Tsarkakewa ga Hawayen Uwarmu: duk abinda Maryamu ta nema kenan

a ranar 8 ga Maris, 1930, Yesu ya cika alkawarin da aka yi wa ’yar’uwa Amalia. Ranar nan matar zawarawa tana durkusa a cikin addu'a a gaban bagaden ɗakin ɗakin baƙanta lokacin da ta ji kwatsam sai ta ɗaga kai sama. Sai ya ga wata kyakkyawar mace an dakatar da ita a cikin iska wacce take matsowa kusa da ita. Ya sa taguwa mai launin shuɗi kuma a saman kafaɗunsa ya sa taguwa da shuɗi. Wani farin mayafi ya rufe kanta, yana gangarowa zuwa kafada da kirji, yayin da yake hannuwa yana rike da fararen fata kamar dusar kankara da haske kamar rana; ragowar daga ƙasa sai ta juyo tana murmushi ga Amalia tana cewa: «Ga kambin hawaye na. Ana ya danƙa shi a cikin Cibiyarku AS rabon gado. Ya riga ya saukar muku da addu'o'i. Yana so a girmama ni ta wata hanya ta musamman tare da wannan addu'ar kuma zai ba da babbar yabo ga duk waɗanda za su karanta wannan kambi, su yi addu'a da sunan hawayena. Wannan kambi zai yi aiki don samun tuban mutane da yawa masu zunubi, musamman waɗanda iblis ya mallaki. Cibiyar ku za ta karɓi alheri na musamman don maida ku membobin ɓangaren ikilisiya mai ɗorewa. Za a shawo kan Iblis da wannan kambi da ikon ikon sa na lalacewa ”.
Da zarar ta gama magana, sai Madonna ta ɓace.
Budurwa ta sake zuwa ga Sister Amalia a ranar 8 Afrilu 1930 don tambayar ta ta sami lambar yabo ta Ouraunatacciyar Uwarmu da aka buga kuma aka rarraba wa mutane da yawa gwargwadon hali, a tsari da kuma adon da aka bayyana mata yayin ƙarar.
Bishof na Campinas ya amince da karatun Kurkukun zuwa hawaye na budurwa, wanda kuma ya ba da izinin bikin idin Matarmu na Hawaye a Cibiyar a ranar 20 ga Fabrairu na kowace shekara. Bugu da ƙari, Monsignor Francesco de Campos Barreto ya zama mai ba da goyon baya sosai kuma mai yada ƙaddamar da sadaukarwar ga Uwar hawaye da yaduwar lambobin yabo don bikin shi. Ayyukansa sun haye kan iyakokin Brazil don yadawa ko'ina cikin Amurka har ma sun isa Turai.
Abubuwan da ba a iya fahimta ba sun faru ta wurin wannan sabon sadaukarwar. Musamman, godiya ga karatun Karatun Hawayen Matanmu, an samu kyaututtukan jinkai - na zahiri da na ruhaniya kamar yadda Yesu ya yi wa 'yar'uwar Amalia alƙawarin, lokacin da ta yi tsammanin ba za ta iya musun kowane irin alheri ga duk waɗanda suka roƙe shi ba sunan mahaifiyarta hawaye.
Sister Amalia ta karɓi wasu saƙonni daga Uwargidanmu. A cikin ɗayan waɗannan ma'anar launuka tufafin da ta sa yayin ƙwallan gidan sun bayyana. A zahiri, ya gaya mata cewa mayafin yana da shuɗi don ya tuna mata “sama, lokacin da kuka gaji da aikinku kuma kun sha wahalar wahalar. My alkyabba yana tunatar da ku cewa sama za ta ba ku farin ciki na har abada da farin ciki wanda ba a bayyana shi [...] » Ya gaya mata cewa ta rufe kanta da kirjin ta da wani mayafin mayafi domin "fari yana nufin tsarkakakke", kamar kyandir ɗin fure da Trinityan Asiri ya ba ta. "Tsarkake yana canza mutum ya zama mala'ika" domin ita kyakkyawa ce sosai ga Allah. A zahiri, Yesu ya hada shi a cikin jarumai. Mayafi ya rufe ta ba kawai kanta ba har ma da kirjinta saboda wannan yana rufe zuciya, «daga ciki ake haihuwar sha'awa da sha'awa. Sabili da haka, dole ne a kiyaye zuciyarka koyaushe tare da kyandir na sama ». A ƙarshe, ya bayyana mata dalilin da yasa ta gabatar da kanta da idanuwanta ƙasa da murmushi a kan leɓunanta: idanunta a ƙasa alama ce ta "tausayi ga bil'adama domin na sauko daga sama don kawo sauƙin rashin lafiyarta [...] Da murmushi, saboda tana cika da farin ciki da kwanciyar hankali [...] balm don raunin raunin ɗan Adam ».
'Yar'uwar Amalia, wanda a cikin rayuwarta ita ma ta sami matsayin, tare da bishop na majami'ar Campinas, Francesco de Campos Barreto, wanda ya kafa sabon ikilisiyar addini. A zahiri kuwa, a zahiri, ɗaya ce daga cikin mata takwas na farko waɗanda suka yanke shawarar keɓe kansu ga hidimar Allah a cikin sabuwar Cibiyar Mishan Sisters of Jesus Crucified. Ya ci al'adar addini ne a ranar 3 ga Mayu, 1928, ya kuma ce ya ci alwashin dawwama a ranar 8 ga Disamba, 1931, ya keɓe kansa ga ikkilisiya da Allah.

Damuwa "OF Laifin MADONNA"
Addu'a: - Ya Yesu na Gicciye na Yesu, ka yi sujada a ƙafafunka. Ka ji addu'ata da tambayoyi masu kyau domin ƙaunar hawayen Uwayenka Mai Hawaye.
Ka ba ni alherin da zan fahimci koyarwar da ta sha azaba da ke ba ni hawayen wannan Uwar kirki, domin in cika cika nufinka na tsarkaka a duniya har abada. Don haka ya kasance.

A kan hatsi m:
- Ya Yesu, idan aka la'akari da hawayen Matar da ta fi ka kaunaci duniya, wanda kuma ya fi ka ƙaunar zuwa Sama.

A kan ƙananan hatsi an maimaita shi sau 7:
- Ko kuwa Yesu ya ji addu'ata da tambayoyina saboda ƙaunar da hawayen Uwayenku Mai Girma.

Ya ƙare da maimaitawa sau uku:
- Ya Isa, kayi la’akari da hawayen Matar da ta kaunace ka sama da qasa kuma wacce take kaunarka zuwa sama.

Addu'a: Ya Maryamu mahaifiyar ƙaunatacciyar ƙaunata, Uwar mai raɗaɗi da jinƙai, ina roƙonki da ku haɗa addu'o'inku a wurina, domin Sonan Allah na, wanda na dogara gare shi, ta dalilin hawayen ku, zai ji roƙon nawa Ka ba ni fiye da fifikon da na roke shi, kamin ɗaukaka ta har abada. Don haka ya kasance.
Da sunan Uba, da na Da, na Ruhu Mai Tsarki. Amin.