAN CIKIN MAGANAR

Addinin S. Volto ya samu lambar girmamawa ta majami'a a ranar 9 ga Agusta 1940 tare da albarkar Card. Cin nasara da matsaloli da yawa, an ba da lambar yabo kuma ya fara tafiya.

Babban manzon tarihi na fuskar Yesu na bawan Allah, bawan Allah ne, Abbot Ildebrando Gregori, wani Bafillatani Benedictine, wanda ya kasance tun 1940 mahaifin ruhaniyar bawan Allah Uwar Pierina De Micheli. Ya sanya lambobin yabo ta hanyar magana da aiki a Italiya, Amurka, Asiya da Ostiraliya. Yanzu ta yaɗu a kowane yanki na duniya kuma a cikin 1968, tare da albarkar Uba Mai tsarki, Paul VI, sararin samaniyar Amurka ta sanya shi a duniyar wata.

SIFFOFIN SAUKI NA GOMA

Abin sha'awa ne cewa Katolika, Orthodox, Furotesta har ma da wadanda ba Krista ba sun karɓi kyautar. Duk waɗanda suka sami alherin da za su karɓa, suka kawo ta Icon, tsarkaka Icon, mutanen da ke cikin haɗari, marasa lafiya, ɗaurin kurkuku, tsanantawa, fursunonin yaƙi, rayukan da azaba ta mugaye, mutane da dangin da ke damunsu da kowace irin wahala, sun dandana. a saman su da wata kariya ta Allah, sun sami nutsuwa, amincewa da kai da bangaskiyar Kristi mai karbar tuba. Ta fuskar ayyukan yau da kullun da shaidu, muna jin gaskiyar maganar Allah, kuma kukan mai zabura ya fito daga zuciya ɗaya:

"Ya Ubangiji, Ka NUNA FADARKA KUMA ZA MU CIGABA" (Zabura 79)

ADDU'A ZUWA GA YAN SIYASAR YESU

Fiyayyen fuska na Yesu mai dadi, rayayye da kuma madawwamin bayyana kauna da shahadar allahntaka ta fanshi ɗan Adam, ina yi muku ƙauna kuma ina ƙaunarku. Ina keɓe ku yau da kullun har abada. Na ba ka ta hannun tsarkakan Sarauniya addu'o'i, ayyuka da wahala na wannan rana, don kafara da kuma gyara zunuban talakawa. Ka sanya ni manzonka na kwarai. Bari kyan naku ya kasance a wurina kullun a cikina, a haskaka shi da jinƙai a lokacin mutuwata. Don haka ya kasance.

Fuskokin Yesu na dube ni da rahama