Kalmomin Padre Pio da tunani akan Madonna a cikin watan Mayu

1. Idan ana wucewa gaban wani hoton Madonna dole ne mu ce:
«Ina gaishe ka, Mariya.
Ka ce sannu da Yesu
daga ni ”.

2. Saurara, mama, ina son ku fiye da dukkan halittun duniya da sama ... bayan Yesu, ba shakka ... amma ina son ku.

3. Kyakkyawan Inna, masoyi Mommy, eh kuna da kyau. Idan babu imani, maza za su kira ka da allah. Idanunku sun fi hasken rana haske; kuna da kyau, Inna, ina alfahari da ita, ina son ku. Deh! taimake ni.

4. A watan Mayu, kace Ave Maria da yawa!

5. 'Ya'yana, ku ƙaunaci Ave Mariya!

6. Mayu Maryamu shine asalin dalilin kasancewarka kuma ka jagorance kanka zuwa tashar aminci mai lafiya na har abada. Da fatan za ta kasance kyakkyawan abin koyi kuma mai jan hankali a cikin halin tawali'u mai tsarki.

7. “Ya Maryamu, uwar firist mai daɗi, mai shiga tsakani kuma mai ba da dukkan alheri, Daga ƙasa na zuciyata ina rokonka, ina rokonka, ina rokonka, in gode maka yau, gobe, koyaushe Yesu, 'ya'yan itacen albarka.

8. Uwata, ina son ku. Kare ni!

9. Kada ku rabu da bagadi ba tare da zubar da hawayen zafi da ƙauna ga Yesu ba, wanda aka gicciye don lafiyarku ta har abada.
Uwargidan mu na baƙinciki za ta sa ku kasance cikin haɗin kai kuma ya kasance mai ban sha'awa mai ban sha'awa.

10. Kada ki kasance mai sadaukarwa da ayyukan Marta kamar yadda ta manta da muryar Maryamu ko watsi da ita. Bari budurwa, wacce ta kammala ofisoshin biyu da kyau, ta kasance mai kyawu da kyawu.

11. Maryamu ta cika zuciyarka da turare ranka da sabobbin kyawawan halaye ka sanya hannunka na uwa a kanka.
Riƙe mafi kusantar Uwa mafi girma, domin ita teku ce da zaku iya kaiwa ga ƙarshen ɗaukaka ta har abada a masarautar alfijir.

12. Ka tuna abin da ya faru a zuciyar Uwarmu ta sama a gicciye. An ba ta tabbatuwa a gaban Sonan da aka gicciye don tsananin zafin, amma ba za ku iya cewa an yi watsi da ita ba. A zahiri, yaushe ne ya ƙaunace ta fiye da cewa ya sha wahala kuma ba zai iya yin kuka ba?

13. Muna son Uwar Sama! Bari mu ba shi lokacinmu!

14. Yi addu'a da Rosary! Koyaushe kambi tare da kai!

15. Mun kuma sake haihuwa cikin baftisma mai tsarki da yayi daidai da alherin kwatancinmu a kan kwaikwayon Uwarmu Mai Rashin Girma, muna amfani da kanmu ba tare da ƙarancin sanin Allah ba koyaushe mu san shi, mu bauta masa kuma mu ƙaunace shi.

16. Mahaifiyata, ki zurfafa a cikin ni da kaunar da ke kona zuciyar ka a gareshi, a cikina wanda ya lullube ka da masifa, ya kuma burge ka game da sirrin bayyaninka, kuma ina fata maka shi ne ka tsarkake zuciyata. son ƙaunata da Allah, tsarkakakkiyar tunani don tsayuwa gareshi da tunani a kansa, yi masa sujada da bauta masa cikin ruhu da gaskiya, tsabtace jiki don haka zai kasance masa mazaunin sa bai cancanci mallakar shi ba, lokacin da zai yi niyya ya shigo cikin tarayya mai tsarki.

17. Ina so in sami wannan murya mai karfi don in gayyato masu zunubi daga duk duniya su ƙaunaci Uwargidanmu. Amma tunda wannan ba shi da iko na, na yi addu'a, kuma zan yi addu'a ƙaramin mala'ika don ya yi mini wannan mukamin.

