Uwargidanmu a Medjugorje tana magana da ku game da addu'a, Pater bakwai, Ave da Gloria

Sako na Yuni 25, 1981 (Sako na Musamman)
Bayan ya yi addu'a da Creed da bakwai Pater, Ave da Gloria, Our Lady intones da song "Zo, zo, Ubangiji" sa'an nan kuma bace.

Sako na Yuli 3, 1981 (Sako na Musamman)
Kafin bakwai Pater Ave Gloria koyaushe a yi addu'a ga Creed.

Sako na Yuli 20, 1982 (Sako na Musamman)
A cikin Purgatory akwai rayuka da yawa kuma daga cikinsu akwai mutanen da suka keɓe kansu ga Allah.Ka yi musu addu'a aƙalla bakwai Pater Ave Gloria da Creed. Ina bayar da shawarar shi! Yawancin rayuka sun kasance cikin Purgatory na dogon lokaci saboda ba wanda yayi musu addu'a. A cikin Purgatory akwai matakan da yawa: ƙananan suna kusa da wuta yayin da mafi girma ke kusanci zuwa sama.

Saƙon Satumba 23, 1983 (Saƙon da aka ba ƙungiyar addu'a)
Ina gayyatarku kuyi addu'ar roƙon Yesu ta wannan hanyar. A cikin asirin farko munyi tunani game da haihuwar Yesu kuma, a matsayin wata niyya ta musamman, muna addu'ar zaman lafiya. A cikin asirin na biyu munyi tunani game da Yesu wanda ya taimaka ya kuma ba komai ga matalauta kuma muna addu’a ga Uba Mai tsarki da bishop. A cikin asiri na uku muna tunani game da Yesu wanda ya danƙa kansa ga Uba gaba ɗaya wanda ya aikata nufinsa koyaushe kuma yana yin addu'a ga firistoci da duk waɗanda keɓewa ga Allah ta musamman. A cikin asiri na huɗu muna tunani game da Yesu wanda ya san dole ne ya ba da ransa domin mu kuma yayi shi ba da izini ba domin ya ƙaunace mu kuma yayi wa iyalai addu'a. A cikin ɓoye na biyar muna tunani game da Yesu wanda ya sanya ransa sadaukarwa dominmu kuma muna addu'ar samun ikon ba da rayuwa ga maƙwabta. A cikin asiri na shida munyi tunani game da nasarar Yesu akan mutuwa da shaidan ta wurin tashin matattu kuma muna adu'a cewa Allah zai iya tsarkakeshi daga zunubi domin Yesu ya sake tashi cikin su. A cikin asiri na bakwai muna tunani game da hawan Yesu zuwa sama kuma muna adu'a cewa nufin Allah ya yi nasara kuma ya cika cikin komai. A cikin asirin na takwas muna tunani game da Yesu wanda ya aiko da Ruhu Mai Tsarki kuma muna adu'a cewa Ruhu Mai Tsarki zai sauko bisa duniya duka. Bayan bayyana niyyar da aka bayar ga kowane asiri, ina ba da shawarar ku bude zuciyar ku don yin sallar nafila tare. Sai ka zaɓi waƙar da ta dace. Bayan yin waƙa ana yin Addu'a biyar, sai dai ga banan asiri na bakwai inda ake yi wa Pater uku addu'a sannan na takwas inda ake yi wa Gloria bakwai addu'a ga Uba. A karshen ya yi ihu: "Ya Isa, ka kasance mai karfin gwiwa da kariya a garemu". Ina ba ku shawara cewa kar ku ƙara ko ɗaukar wani abu daga asirin rosary. Cewa komai ya tsaya kamar yadda na nuna maku!

Sakon Nuwamba 16, 1983 (Saƙo da aka yiwa ƙungiyar addu'a)
Yi addu'a aƙalla sau ɗaya a rana zuwa Creed da bakwai Pater Ave Gloria bisa ga niyyata domin ta wurina, shirin Allah ya tabbata.

Sako na Disamba 23, 1983 (Sako na Musamman)
Akwai Kiristoci da yawa da ba su da aminci domin ba sa addu’a. Bari su fara yin addu'a kowace rana akalla bakwai Pater Ave Gloria da Creed.

Sako na Yuni 2, 1984 (Sako na Musamman)
Ya ku yara! Ya kamata ku sabunta addu'o'inku ga Ruhu Mai Tsarki. Halarci taro! Kuma, bayan Mass, za ku yi kyau ku yi addu'a da Creed da Pater Ave Gloria bakwai a cikin coci kamar yadda kuke yi na Fentikos.