Za'a riƙa keɓance keɓaɓɓu kowace rana don samun kariya daga Madonna

"Ya Maryamu, mahaifiyata mai farin jini, ina miƙa ɗanki gareki a yau, kuma na keɓe zuciyarki har abada saboda Zuciyarki mai ƙarewa duk abinda ya rage a raina, jikina da dukkan ɓacin ranta, raina da dukkan rauninta, zuciyata da dukkan so da kaunarta, dukkan addu'o'i, ayyukana, so, wahala da gwagwarmaya, musamman mutuwata tare da duk abinda zai biyo ta, matsanancin raɗaɗi da azabata ta ƙarshe.

Duk wannan, Uwata, Na hade shi har abada kuma ba tare da bambanci ba a game da so, da hawayenku, da wahalarku! Uwata mafi so, ku tuna da wannan Youranku da sadaukarwar da ya yi da kansa ga Zuciyarku mai rauni, kuma idan ni, na fid da rai da baƙin ciki, to damuwa da damuwa, wani lokacin zan manta da ku, to, Mahaifiyata, ina roƙonku kuma ina roƙonku, saboda ƙaunar da kuka kawo wa Yesu, don Rauninsa da Jininsa, don kare ni kamar ɗanka kuma kada ku rabu da ni har sai in kasance tare da ku cikin ɗaukaka. Amin.

Saƙon da Maryamu ta yi wa Medjugorje game da ibada ga Zuciyarta mai rauni

Sakon na Yuli 2, 1983 (Saƙo da aka yiwa ƙungiyar addu'ar)
Kowace safiya kuna keɓe mintuna biyar na addu'o'in zuwa ga tsarkakakkiyar zuciyar Yesu da kuma Zuciyata ta Sama don cika ku da kanku. Duniya ta manta da girmama ibadun Yesu da Maryamu. A kowane gida ana sanya hotunan tsarkakakku kuma ana yi wa kowane iyali sujada. Ka roƙe ni sosai da Zuciyata da Sona Sonan ɗana kuma za ka karɓi alheri. Ka sanya kanka a kanmu. Ba lallai ba ne a yi sallolin farilla na musamman. Hakanan zaka iya aikata shi a cikin maganarka, gwargwadon abin da ka ji.

Sakon na Yuli 4, 1983 (Saƙo da aka yiwa ƙungiyar addu'ar)
Yi addu'a ga ɗana Yesu! Kullum kuna juya zuwa ga tsarkakakkiyar zuciyarsa da kuma Zuciyata mai rauni. Tambayi tsarkakan zukatanku su cika muku ƙauna ta gaskiya wanda zaku iya ƙaunatar maƙiyanku. Na gayyace ka ka yi sallah awowi uku a rana. Kuma kun fara. Amma koyaushe ku kalli agogo, kuma kuna damuwa kuna tunanin lokacin da zaku gama aikinku. Don haka yayin addua ana cikin tashin hankali da damuwa. Karka sake yin hakan kuma. Barin kanku gare ni. Nutsad da kanka cikin addu'a. Abinda kawai ke da mahimmanci shine a bar kanka da Ruhu Mai Tsarki a cikin zurfi! Ta wannan hanyar ne kawai za ku iya samun goguwar sanin Allah ta gaskiya.Domin aikinku zai yi kyau kuma ku ma za ku sami lokacin kyauta. Kuna cikin sauri: kuna son canza mutane da yanayi don hanzarta cimma burin ku. Kada ku damu, amma bari in yi muku jagora kuma za ku ga cewa komai zai yi kyau.

Sakon Agusta 2, 1983 (Sakon na musamman)
Ka tabbatar da kanku a cikin Zuciyata. Ku rabu da kanku gaba ɗaya zan kiyaye ku, ku yi addu'a ga Ruhu Mai Tsarki ya zubo muku. Ku kira shi kuma.

Sakon Oktoba 19, 1983 (Sakon na musamman)
Ina so kowane dangi ya sadaukar da kansa a kowace rana zuwa ga Tsarkakkiyar zuciyar Yesu da kuma Zuciyata marar iyaka. Zan yi matukar farin ciki idan kowane iyali suna haɗuwa da rabin sa'a kowace safiya kuma kowace maraice don yin addu'a tare.

Sakon Nuwamba 28, 1983 (Saƙo da aka yiwa ƙungiyar addu'a)
Juya zuwa cikin Zuciyata mai cike da wadannan kalmomin na keɓewa: “Ya ke zuciyar marar daƙan Maryamu, tana cike da ƙoshin nagarta, nuna ƙaunarku gare mu. Ya harshen wuta, zuciyar ki, ta sauka akan dukkan mutane. Muna son ku sosai. Nuna ƙaunar gaskiya a cikin zuciyarmu don samun ci gaba a gare ku. Ya Maryamu, mai tawali'u da tawali'u, ku tuna da mu lokacin da muke cikin zunubi. Ka san cewa duk mutane suna yin zunubi. Ka ba mu, ta zuciyar zuciyarka, lafiyar ruhaniya. Ka ba da izininmu koyaushe mu kalli alherin zuciyarka na mahaifiyarmu kuma muna jujjuyawa ta hanyar harshen zuciyarka. Amin ”.