18. Zuciyar Maryamu,
Ka ceci raina!

19. Bayan hawan Yesu zuwa sama, Maryamu ta ci gaba da ƙonewa da matsananciyar sha'awa ta sake saduwa da shi. Ba tare da Danta na allahntaka ba, da alama ta kasance cikin ƙaƙƙarfan ƙaura.
Wadancan shekarun da ta kasance dole ne a rarrabe ta daga gare shi sun kasance mata ne jinkirin da mafi azaba shahada, shahadar kauna wacce ta cinye ta a hankali.

20. Yesu, wanda ya yi sarauta a sama tare da tsarkakakken ɗan adam wanda ya karɓi daga cikin budurwa, ya so mahaifiyarsa ba kawai tare da ruhu ba, har ma da jikin ta sadu da shi da cikakken ɗaukakarsa.
Kuma wannan gaskiya ne kuma ya dace. Wannan jikin da bai taɓa bautar shaidan da zunubi nan take ba zai kasance cikin lalata ba.

21. Yi ƙoƙari ka yi aiki koyaushe da kuma cikin komai ga nufin Allah a cikin kowane al'amari, kuma kada ka ji tsoro. Wannan daidaituwa hanya madaidaiciya ce ta isa zuwa sama.

22. Ya Uba, ka koya min gajeriyar hanyar zuwa wurin Allah.
- Gajerar hanya ita ce Budurwa.

23. Ya uba, lokacin da ake cewa Rosary ya kamata na yi taka tsantsan game da Ave ko asirin?
- A Ave, yi gaisuwa ga Madonna cikin asirin da kuka zube.
Dole ne a kula da hanyar zuwa ga Ave, zuwa gaisuwa da kuka yi magana da budurwa a cikin asirin da kuke zato. A cikin dukkan asirin da ta kasance, ga duk wanda ta halarta cikin ƙauna da zafi.

24. Koyaushe dauke shi tare da kai (rawanin Rosary). Ka ce aƙalla sanduna biyar a kowace rana.

25. Koyaushe dauke shi a aljihunka; A lokacin bukata, rike shi a hannunka, kuma idan ka tura don wanke wankanka, ka manta ka cire walat dinka, amma kar ka manta da kambi!

26. 'Yata, koyaushe nace Rosary. Tare da tawali'u, da ƙauna, tare da kwanciyar hankali.

27. Kimiyya, ɗana, kodayake babba ne, koyaushe talakawa ne; yana da ƙasa da komai idan aka kwatanta da sifar sihiri ta allahntaka.
Sauran hanyoyin da dole ku kiyaye. Tsaftace zuciyar ka daga sha'awar duniya, ka ƙasƙantar da kanka a cikin ƙura, ka yi addu'a! Ta haka ne zaku sami Allah, wanda zai baku nutsuwa da kwanciyar hankali a rayuwar duniya da farin ciki na har abada a waccan rayuwar.

28. Shin kun ga filin alkama mai cikakken cika? Za ku iya lura da cewa wasu kunnuwa masu tsayi da tsada; wasu kuwa, duk da haka, ana lullube su a ƙasa. Yi ƙoƙarin ɗaukar maɗaukaki, mafi yawan banza, za ku ga cewa waɗannan fanko ne; idan, a gefe guda, kun ɗauki mafi ƙanƙanci, mafi ƙasƙanci, waɗannan suna cike da wake. Daga wannan zaka iya cire ashe fa banza wofi.

29. Ya Allah! Ka tabbatar da kanka a cikin zuciyata ta rashin alheri kuma ka cika a cikin aikin da ka fara. Ina ji wata murya wacce take gaya min cewa: Tsarkakewa da tsarkakewa. Lafiya lau, mai ƙaunata, Ina son shi, amma ban san inda zan fara ba. Taimaka ni ma; Na san cewa Yesu yana son ku sosai, kuma kun cancanci hakan. Don haka yi magana da shi a gare ni, don ya ba ni alherin kasancewa ɗan ƙarancin ɗan sanata na St. Francis, wanda zai iya zama abin misali ga 'yan uwana domin harhaɗa ta ci gaba da ƙaruwa cikina don ta zama cikakkiyar cappuccino.

30. Don haka kodayaushe ku kasance masu aminci ga Allah a yayin kiyaye alƙawaran da aka yi masa kuma kada ku damu da izgili na wawaye. Ku sani waliyyan Allah koyaushe suna yin ba'a da duniya da mutanen duniya kuma sun sanya duniya da abubuwan da take kai a ƙasan ƙafafunsu.

31. Koyar da yara su yi addu'a!