Kiyayewar yau da kullun ga Maryamu: ranar Asabar


Uwar Budurwa Mai Albarka ta Kalmar nan ta jiki, Majiɓin alherin alheri, da kuma mafakar mu mugaye masu zunubi, cike da aminci muna da addua game da ƙaunarku ta uwa, kuma muna roƙon ku da alherin da za ku riƙa yin nufin Allah da ku a koyaushe. hannaye. Muna roƙonku don lafiyar rai da jiki, kuma tabbas muna fata ku, Mahaifiyarmu mafi ƙaunata, za ku ji mu ta wurin yin roƙo a gare mu; sabili da haka da babbar bangaskiya muke cewa:

Ku yi farin ciki da Maryamu, Ubangiji yana tare da ke! Albarka ta tabbata a tsakanin mata, Albarka ta tabbata ga 'ya'yan mahaifiyar ku, Yesu Mai Tsarki, Maryamu, Uwar Allah, ku yi mana addua a kan masu zunubi, a yanzu da kuma lokacin mutuwar mu.

Allahna Ban cancanci samun kyauta ba tsawon kwanakin rayuwata don girmamawa tare da wannan harafin yabo, 'Yarka, Mahaifiyarka da Amaryarka, Maryamu Mafi Tsarki Za ka ba ni shi don jinƙanka marar iyaka, da kuma cancantar Yesu da na Mariya

V. fadada ni a lokacin mutuwata, domin kar inyi barci cikin zunubi.
R. Saboda haka abokin adawar na ba zai taba yin alfahari da ya yi galaba a kaina.
V. Ya Allahna, jira ka taimake ni.
R. Yi sauri, ya Ubangiji, don kāre ni.

Daukaka ga Uba ga anda da Ruhu Mai Tsarki kamar yadda yake a farkon yanzu kuma koyaushe cikin ƙarni na ƙarni.

Tururuwa. Ka ta'azantar da mu, ya Uwargida, a ranar mutuwarmu; ta yadda za mu iya gabatar da kanmu da gaban Allah.

PSALM CXXX.
Domin ban ƙasƙantar da kaina ba, ya Uwargida, zuciyata ba ta tashi ga Allah ba: kuma idanuna ba su ga asirin Allahntakar ba cikin bangaskiya.
Ubangiji tare da nagartarsa ​​ta allahntaka ya cika ku da ni'imominsa: ta wurinka ya mai da maƙiyanmu ba wofi.
Albarka ta tabbata ga Allah, wanda ya kiyaye ka daga asalin zunubi: tsarkakakke, ya jawo ku daga mahaifa.
Albarka ta tabbata ga Ruhun Allahntakar, wanda ya lulluɓe ku da halayensa, ya sa ku yalwata da alherinsa.
Deh! Ka albarkace mu, ya Uwargida, ki kuma ta'azantar da mu da ni'imarki irin ta uwa: don kuwa da yardar ki mu sami damar amincewa. gabatar da kanmu gaban allahntaka.

Daukaka ga Uba ga anda da Ruhu Mai Tsarki kamar yadda yake a farkon yanzu kuma koyaushe cikin ƙarni na ƙarni.

Tururuwa. Ka ta'azantar da mu, ya Uwargida, a ranar mutuwarmu; ta yadda za mu iya gabatar da kanmu da gaban Allah.

Tururuwa. Mu sanya nishinmu zuwa ga Maryamu a ranar mutuwa; kuma Zata bude mana babban gidan mai babban rabo.

PSALM CXXXIV.
Ku yabi sunan Ubangiji mai tsarki, ku kuma albarkaci sunan babbar Uwar sa Maryamu.
Ku yawaita yi wa Maryamu addua: kuma za ta fitar da zaƙi a cikin zukatanku na sama, jingina na farin ciki na har abada.
Tare da zuciya mai tausayi za mu je mata; zai iya faruwa cewa wasu sha'awar laifi suna motsa mu muyi zunubi.
Duk wanda ya yi tunaninta a cikin nutsuwa da rashin nutsuwa da mugayen sha’awa: zai dandana zaƙi da hutawa, kamar yadda mutum yake morewa a cikin mulkin aminci na har abada.
Bari mu sanya nishaɗinmu zuwa gareta a cikin dukkan ayyukanmu: kuma za ta buɗe mana babban gidan mai nasara.

Daukaka ga Uba ga anda da Ruhu Mai Tsarki kamar yadda yake a farkon yanzu kuma koyaushe cikin ƙarni na ƙarni.

Tururuwa. Mu sanya nishinmu zuwa ga Maryamu a ranar mutuwa; kuma Zata bude mana babban gidan mai babban rabo.