Sakon Disamba 7, 1983 (Saƙo da aka yiwa ƙungiyar addu'a)
Gobe ​​za ku zama rana mai farin gaske a gare ku idan duk lokacin da aka keɓe shi a zuciyata. Barin kanku gare ni. Yi ƙoƙarin haɓaka farin ciki, don rayuwa cikin imani kuma canza zuciyarka.

Sakon na Mayu 1, 1984 (Saƙo da aka yiwa ƙungiyar addu'a)
Kowace safiya da maraice, kowane ɗayanku yana saura minti XNUMX a cikin tsattsarka a cikin Zuciyata mai rauni.

Sakon na Yuli 5, 1985 (Saƙo da aka yiwa ƙungiyar addu'ar)
Sabunta addu'o'in nan biyu da mala'ika na aminci ya koya wa makiyayan Fatima: “Triniti Mai Tsarki, Uba, Sona da Ruhu Mai Tsarki, na ƙaunace ku kuma ina ba ku jiki mafi tamani, jini, rai da allahntakar Yesu Kristi, wanda yake gabatarwa a cikin duk tantuna na duniya, cikin ramawa don fitintinun, sadaukarwa da rashin tunani daga abin da shi kansa ya yi laifi. Kuma saboda girman Zatinsa Mai Tsarkaka kuma ta hanyar ceto cikin Zuciyar Maryama, ina roƙonku don juyar da matalauta masu zunubi ”. “Ya Allahna, na yi imani da kuma bege, Ina ƙaunarka kuma na gode. Ina rokonka gafara ga wadanda basuyi imani kuma basu fatanba, basa sonka kuma basa gode maka ". Har ila yau, sabunta addu'a ga St. Michael: “St. Michael Shugaban Mala'ikan, Ka tsare mu a yaƙi. Ka kasance mai goyan bayanmu ga kamshi da tarkon iblis. Allah ya yi ikonsa bisa ikonsa, muna roƙonku ku roƙe shi. Kuma ku, sarkin samaniya, tare da ikon allahntaka, ku aika da Shaidan da sauran mugayen ruhohin da ke yawo cikin duniya don rasa rayukan su a cikin wuta ".

Sakon Disamba 10, 1986 (Saƙo da aka yiwa ƙungiyar addu'a)
Addu'arku, kowace addu'a, dole ne a kafe a cikin Zuciyata mai rauni: kawai ta wannan hanyar zan iya kawo ku wurin Allah da dukkan alherin da Yahweh Ya ba ni in ba ku.

Oktoba 25, 1988
Yaku yara, gayyatarku kuyi rayuwa da sakonnin da nake baku yau da kullun. A wata hanya, ya ku yara, zan so ku kusace ku ga zuciyar Yesu .. Saboda haka, yara, a yau ina gayyatarku zuwa ga addu'ar da aka yi wa myana ƙaunataccen Yesu, domin duk zuciyarku su kasance ta. Kuma ina gayyatarku ku tsarkake kanku da zuciyata mai rauni. Ina so ka tsarkake kanka da kanka, a matsayin iyalai da kuma fastoci, don komai na Allah ne ta hannuna. Saboda haka, yara, yi addu'a don ku fahimci faɗin waɗannan saƙonnin da na ba ku. Ba na roƙon kowane abu don kaina, amma na roƙi komi domin ceton rayukanku. Shaiɗan yana da ƙarfi; sabili da haka, yara, kusantar da mahaifiyata ta hanyar addu'o'in da ba a daina ba. Na gode da amsa kirana!

Oktoba 25, 1988
Yaku yara, gayyatarku kuyi rayuwa da sakonnin da nake baku yau da kullun. A wata hanya, ya ku yara, zan so ku kusace ku ga zuciyar Yesu .. Saboda haka, yara, a yau ina gayyatarku zuwa ga addu'ar da aka yi wa myana ƙaunataccen Yesu, domin duk zuciyarku su kasance ta. Kuma ina gayyatarku ku tsarkake kanku da zuciyata mai rauni. Ina so ka tsarkake kanka da kanka, a matsayin iyalai da kuma fastoci, don komai na Allah ne ta hannuna. Saboda haka, yara, yi addu'a don ku fahimci faɗin waɗannan saƙonnin da na ba ku. Ba na roƙon kowane abu don kaina, amma na roƙi komi domin ceton rayukanku. Shaiɗan yana da ƙarfi; sabili da haka, yara, kusantar da mahaifiyata ta hanyar addu'o'in da ba a daina ba. Na gode da amsa kirana!

