Abin al'ajabi na warkar da ɗan ƙaramin Anna Terradez. Allah ya datar damu.

Wannan shaidar tana ba mu bege, inda aka sami karaya da yanke ƙauna, rayuwa ta bunƙasa godiya ga bangaskiya ga Ubangijinmu. Mu'ujiza ta gaske.

Mu'ujiza ta ƙaramar Anna
Little Anna Terradez a yau.

Sa’ad da aka haifi Anna ƙaramar, ba da daɗewa ba an maye gurbin farin cikin samunta a cikin iyali da zafin cutar da aka gano nan da nan. Yana da hadadden suna Eosinophilic Heteropathy. Ya kasance cuta ce ta autoimmune, don haka yarinyar ba za ta iya haɗa kowane furotin ba.

Abinci ya mata guba, kusan komai na rashin lafiyar, an shayar da ita ta wani bututu da aka yi mata tiyata a ciki, tare da wani nau'in roba.

Sa’ad da take ɗan shekara uku, Anna tana da girma kamar ɗan wata tara, mu’ujiza ce kawai ta cece ta.

Likitocin, bayan sun yi duk abin da za su iya, sun daina kuma lokacin da Anna ta cika shekaru uku suka aika da ita gida. Sai da suka jira mutuwa ta zo.

Iyayen Anna Kiristoci ne masu ƙwazo, duk da haka suna da ra’ayi da yawa game da waraka ta mu’ujiza. Cikin tsananin damuwa da suke ciki suka nemi hanyar da za su kwantar da wannan radadin da ba za su iya jurewa ba. Suna jin yunwa ga kalmar ALLAH.

Bikin ya so kakar, wata rana da yamma, ta zaro wani tsohon akwati mai ƙura na wani wa'azi, wani Andrew Wammork daga cikin kayan daki.

Ta wajen sauraron wa’azin, iyayen Anna sun sami ƙarfafa a ruhaniya. Sun sami gaba gaɗi daga waɗannan kalmomin bangaskiya. Abin ban mamaki, washegari suka ji cewa mai wa’azin yana da gaskiya a garinsu kuma suna ganin hakan alama ce.

Matalauta Anna ta yi fama tsakanin rayuwa da mutuwa a gadon asibiti, sun ba ta watakila kwana uku ta rayu, iyayenta har yanzu sun nemi izinin kai ta inda mai wa’azi yake.

Anna da mu'ujiza na warkarwa.
Anna Terranez

A lokacin ne mahaifiyar Anna, bayan ta yi addu'a ba kakkautawa, ta tambayi a Dio don ba ta alama, idan a cikin kyawunta marar iyaka, ta yanke shawarar yin abin al'ajabi. Yana da hangen nesa guda uku masu ban sha'awa, a cikin ɗaya, ƙaramar Anna tana cikin farin ciki ta hau jajayen keken tricycle, a wani kuma tana zuwa makaranta da kyakkyawar jakunkuna mai kyau a kafaɗunta. A ƙarshe, ya ga hannun Anna a hannun mahaifinta yayin da yake tafiya da ita.

Hawaye na farin ciki ya gangaro daga fuskar iyayen Anna yayin da aka amsa addu'o'insu da na mai wa'azi.

Bayan kai Anna wurin mai wa’azi, an yi addu’o’i na musamman kuma har zuwa yau, biyu daga cikin wa annan wahayin masu kyau sun cika. Anna mafi dadi a hankali ta fara ingantawa, ta dawo gida da kafafunta don jin dadin kowa. Babu wani abu da ba zai yiwu ba YA ALLAH KA TSARE MANA IMANIN GIRMA.