Tsarin biyayya na matakai 12 da Budurwa ta Ru'ya ta Yohanna ta faɗi

Bautar da matakai 12 da Budurwar Ru'ya ta Yohanna ta rubuta (Tre Fontane) ga Bruno Cornacchiola

Bayan ta gaya masa, a cikin rubutun 18 Yuli 1992, na son a girmama ta da taken 'Budurwa ta Ru'ya ta Yohanna, Uwar Mai Ruwa', a ranar 10 ga Satumba, 1996 ta sake bayyana gare shi don koya masa sabon bautar. Bruno ya gama karantawa, yana yawo a ɗakin majami'ar gidan bazara na al'umar Sacri al Circeo, mai ba da gaskiya ga tsarkakan zukatan Yesu da Maryamu kuma a wannan lokacin yana gaban matakan hawa goma sha biyu wanda ya kai ga ƙaramin kogon da aka keɓe wa Maryamu:

«Da zaran na sanya ƙafa na a kan mataki na farko sai na ji kamar wani rauni ne na gangara zuwa mataki na biyu, kamar dai na gurgu ne. Ina tunanin nan da nan game da gaskiyar tsufa amma ba zato ba tsammani, a gabana, akwai Budurwar Ru'ya ta Yohanna, tsaye a mataki na uku, a dama na. Tana sanye da riguna na 12 ga Afrilu, 1947. Ba ta da ƙafa. Ba shi da ɗan littafin launi mai launin ash, amma yana da hannayensa gaba ɗaya a gaban kirjinsa. Yana can, yana tsaye a gabana, yana murmushi. Na gyara shi, Na dube shi kuma mun hadu da idanunmu. A waccan lokacin ban san inda nake ba. "

Budurwa ta fara magana:

“Na zo ne domin in yi maku albishir, in sanar da ku game da manufar Triniti mafi Tsarki. Alherin da kaunar Uba da Sona da na Ruhu Mai Tsarki suna son bayar da wani taimako don taimakawa da taimakawa rayuka don warkarwa daga rashin yarda da zunubi da ke yaɗu a cikin zukatan dukkan bil'adama. Wannan dole ne ya zama taimako ga ceto, taimako ga mutane da yawa, nesa ko kusa, cikin wannan duniyar ta rashin kafirci. Wannan sabon bautar yana so ya isa ga mutane da yawa waɗanda ke buƙatar alherin da ƙauna, a cikin neman Allah da tuba na gaskiya. (A nan yana samun ɗan baƙin ciki, sannan ci gaba)

Musamman ga yawancin ɗiya firist ɗina, har ma mafi girma, waɗanda sauƙin fadawa cikin hannun Shaiɗan, kamar ganyayyaki bushewa da suka fado daga itace a cikin iska. Canza tunani, zuciya da ruhu, musamman ga waɗanda ke haifar da ruɗami a cikin rayuka. Wannan shine dalilin da ya sa na fada maku, a ranar 12 ga Afrilu, 1947, da yawa daga cikin 'ya'yana za su tsiri, a waje alamar firist kuma a cikin sanin gaskiya a ruhu. Wannan sadaukarwa shine shawo kan Shaidan da mutanenda zai kasance kamar abin al'ajabin da duk rayukan masu niyya keyi, saboda ayyukan diabolical da ke sa rayuka suyi asara za'a iya dakatar dashi. Firist da gaske firist ne kuma Kirista na gaske ne Kirista cikin biyayya da ƙauna. Yin addu’a da kafa kyakkyawan misali ya fi kalmomi marasa amfani da yawa amfani. Kada ku manta da rayuwar Kirista wacce ita ce soyayya ».

Anan ga cigaban ibada:

«Tsaya a kan mataki na farko kuma kafin sauka, sa alamar gicciye, kamar yadda na riga na faɗa muku koyar da shi a cikin kogon, tare da hagu a kirji da dama, yana furta sunayen thean Trinityan Aljani, wanda ke taɓa goshi da kafadu . Bayan kayi alamar gicciye, zaka haddace Uba, Ave, Gloria. Koyaushe yana tsaye a kan matakin farko za ku ce: 'Budurwa ta Ru'ya ta Yohanna, yi mana addu'a kuma ku ba mu ƙaunar Allah'. A wannan gaba za ku faɗi Ave da Gloria. Daga nan zaku ce: 'Uwar mai cutar, yi mana addu'a ku ba mu ƙaunar Allah'. Don haka a kowane mataki har zuwa na sha biyu. Yazo gaban kogon za ku karanta Creed, wanda shi ne aikin imani na gaskiya. Daga nan za ku ce neman albarkar: 'Ubangiji Allah ya ba mu tsarkakakken albarkarsa, Saint Joseph allahntakar allahntaka, mafi tsarkin Budurwa ta kiyaye mu kuma ta taimake mu; Ya Ubangiji Allah zai juya fushinmu gare shi, ya yi mana kirki, ya tabbatar da mu cikin salama ta gaskiya. ' Wannan saboda babu sauran kwanciyar hankali a duniya. Ya ƙare da faɗi gaisuwa ta haɗin kai da ƙauna: 'Allah ya albarkace mu kuma budurwa ta tsare mu' ».