Bishof Katolika: Medjugorje aikin Allah

Archbishop George Pearce, wanda shi ne babban Bishop na tsibirin Fiji, ya isa wata ziyarar sirri a Medjugorje tsakanin karshen Satumba zuwa farkon Oktoba.

Ga nasa abubuwan: "Ba na shakkar amincin Medjugorje. Na riga na kasance a nan sau uku kuma ga firistocin da suke tambayata, na ce: ku tafi ku zauna cikin amana kuma za ku ga… mu'ujizai ta wurin cikan Maryamu da ikon Allah. Lallai zuciya da rufin sakon Medjugorje babu shakka Eucharist da Sacrament of sulhu.

"Ba ni da shakkar cewa wannan aikin Allah ne. Kamar yadda na faɗi a baya, mutum ba zai iya taimakawa ba amma ya yi imani lokacin da mutum ya ciyar da wani lokacin a cikin ma'anar. Duk alamu da mu'ujizan aikin rahamar Allah ne, amma mafi girman mu'ujiza shine ganin mutane a kusa da bagadin Allah.

"Na kasance cikin wuraren bauta da yawa, Na dau lokaci mai yawa a Guadalupe, Na kasance Fatima da Lourdes sau takwas. Maryamu ce iri ɗaya, saƙo iri ɗaya ne, amma a nan Medjugorje wannan magana ce ta Budurwa yau ga duniya. Akwai matsaloli da wahala da yawa a cikin duniya. Uwargidanmu a koyaushe tana tare da mu, amma a Medjugorje tana tare da mu ta hanya ta musamman ".

Ga tambaya: shin ka san cewa akwai dubban kungiyoyin addu'o'i a cikin duniya waɗanda suka tsinkayi don rayuwa saƙonnin Uwargidanmu na Medjugorje? Shin ba ku san cewa akwai sama da dubu a cikinsu ba a ƙasarku, a cikin Amurka? Shin ba ku tunanin wannan alama ce don Ikilisiya ta fahimci kalmar Allah a cikin kalmomin Budurwa? Bishop Pearce ya amsa: "Muna da rukunin addu'a a cikin Providence Cathedral, inda nake zaune a halin yanzu. Suna kiranmu 'karamin cocin S. Giacomo'. Meetsungiyar ta haɗu da kowane maraice don ɗaukar Mai tsattsauran Harami, don albarka da Mass Mass. Ina tsammanin har yanzu ba mu yarda da saƙon ba. Mutane da yawa sun juya ga Allah bayan abubuwan da suka faru na Satumba 11 na bara, amma ina tsammanin akwai buƙatar ƙarin saboda wannan duka duniya ta koma ga Allah ne kawai. koyon darussa da yawa. Wannan kuma aikin rahamar Allah ne. Mun sani sarai cewa, Allah, cikin jinƙansa, da ƙaunarsa, cikin wadatarwar sa, zai yi komai don tabbatar da cewa babu ɗa hisa hisan da ya ɓace kuma wannan shine ainihin abin da ya dame shi.

“Ina so in fada wa kowa cewa: zo nan tare da niyya, a cikin addu'a, danƙa tafiya da budurwa. Zo kawai kuma Ubangiji zai yi ragowar. "

Asali: Medjugorje Turin (www.medjugorje.it)