Jin kai don samun kariya daga sama da godiya dayawa

KYAUTA MAI GIRMA NA IYALI

Bin diddigin Tsaron girmamawa wanda aka sadaukar domin tsarkakakkiyar zuciyar Yesu kuma hakan ya shafi zuciyar Maryamu, Mai Girmama ne ta Iyalin Mai Tsarkin, tuni tayi ciki da kirkirar mai Albarka Pietro Bonilli a karshen karni na karshe (kuma ba haɓaka a cikin shekarun da suka biyo bayan mutuwarsa) da nufin girmama halifofi uku na tsarkaka na Iyali, don roƙon taimakonsu mai ƙarfi don bil'adama, gyara laifuffukan da Allah ya karɓa, da kuma keɓe duniya ga Iyali Mai Tsarki.

MAGANAR KARATU
1. reaukaka, yabo, godewa Tirniti Mai Tsarki saboda gatan da aka baiwa Iyali mai tsarki, abin koyi da goyan bayan kowane gida.

2. Daraja, bin misalin rundunar runduna ta sama, dangi tsarkakakken dangi don kyawawan halayensa sama da na zuriyar sarauta, tare da sadaukar da kai don yin koyi da misalin sa, domin yada lafiya da tsarkakakkiyar ibada.

3. Don roƙon ikonsu mai ƙarfi don samun tsarkin iyalai, al'ummomin addini, firistoci da ceton rayuka da duniya, bisa ga tsarin Allah.

4. Don gyara laifofin da aka yi wa Allah da kuma Tsarkaka Iyayen kanta, ta hanyar iyalan da suke rayuwa cikin zunubi da lalata, nesa da tsarkakakkun wurare da misalai mafi tsabta waɗanda Yesu, Maryamu da Yusufu sun ba da rayuwarsu ta alheri da kyandir.

5. Ka shigar da duniya cikin Tsarkakken Iyali, domin Yesu, Maryamu da Yusufu su dawo cikin zukatansu wannan wurin da "yakamata su yi hasara”, a cewar Pius IX. Pius IX ya amince da wannan keɓaɓɓiyar tsarkakewa tare da taƙaitaccen bayanin Janairu 5, 1870 da Leo XIII tare da Encyclical akan Mai Tsarki na Yuni 14, 1892.

Duk wani mutumin da yake so ya ba da ɗaukaka ga Allah ta hanyar kiyaye girmamawa ta tsarkaka, yana iya sanya duk wani mai son bayar da sa'a na mai zaɓa, cikin rana, lokacin da ya kasance tare da gaban Mai tsarki Iyali don ƙauna da roƙon ta don abubuwan da muka ambata.

Hakanan ana iya yin Ora a bainar jama'a a coci ko a wani wuri a gaban mutum-mutumi na Iyali Mai Tsarki.

YADDA ZA A YI KARATUN WATAN
Nunin dakin ibada na tsarkakakken Iyali (Dole ne a sanya dakin ibadar a hanyar da ta cancanci girmamawa: a tsakiyar bagadi, ko kuma wani wuri da ake gani a fili wanda aka sanya akan wurin zama tare da furen furanni, kyandirori da sauransu ...)

Addu'ar farko

1 ° Masu bautar suna sunkuyar da gwiwa kuma mai ba da rai (ko mai raye-raye) ya fara gaishe da Iyali Mai Tsarki da addu'a:

ADDU'A GA IYALI MAI KYAU
Anan mun yi sujada a gaban girman ku, Masu alfarma na ƙaramin gidan Nazarat, mu, a wannan wuri mai tawali'u, muna yin la’akari da bashin da zaku so ku zauna a nan duniyar tsakanin mutane. Duk da yake muna jin daɗin kyawawan halayenka, musamman na ci gaba da addu'a, tawali'u, biyayya, talauci, a cikin lamuran waɗannan abubuwan, tabbas ba za a ƙi ka ba, amma ka karɓa da yarda da mu ba a matsayin bayinka kawai ba, amma kamar 'Ya'yanku ƙaunatattu.

