Yesu ya fada muku yadda ake neman alheri

Yesu ya gaya muku:

Idan kana son faranta mini rai fiye da haka, dogaro da Ni fiye da kai, idan kanaso ka faranta min shi mai kima, dogaro da Ni sosai.

Don haka magana da ni kamar yadda za ka yi magana da mafi kusantar abokanka, kamar yadda za ka yi wa mahaifiyarka ko ɗan'uwanka magana.

Kuna so ku roƙa ni game da wani?

Faɗa mini sunansa, ya kasance na iyayenku, 'yan'uwanku, ko abokanku, ko kuma wani mutum ya ba da shawarar ku

Ka faɗa mini abin da kake so in yi yanzu saboda su,

Na yi alkawari: “Yi tambaya, za a ba ku. Duk wanda ya tambaya ya samu ".

Yi tambaya da yawa, da yawa. Karka damu ka tambaya. Amma tambaya tare da imani me yasa na ba da Magana na: “In kun sami bangaskiya kamar ƙwayar mustard za ku iya ce wa dutsen: Tashi ka jefa kanka cikin teku zai saurare. Duk abin da kuka roƙa da addu'a, ku yi imani cewa kun samo shi, za a ba ku ”.

Ina son zukata masu karimci wadanda a wasu lokuta zasu iya mantawa da kansu suyi tunanin bukatun wasu. Haka mahaifiyata a Kana ta kasance a madadin matan a lokacin da ruwan inabin ya ƙare akan bikin aure. Ya nemi mu'ujjiza ya samu. Hakanan yarinyar nan 'yar ƙasar Kan'ana wacce ta nemi in' yarta daga hannun Iblis, ta sami wannan alherin na musamman.

Don haka gaya mani, a cikin sauƙin talakawa, wanda kuke so ku ta'azantar da shi, game da mara lafiyar da kuke gani yana wahala, game da masu komawa baya waɗanda kuke so ku koma madaidaiciyar hanya, da abokanka waɗanda kuka bari da waɗanda kuke so ku gani kusa da ku, na aure da aka rabu dashi kuna son zaman lafiya.

Ku tuna da Maryamu da Maryamu lokacin da suka roƙe ni don ɗan'uwansu Li'azaru, kuma suka sami tashinsa. Ka tuna Santa Monica wanda bayan addu'ar shekaru talatin don tuban danta, babban mai zunubi, ya sami tubarta kuma ya zama Babban August Augustine. Kar ku manta da Tobia da matar sa wanda tare da addu'o'in su suka sami Shugaban Mala'iku Raffaele ya aika don kare ɗansu akan tafiya, yantar da shi daga hatsarori da shaidan, sannan ya dawo dashi arziki da farin ciki tare da dangin sa.

Faɗa min ko da kalma ɗaya ɗaya don mutane da yawa, amma bari ya zama kalmar aboki, kalma mai ƙauna da ƙarfin zuciya. Ku tunatar da ni cewa na yi wa'adi: “Duk abu mai yiwuwa ne ga waɗanda suka yi imani. Ubanku wanda yake cikin Sama zai ba mai kyau ga wadanda suke rokon shi! Duk abin da kuka roka Uba da sunana zai baku. "

Kuma kuna buƙatar alheri don kanku?

(Ka yi wa Ubangiji alheri kuma ka yi masa magana da zuciya ɗaya)