Jin kai ga Rahamar: majalisa tsarkaka ta 'yar'uwar Faustina wannan watan

18. Tsarkakewa. - A yau na fahimci abin da tsarki yake nufi. Wannan ba wahayi bane, ko ecstas, ko kuma wani kyautar da ke sa raina ya zama cikakke, amma ƙauna ce ta gaske tare da Allah .. Kyaututtuka ƙyashi ne, ba asalin kammala bane. Tsarkin Allah da kammalarsa suna cikin dangantakar dake tsakanina da nufin
Ya Allah ba ya taba zaluntar hukumarmu. Ya rage garemu mu karba ko ƙin alherin Allah, mu haɗa hannu da shi ko mu ɓace.
19. Tsarkakewarmu da sauran su. - “Ku sani, in ji Yesu, cewa ta ƙoƙarinku don kammala muku, za ku tsarkaka waɗansu masu yawa. Idan baku nemi tsarkaka ba, koyaya, sauran rayuwan kuma zasu kasance cikin ajizancinsu. Ku sani cewa tsarkinsu ya dogara da naku kuma da yawa alhakin wannan yanki zai faɗi
saman ku. Kada ku ji tsoro: ya ishe ku ku kasance masu aminci ga alherina ”.
20. Abokin jinkai. - Shaidan ya shaida mani cewa ya ƙi ni. Ya gaya mani cewa rayuka dubu ɗaya tare ba shi da wata lahani fiye da yadda na yi lokacin da na yi magana game da rahamar Allah marar iyaka. ”Ya ce ruhun mugunta:“ Lokacin da suka fahimci cewa Allah mai jinƙai ne, mugayen masu zunubi za su sake dogara kuma suna tuba, alhali na rasa komai; Kuna cutar da ni lokacin da kuka bayyana cewa Allah mai jinƙai ne
har abada ”. Na lura yadda Shaiɗan yake ƙin jinƙan Allah. Ba ya son ya gane cewa Allah nagari ne. Mulkinsa na rarrabuwa ya keɓe ta hanyar kowane aikin namu mai kyau.
21. A ƙofar kofar fita. - Lokacin da ya faru cewa talakawa guda sun bayyana sau da yawa a ƙofar tashar tawa, Ina yi da su da ladabi har ma fiye da sauran lokutan kuma ban sa su fahimci cewa na tuna ganinsu tuni. Wannan, ba don kunyata su ba. Don haka, suna magana da ni sosai game da azabarsu
da kuma bukatun da suke samun kansu. Kodayake malamin kula da tsofaffi ya gaya mini cewa wannan ba hanya ce da za su yi aiki da masu bara ba kuma suna kashe ƙofar a fuskokinsu, idan ba ta nan, zan bi da su kamar yadda Maigidana ya yi da su. Wani lokaci, kuna bayarwa da yawa ta hanyar bayar da komai, fiye da bayar da abubuwa da yawa cikin hanyar kyama.
22. Haƙuri. - Budurwa wadda ke da matsayinta a cikin cocin kusa da tata, tana share makogwaronta kuma tana maganin tari a koda yaushe. A yau tunani ya haɗu da hankalina don canza wurare a lokacin tunani. Koyaya, na kuma yi tunanin cewa idan na yi wannan, 'yar'uwar za ta lura kuma za ta iya tausaya mata. Don haka na yanke shawarar in zauna a inda na saba kuma in miƙa wa Allah
wannan aikin haquri ne. A ƙarshen bimbini, Ubangiji ya sanar da ni cewa, idan da na tafi, da tuni na cire mini alherin da ya yi niyya daga baya.
23. Yesu a tsakanin talakawa. - Yesu ya bayyana a yau a ƙofar gidan yari a ƙarƙashin fuskar samari mara kyau. An ci masa rauni kuma sanyi ya kama shi. Ya nemi ya ci wani abu mai zafi, amma a cikin dafa abinci ban sami komai da ke nufin talaka ba. Bayan na bincika, sai na ɗauki ɗan miya, na dafa shi, na yanyanka abinci a ciki. Talaka ya ci shi kuma, lokacin da ya dawo da kwano, eh
Ya sanar da shi ga Ubangijin sama da ƙasa ... Bayan haka, zuciyata ta cika da ƙaunar ƙaƙƙarfan ƙauna ga matalauta. Loveaunar Allah tana buɗe idanunmu kuma yana ci gaba da nuna mana bukatar bayar da kanmu ga wasu tare da ayyuka, kalmomi da addu'a.
24. Soyayya da ji. - Yesu ya yi mani magana: “Myayana, dole ne ka sami ƙauna mai girma ga waɗanda ke damun ka; ka kyautata wa wadanda suke sonka ba daidai ba. " Na amsa: "Ya shugabana, kai da kake gani cewa bana jin wata kauna a gare su, kuma wannan ya bata rai." Yesu ya amsa: “Jin jiki ba koyaushe bane a cikin ikon ka. Zaku gane kuna da soyayya lokacinda bayan kun sami kiyayya da bakin ciki, ba ku rasa zaman lafiya ba, amma zaku yi addu'ar wadanda suka baku wahala kuma zakuyi fatan alheri garesu ".
25. Allah Shi ne komai. - Ya Yesu na, kun san ƙoƙarin da ake buƙata don nuna hali da gaskiya da sauƙi ga waɗanda daga waɗanda al'amuranmu suka ƙi kuma waɗanda, a sane ko a'a, suna sa mu wahala. Maganar mutum, ba za a iya jurewa ba. A wasu lokutan kamar haka, fiye da kowane ɗayan, Ina ƙoƙarin gano Yesu a cikin waɗancan mutanen kuma, don Yesu da na gano a cikinsu, na yi komai don faranta musu rai. Daga halittun ban yi ba
Ba na jiran komai kuma, saboda wannan dalilin, ba na jin daɗin rai. Na san halittar ba ta da talauci a cikin kanta; to me zan jira daga gareku? Allah Shi kaɗai ne komai kuma na kimanta komai bisa ga tsarin sa.