Saboda haka, tashi mafi tsaran haruffa daga zuriyar Dauda; baƙi takobin sansanin Allah, kuma ya taimaka mana, domin ruwan da yake fitowa daga rami mai duhu kuma wanda, ta hanyar tsokanar aljani, yake jawo hankalin mu mu ga laifin la'anar. Yi sauri, to! Ka tsare mu, ka cece mu. Don haka ya kasance. Pater, Ave, Gloria

Yesu Yusufu da Maryamu sun ba ku zuciyata da raina.

Hanyoyinmu na alfarma, waɗanda tare da kyawawan kyawawan halayenmu sun cancanci sabunta fuskar duk duniya, tunda tana, cike take da mamayar bautar gumaka. Ku dawo yau ma, domin da alherinku, duniya za ta sake yin wanka game da yawancin laifofi da kurakurai, da kuma talakawa masu zunubi za su tuba daga zuciya zuwa ga Allah. Amin. Pater, Ave, Gloria

Yesu, Yusufu da Maryamu, sun taimake ni a cikin azabar ƙarshe.

Tsarkakakkun Abubuwanmu, Yesu, Maryamu da Yusufu, idan ta wurin ayyukanku duk wuraren da kuka kasance ku keɓewa, ku keɓe wannan ma, domin duk wanda ya yi amfani da shi za a ji, na ruhaniya da abin duniya, idan dai nufinku ne. Amin. Pater, Ave, Gloria.

Yesu, Yusufu da Maryamu, suna hura mini raina tare da ku.

Hour Guard bayarwa
2 ° Masu bautar za su iya zama a gwiwoyinsu ko su zauna, kuma ɗayan waɗanda ke wurin na iya haddace tayin ga Tsararren Iyali.

WATAN KUDI
Ya jama'ar gidan Nazarat mai tsarki, muna ba ku wannan Sa'ar tsaro don girmama ku da kuma ƙaunace ku da dukkan zuciyarmu, don roƙonku don taimako da jinƙai a gare mu da kuma dukkanin iyalai na duniya, musamman ga waɗanda ke rayuwa cikin zunubi da waɗanda Kullum kuna wulakanta Allah da tsarkin ku, tare da zubar da ciki, kazanta, kafirci, kisan aure, ƙiyayya, tashin hankali, da kowane irin zunubi da ke lalata mutum da danginsa cikin kamannin sa da Allah a gare ku, Ya mafi Tsarin Iyali, waɗanda suke tare da tsattsarka da rayuwarka sun ba mu cikakken abin da za mu yi koyi da su don mu kasance tsarkakakku kuma cikin sadaka. Saboda haka, muna danƙa muku sadaukar da kanku domin wannan lokacin na sa'a ya faranta wa Allah rai kamar haraji don ƙaunarmu da ibadunmu da kuma roƙon kowane alheri da albarka a kanmu da iyalenmu.

Yesu, Maryamu da Yusufu, sun ɗauki hukuncin Allah da kuma yi mana jinƙai da juyowa na matalauta masu zunubi da kowane dangi na Krista.

Yesu, Maryamu da Yusufu, Iyali mai tsarki, yi mana addu'a, domin an cancanci mu miƙa addu'o'inmu don wannan ɗan adam.

Yesu, Maryamu da Yusufu, kuna ƙarfafa addu'o'inku tare da addu'o'inku mai ƙarfi da bayarwa ga SS. Tirnitin alfarma da baƙin cikinka game da wannan sa'ar tsaro, domin ku ƙaunace ku, girmama ku da kuma yin kwatankwacinsu a cikin kyawawan halayenku na alheri da rayuwar alheri. Amin.