Tururuwa. A kowace rana zan kira ka, ya Uwargida, ki ji ni, don Allah; redouble nagarta da ƙarfin hali cikin ruhuna.

PSALM CXXXVII.
Da dukkan zuciyata zan furta muku, Uwargida, cewa, ta wurin rahamar ki, na sami jinƙan Yesu Kiristi.
Ji, ya Uwargida, da sautuna da adduata; kuma ta haka ne zan iya samun damar yin tasb yourhi game da yabonka a Sama a gaban Mala'iku.
A kowace rana zan kira ka, ka saurare ni, ina rokonka: ninki biyu cikin ruhina nagarta da ƙarfin hali.
Furta kowane ɗayanka ga ɗaukakarka: cewa idan sun dawo da cetonsu da suka ɓace, kyautarku ce.
Ah! ko da yaushe ka 'yantar da bayinka daga dukkan damuwa; kuma sanya su su zauna lafiya cikin suturar kariyarka.

Daukaka ga Uba ga anda da Ruhu Mai Tsarki kamar yadda yake a farkon yanzu kuma koyaushe cikin ƙarni na ƙarni.

Tururuwa. A kowace rana zan kira ka, ya Uwargida, ki ji ni, don Allah; redouble nagarta da ƙarfin hali cikin ruhuna.

Tururuwa. Maƙiyina ya kafa tarko a kan matakaina; taimaka, Ya Uwargida, don kada in fado kasa a ƙafafunku.

PSALM CLI.
Na ɗaga murya na ga Maryamu, kuma na yi mata addu'a daga zurfin ramar baƙin ciki na. Na zub da hawaye a gabanta da idanuna masu daci: Na nuna mata damuwata.
Duba, ya Uwargida maƙiyina ya shimfiɗa tarko a kan matakaina: Ya shimfiɗa mini tarko a kaina.
Taimako, Ya Maryamu: deh! don kada in faɗi ƙarƙashin ƙafafunsa na ci nasara; maimakon haka bari a murƙushe shi ƙarƙashin ƙafafuna.
Fitar da raina daga wannan kurkukun na duniya, domin ya zo ya daukaka ka: kuma ka raira waka a cikin madawwamin hasken ɗaukaka ga Allah Mai Runduna.

Daukaka ga Uba ga anda da Ruhu Mai Tsarki kamar yadda yake a farkon yanzu kuma koyaushe cikin ƙarni na ƙarni.

Tururuwa. Maƙiyina ya kafa tarko a kan matakaina; taimaka, Ya Uwargida, don kada in fado kasa a ƙafafunku.

Tururuwa. Lokacin da ruhuna ya fita daga wannan duniyar, kasance amintacce zuwa gare ku, Uwargida, kuma a wuraren da ba a sani ba, inda zai wuce, kuna iya zama jagorarta.

PSALM CLV.
Yabo, ya raina, Maɗaukakiyar Mata: Zan raira waƙoƙin ɗaukakarta muddin ina da rai.
Kada ku so, ko mutane, kada ku daina yaba mata: kuma ba ku keɓe wani ɗan lokaci na rayuwarmu ba tare da tunanin ta ba.
Lokacin da ruhuna ya fita daga wannan duniyar, sai ya rage gare ka, ya Uwargida amana; kuma a cikin wuraren da ba a sani ba inda zai wuce, kun sanya kanku jagora.
Fastocin da suka gabata ba sa tsoratar da shi, kuma mai yiwuwa maƙiyi ya ɓata salamar sa idan ya zo wurinsa.
Kai, ya Maryamu, jagoranci da ita zuwa tashar jirgin lafiya: inda kuke jiran zuwan Alƙalin Allah Mai Fansa ta.

Daukaka ga Uba ga anda da Ruhu Mai Tsarki kamar yadda yake a farkon yanzu kuma koyaushe cikin ƙarni na ƙarni.

Tururuwa. Lokacin da ruhuna ya fita daga wannan duniyar, kasance amintacce zuwa gare ku, Uwargida, kuma a wuraren da ba a sani ba, inda zai wuce, kuna iya zama jagorarta.

DON ALLAH
V. Maryamu mahaifiyar alheri, Uwar rahama.
R. Ka kare mu daga maqiyan mahaifa, kuma ka karbe mu a lokacin mutuwan mu.
V. Haskaka mana cikin mutuwa, don kar muyi bacci cikin zunubi.
R. Kuma abokin adawarmu ba zai taba yin alfahari da cin nasara a kanmu ba.
V. Ka tseratar damu daga muƙamuƙai na haƙoƙarin zaki mai rauni.
R. "Kuma Ka 'yantar da rayukanmu daga ikon mashigar Jahannama."
V. Ka cece mu da rahamarka.
R. Ya Uwata, ba za mu rikice ba, kamar yadda muka kira ku.
V. Yi mana addu'a mu masu zunubi.
R. Yanzu kuma a lokacin mutuwan mu.
V. Ji addu'armu, Madam.
R. Kuma salamonmu ya kai kunnenka.