Satumba 25, 1991
Yaku yara, ina gayyatarku gabadaya ta hanya ta musamman zuwa addu’a da sakin jiki saboda, a yanzu kamar yadda ba a taba yi ba, Shaidan yana son yaudarar mutane da yawa yadda zai yiwu akan hanyar mutuwa da zunubi. Don haka, yayana, ku taimaki Zuciyata don yin nasara a duniyar zunubi. Ina rokon ku duka da ku gabatar da addu'o'i da sadaukarwa saboda niyyata don in iya miƙa su ga Allah saboda abin da ake buƙata. Ku manta da sha'awarku ku yi addu'a, ,a deara ƙaunatattuna, ga abin da Allah yake so, ba abin da kuke so ba. Na gode da amsa kirana!

Nuwamba 25, 1994
Yaku yara! A yau ina gayyatarku zuwa ga addu'a. Ina tare da ku kuma ina son ku duka. Ni mahaifiyar ku ce kuma ina son zukatanku su yi kama da zuciyata. Yara, idan ba tare da addu'a ba za ku iya rayuwa ko kuma ku ce nina ne. Addu'a farin ciki ce. Addu'a ita ce zuciyar ɗan adam ke so. Don haka ku kusanta, yara, ga zuciyata mai taƙama kuma za ku tarar da Allah .. Na gode da kuka amsa kirana.

25 ga Mayu, 1995
Yaku yara! Ina kira gare ku yara: ku taimaka min da addu'o'inku, don kawo wadata da yawa a cikin Zuciyata. Shaidan yana da karfi kuma da dukkan karfin sa yana so ya kawo mutane da yawa yadda zai yiwu ga kansa kuma yayi zunubi. Wannan shine dalilin da yasa yake kwantawa don kama duk lokacin da ya faru. Don Allah yara, yi addu'a ku taimaka min don taimaka muku. Ni mahaifiyar ku ce kuma ina son ku sabili da haka ina so in taimake ku. Na gode da amsa kirana!

Oktoba 25, 1996
Yaku yara! A yau ina gayyatarku ku bude kanku ga Allah mahalicci don ya musanya ku. Childrenaƙaƙan yara, kuna ƙaunata a gare ni, Ina ƙaunar ku duka kuma ina gayyatarku ku kasance kusa da ni; Ka so ƙaunata zuwa zuciyata mai zurfi. Ina so in sabunta ku kuma in bishe ku da Zuciyata a cikin zuciyar Yesu wanda har yanzu yake shan wahala a kanku kuma tana gayyatarku zuwa juyi da sabuntawa. Ta hanyar ku ne nake son sabunta duniya. Fahimta, yara cewa yau ku ne gishirin duniya da hasken duniya. Yara, ina kiran ku kuma suna son ku kuma a cikin wata hanya ta musamman ina roƙonku: ku tuba. Na gode da amsa kirana!

Sakon kwanan wata 25 ga Agusta, 1997
Yaku yara, Allah ya ba ni wannan lokaci a matsayin kyauta a gare ku, domin ya koya muku kuma ya bishe ku a hanyar ceto. Yanzu, ya ku yara, kada ku fahimci wannan alherin, amma da sannu lokaci na zuwa da zaku yi nadamar wadannan sakon. Saboda wannan, ya ku yara, ku yi rayuwa duk kalmomin da na baku a wannan zamanin naku kuma ku sabunta addu'ar, har wannan ya zama muku farin ciki. Ina kiran musamman wadanda suka sadaukar da kansu ga zuciyata Tawa su zama abar misali ga wasu. Ina kira ga duka firistoci, maza da mata masu addini su faɗi Rosary kuma su koyar da wasu suyi addu'a. Yara, Rosary na matukar kaunata. Ta hanyar rosary bude zuciyar ka gare ni kuma zan iya taimaka maka. Na gode da amsa kirana.

Oktoba 25, 1998
Yaku yara! a yau ina gayyatarku ku kusanci Zuciyata. Ina gayyatarku ku sabuntar da danginku na farkon lokutan farko, lokacin da na gayyace ku don yin azumi, addu'a da juyawa. Yara, kun karɓi saƙonni da buɗaɗɗiyar zuciya, ko da yake baku san abin da addu'a ba. A yau ina gayyatarku ku bude kanku gabana domin in canza ku in bi da ku zuwa zuciyar Sonana Yesu, domin ya cika muku ƙaunarsa. Ta wannan hanyar ne kawai, ya ku yara, za ku sami salama ta gaske, Salamar da Allah kaɗai ke ba ku. Na gode da amsa kirana.

Sakon kwanan wata 25 ga Agusta, 2000
Ya ku 'ya'yana, ina so in raba muku da farin cikina. A cikin Zuciyata marar iyaka Ina jin akwai dayawa da suka kusanceni sun kuma kawo nasarar Zuciyata wacce take a cikin zukatansu ta hanya ta musamman ta hanyar yin addu'a da juyawa. Ina so in gode muku da kuma karfafa ku don yin aiki don Allah da Mulkinsa tare da ƙauna da ƙarfi na Ruhu Mai Tsarki. Ina tare da ku kuma na albarkace ku da albarkacin mahaifiyata. Na gode da amsa kirana.