Yesu mai jin ƙai: alkawuran Yesu da addu'a domin jinƙai

Alkawarin Yesu

Yesu ne ya ba da sanarwar Chaplet zuwa Rahamar Allah a Saint Faustina Kowalska a shekara ta 1935.

Yesu, bayan da ya ba da shawara ga St. Faustina "Ya 'yata, ki shawarci rayuka da su karanta alherin da na ba ku", ya yi alƙawarin: "don karatun wannan ƙaramar magana ina so in ba da duk abin da za su tambaye ni, shin wannan zai dace da nawa. za ".

Musamman alkawuran sun shafi lokacin mutuwa kuma wannan shine falalar samun damar yin mutu'a cikin kwanciyar hankali. Ba wai kawai mutanen da suka karanta Kur'ani ba da ƙarfin zuciya da haƙuri za su iya karɓar su, har ma da mutuwa da za a karanta masu.

Yesu ya ba wa firistoci shawarar shawarar Chaplet ga masu zunubi a matsayin teburin ceto na ƙarshe; yayi alƙawarin cewa "ko da shi mai zunubi ne mafi girman laifi, in ya karanta wannan mai magana sau ɗaya kawai, zai sami alherin jin ƙai na".

Yadda ake karanta abin da ke kula da raha zuwa ga Rahamar Allah

(Ana amfani da sarkar Alfarma mai tsayi don karanta abin da ke akwai a rahamar Allah).

Ya fara da:

Padre Nostro

Ave Maria

Credo

A hatsi na Ubanmu

addu'ar mai zuwa:

Uba na har abada, ina yi maka Jiki, Jini, Rai da kuma allahntaka

na belovedaunataccen Sonanka da Ubangijinmu Yesu Kristi

kafara domin zunubanmu da na dukkan duniya.

A hatsi na Ave Maria

addu'ar mai zuwa:

Don soyayyarku mai raɗaɗi

Ka yi mana rahama da dukkan talikai.

A ƙarshen kambi

don Allah sau uku:

Allah Mai Tsarki, Mai Tsarki Fort, Tsarkake Mai Tsarki

Ka yi mana rahama da dukkan talikai.

Addu'a ga Rahamar Allah

Ya Allah mai kowa mai hankali, Ya ubangiji Allahntaka da kuma dukkan ta'aziya,

cewa ba ku da cewa babu wanda ke halaka m believersminai waɗanda ke fatan sa gare Shi, ka sanya ido a kanmu

Da yawaita karɓar abincinka saboda yawan jinƙanka,

har ma da bala'o'in rayuwar nan, ba ma barin kanmu ya fid da rai amma,

akoda yaushe, muna sallamawa zuwa ga Nufin ka, wanda yayi daidai da rahamar ka.

Ga Yesu Kristi Ubangijinmu. Amin.

Triniti Mai Tsarki, Jinƙai marar iyaka, Na dogara gare ka kuma ina fata a gare Ka!

Triniti Mai Tsarki, jinƙai marar iyaka,

cikin hasken Uba wanda yake kauna da kirkira;

Triniti Mai Tsarki, jinƙai marar iyaka,

a fuskar whoan wanda yake Kalma ce da ke ba da kanta;

Triniti Mai Tsarki, jinƙai marar iyaka,

a cikin ƙonawar Ruhun da ke ba da rai.

Triniti Mai Tsarki, Jinƙai marar iyaka, Na dogara gare ka kuma ina fata a gare Ka!

Kai wanda ya ba da kanka gaba ɗaya, Ka sanya ni a bakin komai naka.

ba da shaidar ƙaunarka,

a cikin Kristi ɗan'uwana, Mai Cetona da Sarki na.

Triniti Mai Tsarki, Jinƙai marar iyaka, Na dogara gare ka kuma ina fata a gare Ka!