Uwargidanmu ta Medjugorje da ikon yin azumi

Ka tuna yadda a wani lokaci, manzannin suka yi wa ɗan sauraro ketare ba tare da samun sakamako ba (duba Mk 9,2829). Sai almajiran suka tambayi Ubangiji:
Me yasa baza mu fitar da Shaidan ba?
Yesu ya amsa masa da cewa: "Wannan nau'in aljanun za a iya fitar da su ta hanyar addu'a da azumi kawai."
A yau, akwai hallaka mai yawa a cikin wannan al'umma wadda ke ƙarƙashin mulkin mugunta!
Akwai ba kawai kwayoyi, jima'i, barasa ... yaƙi. A'a! Mun kuma shaida halakar da jiki, rai, dangi ... komai!
Amma dole ne mu yi imani cewa zamu iya kwato garinmu, Turai, duniya, daga waɗannan maƙiyan! Zamu iya hakan da imani, tare da addu'a da azumi ... da ikon albarkar Allah.
Mutum baya azumi sai ya guji abinci. Uwargidanmu tana kiranmu zuwa ga yin azumi daga zunubi kuma daga dukkan waɗancan abubuwan da suka haifar da maye a cikin mu.
Abubuwa da yawa suna riƙe mu cikin kangin!
Ubangiji yana kiranmu yana kuma bayar da alheri, amma ka san cewa ba za ka iya ‘yantar da kanka lokacin da kake so ba. Dole ne mu kasance mu kasance kuma mu shirya kanmu ta wurin sadaukarwa, renunciation, don buɗe kanmu ga alheri.

Menene Uwargidan namu ke sonki?
Ku zo tare da ku, tare da fuskar Uwar Yesu, wanda kuma mahaifiyar ku, shirin wanda zaku ɗauki nauyinsa.
Akwai maki biyar:

Addu'a tare da zuciya: Rosary.
The Eucharist.
Littafi Mai-Tsarki.
Azumi.
Furtawar wata-wata.

Na misalta waxannan maki biyar zuwa duwatsun Annabi Dawuda. Ya tattara su da izinin Allah don ya yi nasara da ƙungiyar. An gaya masa: “Takea ɗauki duwatsun guda biyar da ɓarna a cikin matattararsu ka tafi cikin sunana. Kada ku ji tsoro! Za ku ci nasara tare da gwarzon Filistiyawa. ” A yau, Ubangiji yana so ya ba ku waɗannan makaman nan don ku yi nasara da Golayat.

Kai, kamar yadda na riga na faɗi, na iya haɓaka himma don shirya bagadin iyali kamar tsakiyar gidan. Matsayi mai kyau don addu'a inda Giciye da Littafi Mai-Tsarki, Madonna da Rosary sun zama sananne.

Sama da bagaden iyali sanya Rosary ɗinka. Rike Rosary a hannuna yana ba da tsaro, yana ba da tabbaci ... Ina riƙe hannun Uwata kamar yadda yaro yake, kuma ba na jin tsoron kowa saboda ina da Uwata.

Tare da Rosary, zaka iya shimfiɗa hannuwanka kuma ka rungumi duniya ..., ka albarkaci duk duniya. Idan kayi masa addua, kyauta ce ga duk duniya. Sanya tsarkakakken ruwa a bisa bagaden. Ka albarkaci gidanka da dangi sau da yawa tare da ruwa mai albarka. Albarka kamar suturar da ke kiyaye ka, hakan yana ba ka tsaro da mutuntaka tana kiyaye ka daga tasirin mugunta. Kuma, ta hanyar albarkar, muna koyon saka rayuwarmu a hannun Allah.
Na gode don wannan taron, saboda imaninku da ƙaunarku. Bari mu kasance cikin haɗin kai guda ɗaya na tsarkin rayuwa kuma muyi addu'ata game da ikkilisiyata da take raye da mutu'a .., wacce take rayuwa a Jumma'a Mai kyau. Na gode.