ADDU'A
Ga wadancan makoki da nishi da makokin da ba za a iya fadawa ba, alamomin kunci, a cikin abin da ke cikin ku, ya mai daukaka Budurwa, lokacin da kuka ga an haifi Sona da Aka haifa daga mahaifar ku aka rufe shi a cikin kabari, abin da ke cikin zuciyar ku. juya, muna rokonka da mafi tausayin idanunka zuwa gare mu yara 'yan wahala na Hera, wadanda a cikin gudun hijirarmu kuma a cikin wannan mummunan kwarin hawaye muke gabatar da addu'oi masu dumi da kuma makoki gare ka. Bayan wannan gudun hijira na hawaye, bari mu ga Yesu albarkar mai albarka na tsabtar hanjinku. Ku, ku kula da cancantar ku, ku roƙe mu mu sami damar zuwa ƙarshen mutuwar mu don a wadatar da tsarkakakkun tsarkakakkun abubuwa na Ikilisiya don ƙare kwanakinmu tare da mutuwar farin ciki, kuma a ƙarshe a gabatar da ku ga Alƙalin Allah tabbatacce na jin ƙai. Ta wurin alherin Ubangijinmu Yesu Kiristi, Sonanka, wanda yake rayuwa tare da Uba da Ruhu Mai Tsarki har abada abadin. Haka abin ya kasance.

V. Ka yi mana addu'a, ya Allah mafi tsarkin Uwar Allah.
A. Saboda mun cancanci ɗaukakar da Yesu Almasihu yayi mana alƙawarinmu.
V. Deh! bari mu zama mutuwa, Ya Uwar taka mai aminci.
R. Sauran hutawa da kwanciyar hankali. Don haka ya kasance.

SARAUNIYA
Muna godiya, ya Maryamu, a matsayina na Uwar Allah, muna furta fa'idodin ku kamar Uwa da Budurwa, da kuma girmamawa muke musu.
A gare ku duniya duka ta yi sujada game da abin da ta kasance game da 'ya' ya na madawwamin Iyaye.
Zuwa gare ku duka Mala'iku da Mala'iku; gare ku kursiyin da mulkoki suna ba da sabis ɗin aminci.
A gare ku duka Podestàs da halaye na sama: duka tare theoshi suna biyayya da biyayya.
A kujerun mala'iku, Cherubim da Seraphim suna ta bayar da taimako a kan Al'arshi.
A darajarka kowane mala'ikan mala'ika suna yin muryoyinta na sowa, suna ta rawa kullun.
Mai tsarki, Mai tsarki, Mai tsarki Kai ne, Maryamu Uwar Allah, Uwar tare kuma budurwa.
Sama da ƙasa suna cike da ɗaukaka da ɗayan zaɓaɓɓen 'ya'yan mahaifanka masu kamun kai.
Kuna daukaka mawaƙa mai ɗaukaka na Manzanni Masu Tsarki azaman Uwar Mahaliccinsu.
Kuna daukaka farin aji na shahidai masu Albarka, kamar wanda kuka Haifa zuwa ga Kristi Lamban Rago.
Ya ku jiga-jigan rundunar Yaƙin da ake yabon, rayayyiyar haikali mai ban sha'awa ga Triniti Mai Tsarki.
Ya ku budurwa Waliyyan Allah cikin kyakkyawan yabo, a matsayin cikakken misalin kyandir da tawali'u.
Ku kotun sama, kamar yadda Sarauniya take girmama da girmamawa.
Ta hanyar kiran ku a ko'ina cikin duniya, Ikilisiya Mai Tsarki tana ɗaukaka ta wurin shelar ku: Agusta Uwar sarauta.
Mahaifiya mai rauni, wacce da gaske ta haifi Sarkin Sama: Uwa kuma mai tsarki ce, mai daɗi ne kuma mai ibada.
Kai ne macen Sarauniya: Kai ne ƙofar zuwa sama.
Ku ne tsani na Mulkin Sama, da albarkataccen ɗaukaka.
Ya ku Thalamus na ango na allahntaka: Ya ku Aran Jirgi mai daraja na jinkai da alheri.
Ku tushen jinkai; Kai amarya tare ita ce Uwar Sarkin shekaru daban-daban.
Ku Masallaci da Wuri Mai Tsarki na Ruhu Mai Tsarki, kuna da girke-girke na mafi girma duka Triad.
Ya ku Mediatrix mai girma tsakanin Allah da mutane; Yana son mu mutane, Mai gabatar da fitilun sama.
Ku sansanin soja na mayaƙa; Mai jin ƙai ga matalauta, da Mafificin masu zunubi.
Ya ku masu rarrabewar manyan kyaututtukan; Kai bawan Allah ne mai wuce gona da iri, da kuma Ta'addancin aljanu da girman kai.
Yaku uwargidan duniya, Sarauniyar sama; Kai bayan Allah kawai fatanmu.
Kai ne Cetar waɗanda ke kira a gare ka, Port of the castaways, Rashin taimako na matalauta, Mafarin masu mutuwa.
Ya Uwar duk zaɓaɓɓun, waɗanda suke samun farin ciki a cikinsu bayan Allah;
Ya ku jama'ar duniya masu Albarka.
Kai Mai gabatar da adalai zuwa ɗaukaka, Maƙudin ɓatattun mayaƙa: Alkawarin da Allah ya yi wa Shugaban Sainan majalisa na farko.
Kai Hasken gaskiya ga Annabawa, Ministan hikima ga Manzanni, Malami ga masu wa'azin bishara.
Ya ku wanda ya kirkiro da tsoro ga Shahidai, Mafificin kyawawan halaye ga masu Tabbatarwa, Abin alfahari da Farin Ciki.
Don cetar da waɗanda suka yi zaman talala daga mutuwa ta har abada, kuna maraba da divinean allahntaka a cikin kabarin budurwa.
A gare ku ne aka cinye tsohon macijin, na sake buɗe madawwamin Mulkin ga masu aminci.
Ku tare da divinean allahntaka ku za ku zauna a sama a hannun dama na Uba.
Lafiya! Kai, ya budurwa Maryamu, roko mana Sonan Allah ɗaya, wanda muka yi imani dole ne wata rana alƙalin mu.
Don haka muna neman taimakon ku, bayin ku, an riga an fanshe ku da jinin youranku mai daraja.

