Kuna da matsalar lafiya? Yi wannan addu'ar ga St. Camillus

Idan kuna fama da matsalolin lafiya, muna ba da shawarar ku karanta ɗaya addu'a ga St. Camillus, majiɓinci marasa lafiya don saurin warkewa.

A matsayin mu na mutane, mu ba cikakke bane haka ma jikin mutum. Muna iya kamuwa da cututtuka iri iri, don haka a wani lokaci ko kuma wataƙila za mu iya samun kanmu muna fuskantar wasu matsalolin kiwon lafiya.

Allah, cikin ƙaunarsa da jinƙansa gare mu, a koyaushe yana shirye ya warkar da mu yadda yake so da lokacin da muke kiransa. Haka ne, komai girman cutar, Allah yana iya warkar da mu gaba ɗaya. Abin da kawai za mu yi shi ne komawa zuwa gare Shi cikin addu'o'i.

Kuma wannan addu'ar a St. Camillus, majiɓinci marasa lafiya, ma'aikatan jinya da likitoci, yana da ƙarfi. Hasali ma, ya sadaukar da rayuwarsa wajen kula da marasa lafiya bayan ya musulunta. Shi da kansa ya sha fama da ciwon kafa wanda ba shi da magani duk tsawon rayuwarsa har ma a cikin kwanakin ƙarshe ya tashi daga kan gadon don duba sauran marasa lafiya don ganin ko suna lafiya.

“Mai Girma St. Ka ba marasa lafiya kirista tabbaci a kan nagarta da ikon Allah.Da masu kula da marasa lafiya su kasance masu karimci da sadaukar da kai cikin ƙauna. Taimaka min fahimtar asirin wahala azaman hanyar fansa da kuma hanya zuwa ga Allah. Kariyar ku ta ta'azantar da marasa lafiya da danginsu kuma ku ƙarfafa su su zauna tare cikin ƙauna.

Ka albarkaci waɗanda suka keɓe ga marasa lafiya. Kuma Ubangiji mai kyau ya ba kowa lafiya da bege.

Ya Ubangiji, na zo gabanka cikin addu'a. Na san kuna saurare na, kun san ni. Na san cewa ina cikin ku kuma ƙarfin ku yana cikina. Dubi jikina yana fama da rashin lafiya. Ka sani, Ubangiji, yadda nake jin zafi sosai. Na san ba ku gamsu da wahalar da yaranku ke sha ba.

Ka ba ni, ya Ubangiji, ƙarfi da ƙarfin hali don shawo kan lokacin yanke ƙauna da gajiya.

Ka sanya ni haƙuri da fahimta. Ina ba da damuwar, damuwa da wahalata don su fi dacewa da ku.

Bari ni, Ubangiji, in haɗa wahalata tare da na ɗanka Yesu wanda saboda ƙaunar mutane ya ba da ransa a kan Gicciye. Bugu da ƙari, ina roƙonka, Ubangiji: taimaka wa likitoci da ma'aikatan aikin jinya su kula da marasa lafiya tare da sadaukarwa da ƙauna iri ɗaya da St. Camillus ya yi. Amin ".