Darajar ibada na Rana: ofarfin Sakamakon mai Albarka

Yesu fursuna na kauna. Ku buga ta ƙofar alfarwar tare da rayayye, ku kasa kunne da kyau: wa yake ciki? Ni ne, na amsa da Yesu, abokanka, Ubanku, Allahnku: Ina nan domin ku. Kodayake an albarkace shi a sama, na ɓoye a ƙarƙashin labulen Eucharistic, Na shiga wannan kurkuku, Na rage kaina a fursuna na ƙauna. Amma, a bayan karamar kofa, na jira, duba ... Me ya sa ba ku zo wurina ba?

Marmarin Yesu a cikin sacrament. Wani ajiyar zuciya ya aika da Yesu daga kurkuku: Silfo. Ina jin ƙishin sha'awa, ga ƙauna, da zuciyoyi; hey shin tana shayar da ƙishirwata? Na gaji kamar raɗaɗɗiyar raɗaɗa! Ni ne tushen rayuwa: ku zo wurina waɗanda suke aiki, suka gaji, zan nutsar da ku. Kuzo ku gani ko Ubangijinku Mai dadi ne mai dadi ... Wanene yake sauraron waɗannan muryoyin? Mun gudu zuwa ga jin daɗi, ga nishaɗi! Mutane nawa suka zo wurin Yesu? Ku ma kuna bin duniya, ku manta da Yesu! ...

Ziyarar yau da kullun. Yayi kyau, mai tsarki da riba shine al'ada ta ziyartar Sacrament kowane maraice! Bayan karkatar da hankalin, matsalolin yau da kullun, ƙaunataccen ƙaunataccen wurin Yesu da yaya zai zama daɗi a gare mu mu ɗan ɗan huta kaɗan a cikin Yesu! Saverio, Alacoque, S. Filippo sun kwana a can dare ɗaya. Wasu tsarkaka, aƙalla daga gidajensu, sun juya zuwa cocin, kuma daga nesa suna bauta wa SS. Sallah. St. Stanislaus Kostka, a cikin majami'ar cocin, yayi addu'a ga Mala'ikan Guardian don ya bauta masa da Yesu. Ba ku da lokaci ... Ko kuma dai kun rasa yadda ake so! ...

KYAUTA. - Ziyarci SS. Yin Sallah; in ji Pange lingua ko aƙalla Tantum ergo