Jin kai ga Madonna na San Simone Stock: wa'adi da hangen nesa

Sarauniyar Sarauniya, tana bayyana duk mai haske da haske, a ranar 16 ga Yuli, ga tsohuwar janar ɗin da ke son Carmelite, San Simone Stock (wanda ya nemi ta ba da gatanci ga Carmelites), ta miƙa masa wani ƙyalli - wanda aka fi sani da «Abitino "- Ta haka ne ya yi masa magana:" Takeaɗaɗa ɗa ƙaunataccen ɗa, ɗauki wannan ƙimar dokarka, alama ce ta ofan Brotheruwata, gata ce a gare ka da kuma duk Karmel. Duk wanda ya mutu yana sanye da wannan al'adar, ba zai sha wutar madawwamiyar wutar ba; Wannan alama ce ta lafiya, da ceto a cikin haɗari, da yarjejeniya da salama da yarjejeniya ta har abada ».

Wancan ya ce, budurwa ta ɓace a cikin ƙanshin sama, ta bar alƙawarin Farko "Babban Alkawarin" a hannun Simone.

Dole ne muyi imani da kadan, kodayake, Uwargidan namu, tare da Babban Alkawarin ta, tana son haifar da mutum cikin niyyar adana sama, cigaba da yin shuru akan zunubi, ko kuma begen samun ceto koda ba tare da cin nasara ba, amma maimakon Ta wurin alkawarinta, ta kan yi aiki sosai don juyowar mai zunubi, wanda ke kawo masu ba da gaskiya tare da imani da ibada har zuwa mutuwa.

yanayi

** Dole ne firist ya zama mai albarka da saiti na firist wanda ya ƙaddamar da tsattsauran ra'ayi don Madonna (yana da kyau a je a nemi sanya shi a tashoshin Karmel)

Dole ne a kiyaye Abbitino, dare da rana, a wuyan kuma daidai, saboda wannan sashin ya faɗi akan kirji, ɗayan kuma a kafaɗa. Duk wanda ya xauke shi a aljihunsa, jaka ko kuma aka lika shi a qirjin sa ba ya shiga cikin Babban Alkawarin

Wajibi ne a mutu cikin sutura mai tsarki. Wadanda suka saukeshi saboda rayuwa kuma suka mutu suka cire shi basu shiga cikin Alkawarin Uwargidanmu

Lokacin da yakamata a musanya shi, sabuwar albarka ba lallai bane. Hakanan za'a iya maye gurbin masana'anta ta masana'anta ta Gasar (Madonna a gefe ɗaya, S. Zuciya a ɗaya)