Madonna maɓuɓɓuga guda uku: ukun Maryamu

Amma game da rayuwar Bruno, Madonna ta bayyane kuma baya amfani da rabin kalmomi. Ya fassara shi: hanyar kuskure. An faɗi komai. Waɗanda ke ba daidai ba dole ne su gyara kansu. Ta tafi ba gaba. Bruno ya fahimta sosai, ba tare da ta shiga cikakkun bayanai ba. Jawabin Mariya ya ci gaba: maganganun da aka taɓa suna da yawa .. Yana ɗaukar kimanin awa daya da minti ashirin. Ba mu san abin da ke ciki ba. Abin da mahayin ya sanar da mu shine farkon, saba, buƙatacce na Uwargida. Kuma kamar farkon addu'ar, mafi so, shine Roshan da kuka ƙayyade "kullun". Ba haka ba kowane yanzu kuma sannan, amma kowace rana. Wannan nacewar Maryamu a kan salla lalle abin burgewa ne.

Kai, co-redemptrix, matsakanci ne, ka kuma gabatar da aikinmu a matsayin "masu-fansho" da "matsakanci" ga duka Cocin da ma duniya baki ɗaya. Ya bayyana karara cewa "yana bukatar addu'o'inmu", saboda an hango su kuma ana son su cikin shirin Allah. A Tre Fontane, ban da niyyar da muka saba wanda dole ne muyi addu'a, wanda shine juyowar masu zunubi, Ma donna yana maimaita ƙarin biyu. Mun ji maganarsa: "Ku yi addu'a ku yi addu'a na roko na yau da kullun don tubawar masu zunubi, marasa bada gaskiya da haɗin kan Kiristoci". Da fatan za a yi wa kafirai addu'a. Yana jan hankalin mutane, tun daga wannan lokacin, zuwa ga atheism, wanda a wancan lokacin bai yadu ba kamar yadda yake a yanzu. Kullum tana tsammanin lokutan. Idan a cikin shekarun da suka gabata wannan halayen wasu ne, musamman na wasu zamantakewar jama'a ko siyasa, yanzu da alama ya zama gama gari, jama'a.

Har ma da yawa daga waɗanda ke cewa sun yi imani sun rage imaninsu ga wasu alamun gargajiya ko kuma, har ma da muni, zuwa camfi. Akwai dayawa da suke kiran kansu masu imani amma ba masu aikatawa ba. Kamar dai za a iya raba imani da ayyuka! Jin daɗin rayuwa ya sa mutane da yawa su manta da Allah, don ba su da lokaci a gare shi, nutsar da su cikin ci gaba da neman abin duniya. Al'umma da ma mutane ba sa yin wani ambaton Allah kuma suna mai da hankali don kada a ambace shi, a kan yanayin rashin son a cutar da wadanda ke wani addini ... Muna son gina komai ba tare da Allah ba, an dauke shi a matsayin zamu iya da farin ciki yi sai dai, kuma saboda yawanci yana rikitar da lamiri.

Kuma sama da duka, matasa suna girma ba tare da yin imani da shi ba, kuma ba tare da shi ba zamu shiga cikin matsala. Uwar Sama, a gefe guda, tana son kowa ya tuba kuma ya koma ga Allah .. Kuma wannan, tana rokon kowa da taimakon addu'ar. A game da wannan damuwa na mahaifiyar ta kowa an kara wani, maimakon sabo ga waɗannan lokuta: na ecumenism, idan zamu iya kiran shi. Yana neman addu'o'i don kawo hadin kai tsakanin Krista. Ita kanta ba za ta iya ɗaukar wannan layar tsakanin 'yan'uwan thean da ƙaunatattun' ya'yanta ba. Hatta sojojin da ke ƙarƙashin giciye ba su da ƙarfin hali don su tsage kyakkyawar rigar Kristi gunduwa-gunduwa. Wannan wawancin aikin dole ne kuma ya ƙare saboda ya zama abin kunya da ruɗewa ga waɗanda za su so su musulunta su kuma ba su san wanda za su zaɓa ba. Kuma zuwa wancan garken tumaki a ƙarƙashin makiyayi ɗaya wanda Budurwa ta ambata.

Kuma, a zahiri, muddin wannan rarrabuwa ta ci gaba, ita da kanta ba da gangan ba ta zama abin tuntuɓe da kuma dalilin rashin fahimta. A zahiri, galibi akwai manyan batutuwa guda biyu waɗanda ke kan hanyar haɗin kai na Kirista: Madonna da Paparoma. Ta hanyar addu’a ne kaɗai za a shawo kan waɗannan matsaloli sannan ita da Paparoma za a gane su a cikin aikin da Yesu da kansa ya ba su amana. Muddin wannan guntun ya kasance cikin jikin Kristi, Mulkin Allah ba zai zo ba, domin wannan yana kawo haɗin kai.

Akwai Uba, Brotheran'uwa, uwa ce ta kowa. Ta yaya za a iya rarrabewa tsakanin yara? Gaskiya ba za a iya tsage shi ba, kowane ɗayan ɗayan ɗayan ɗayan ɗayan sashe ne kawai. Gaskiya ɗaya ce kuma dole ne a karɓa da rayuwa gaba ɗaya. Her Yesu ya mutu, kuma ita tare da shi, don "tattara duk yara da suka ɓace". Ta yaya kuka dage a wannan aikin? Kuma har yaushe? Kuna sa mu fahimci cewa ikon addu'a ne kawai zai iya gyara "sutturar" Kristi, fiye da tattaunawar. Domin hadin kai shine 'yantarwa, wanda yake sanya Ubangiji cikin yiwuwar shawo kan kowane tunani, kowane bambanci da rarrabuwa.

Gaskiyar bayyana ga Furotesta kuma a cikin birnin Rome, cibiyar addinin Krista da wurin zama na papacy, ya tabbatar da wannan ƙaunar Maryamu mafi tsarki. Dole ne mu dawo don amincewa da ita kuma muyi addu'a tare da ita, kamar a farkon zamanin Ikilisiya. Ita ce tabbatacciyar tabbaci, tabbataccen shaida game da gaskiya game da Sonansa da Ikilisiya. Ta yaya baza ku iya amincewa da mahaifiyar ku ba? Wataƙila ba shirun bane, raguwa ko kuma faɗakarwa game da Maryamu wanda ke sauƙaƙe ecumenism: tsabta game da mutuncinta da aikinta zai haifar da haɗin kai fiye da maganganun rikice rikice da rarrabuwar kai, ci gaba da katsewa kuma kusan koyaushe sake farawa iri ɗaya ma'ana. Kuma a sa'an nan, wace ma'ana ce zai iya maraba da Kristi ta wajen ƙin uwarsa? Don karbar bakuncin Vicar dinsa a kan wane ne Cocin ya dogara da tushe?