Deh! yi, Ya Budurwa mai tausayi, cewa muma zamu iya zuwa tare da Waliyyanku don cin gajiyar sakamakon madawwamiyar ɗaukaka.
Ka ceci mutanenka, Uwata, domin mu shiga wani yanki na gādo ɗanka.
Ka riƙe mu da tsattsarkan shawararka: Ka kiyayemu don madawwamin albarka.
A duk tsawon rayuwar mu, muna yi muku fatan alkhairi, Ya mahaifiyar mu, da ta biya mana bukatunmu.
Kuma muna marmarin raira yabonka har abada, da azancinmu da Muryarmu.
Koma kanku, Maryamu mariya mai dadi, ki kiyaye mu yanzu, kuma har abada daga dukkan zunubi.
Ka tausaya mana ko mahaifiyar kirki, ka tausaya mana.
Ka sa madawwamiyar ƙaunarka ta kasance a cikinmu har abada. Tun da kai ne, ya ke budurwa Maryamu, ta dogara gare mu.
Ee, muna fata a gare ku, ya ke Maryamu Uwarmu; kare mu har abada.
Yabo da Daula sun dace da kai, ya Maryamu: nagarta da ɗaukaka a gare ku har abada da ƙarni. Haka abin ya kasance.

ADDU'A DAGA TATTARA AYYUKA NA RUBUTAWA, WATO, OFISHI CIKIN DARAJAR BUDURWA MAI ALBARKA.
Ya Maryamu Uwar Allah, kuma mafi yawan ƙaunatacciyar Budurwa, Mai ba da gaskiya na mai ta'aziyya ga duk ɓatattun waɗanda ke roƙonku cikin roƙo; saboda wannan babban farin cikin da ya ta'azantar da kai lokacin da ka sani, cewa youranka Makaɗaici anda da Ubangijinmu Yesu, sun tashi daga mutuwa a rana ta uku zuwa sabon rai mara mutuwa, ta'aziya, faranta raina, a ranar ƙarshe, lokacin da a cikin ruhu da jiki Dole ne in tashi zuwa sabuwar rayuwa, kuma in ba da labarin minti guda na kowane aiki; deign to bari na samu a cikin yawan zaɓaɓɓu in dandana masu dacewa da kanku tare da Onlya haifaffen samea ɗaya da allahntakar ku; domin ni a gare ku, Ya Uwar mai jinƙai da Budurwa, ku guji hukuncin hallaka ta har abada, kuma da farin ciki ku isa ga mallakar madawwamiyar farin ciki tare da zaɓaɓɓu duka. Haka abin ya kasance.