SS. Tirniti muna ba ku Iyali na tsarkaka na Yesu, Maryamu da Yusufu, don gyara duk laifofin da kuka samu daga yawancin iyalai da kuma gamsar da kyautatawa da jinƙanka marar iyaka. Ka yi mana jinƙai, kuma don amfanin tsarkaka, Ka ba mu tsarkakakkun iyalai, gwargwadon nufinka. Amin.

Addu'a ga Iyali mai Tsarkaka
3 ° Bayan tayin, mun dakata 'yan mintoci a cikin addu'o'in shiru a gaban mutum-mutumi na Holy Holy sannan kuma za mu fara addu'o'in da kuka zaba wanda aka ruwaito a littafin. Yana da kyau a rika yin wasu addu'o'i na mara, kuma wannan kiran yana biye da: "Ku saurare mu, ya Iyali mai Tsarkaka".

Karatu na Mai Girma na Rosary

4 ° Mun bada shawara a karanta ainihin aikin Rosary zuwa Madonna tare da Litanies zuwa Tsararren Iyali, ko Rosary zuwa Tsarkakken Iyali.

Tsira da Duniya ga Tsarkakken Iyali
5 ° Hasumiyar Tsaro tana karewa ne da Wahalar duniya zuwa ga Tsarkakken Iyali tare da addu'o'i don rokon albarkar Mai Tsarkaka akan dukkan dangi.

RAYUWAR DUNIYA ZUWA KYAU IYAYE
Ya mafi tsarkakan Iyalin Yesu, Maryamu da Yusufu, mun tsarkake duniya gare ku tare da dukkan halittun da ke rayuwa a duniya da waɗanda za su rayu har ƙarshen zamani.

Muna tsarkake duk waɗanda suke ƙaunarku da masu ɗaukakakkiyar ku kuma muna tsarkake duk waɗancan mutane da dangin da suke rayuwa cikin zunubi. Ofoye kowane zuciyar da take birki a duniya, kai ta zuwa ga rayuwar alheri kuma ka taimake ta ka bar zunubi.

Muna roƙonku, Yesu, Maryamu da Yusufu, da ku maraba da bautarmu azaman aikin ƙauna da neman taimako domin wannan ɗan adamtaka. Shigar da dukkanin dangi da duk gidaje ku yada wutar kaunar zukatanku don kawar da kiyayya da kusantar zunubi da ke lalata dangi. Yesu, Maryamu, Yusufu, Iyali Tsarkaka na Maganar cikin jiki, zaku iya ceton mu! Yi, don Allah! Muna tsarkake duk al'ummai, birane, garuruwa, gundumomi, karkara, tituna, wurare masu tsarki, majami'u, wuraren ibada, makarantun addini, dangi daga ko'ina cikin duniya, wa suke zuwa, kuma wa zai hau zuwa a ƙarshen ƙarni. Hakanan muna tsarkake makarantu, hukumomin jama'a, asibitoci, kamfanoni, ofisoshi, shaguna, da duk wani wuri da ake buƙata don rayuwar ɗan adam a duniya.

Ya dangi tsarkaka, duniya duk taka ce, mun sadaukar da kai gareka! Ajiye dukkan mutane, kawar da masu girman kai, dakatar da masu shirya mugunta, kare mu daga abokan gabanmu, rusa ikon shaidan da kuma mallaki kowane zuciyar da zata mamaye duniya. Ya dangi tsarkaka, ka karbi ayyukanmu na kauna wanda ya zama adduar zuciya da dogara.

A gare ku, waɗanda suke Triniti na duniya, muke tsarkake duk duniya. Hakanan don haka ne kuma don haka muke son shi ya zama duk lokacin da muke addu'a da numfashi, duk lokacin da ake yin bikin Hadahadar Alfarma. Amin. Amin. Amin.

Tsarki ya tabbata ga Yesu, da Maryamu da Yusufu. Har abada dundundun. Amin. Mafi Tsarin Iyali na Yesu, Maryamu da Yusufu sun daɗe. Koyaushe a yabe shi. Amin.