Annabcin Padre Pio: CIKIN SAURARA

Sa'ar azaba ta kusa amma zan nuna Rahamata.
Shekarun ku zasu iya ganin mummunan azaba.
Mala'iku za su kula da ruhaniya su shafe duk waɗanda suke yi mini ba'a da waɗanda ba su yarda da annabce-annabena ba.
Za a jefa guguwa na wuta daga gajimare kuma za su watsu zuwa duniya.
Hadari, hadari, tsawa da ruwan sama ba yankewa, girgizar kasa za ta mamaye duniya tsawon kwanaki uku.
Ruwan wuta mara yankewa zai biyo baya don tabbatar da cewa Allah shine Mafificin halitta.
Waɗanda suke da bege kuma suka yi imani da maganata ba za su ji tsoro ba, haka kuma waɗanda suke yaɗa saƙo na ba za su ji tsoron komai ba, domin ba zan watsar da su ba.
Babu cuta da za'ayi wa wadanda suke cikin Alheri na kuma zasu nemi kariyar Mahaifiyata.
Don shirya muku wannan gwajin, zan ba ku alamu da umarnin.
Daren zai yi sanyi sosai, iska za ta tashi, za a ji tsawa.
Rufe duk ƙofofi da tagogi.
Kada kuyi magana da kowa a waje.
Ku durƙusa a gaban gicciyenku ku tuba daga zunubanku ku roƙi mahaifiyata ta sami kariyarta.
Kada ku kalli lokacin girgizar, saboda fushin Ubana mai tsarki ne da baza ku iya ganin fushin sa ba ...
A dare na uku girgizar kasa da wuta zasu gushe, washegari kuma rana zata sake fitowa.
Mala'iku zasu sauko daga sama su kawo ruhun salama zuwa duniya.
Sulusin bil'adama zai hallaka ...
Duniya ta tafi kango.
Maza sun yi watsi da madaidaiciyar hanya don shiga cikin hanyoyin da suka ƙare a cikin hamada da tashin hankali ...
Idan ba su dawo nan da nan ba don sha daga tushen tawali'u na sadaka da soyayya, zai zama bala'i.
Abubuwa masu ban tsoro zasu zo.
Ba zan iya sake yin roƙo ba saboda maza.
Rahamar Allah tana gab da ƙarewa.
An halicci mutum don son rayuwa, kuma ya ƙare da lalata rayuwa ...
Lokacin da aka ba duniya amanar mutum, lambu ne.
Mutum ya mai da shi wata mashigar ruwa mai cike da guba.
Babu wani abu yanzu da zai tsarkake gidan mutum.
Ana buƙatar aiki mai zurfi, wanda kawai zai iya zuwa daga sama.
Yi shiri don fuskantar kwanaki uku a cikin duhu.
Wadannan kwanaki ukun sun kusa matuka ... Kuma a cikin wadannan kwanaki zaka zama matacce ba tare da ci ko sha ba.
To haske zai dawo.
Amma za a sami maza da yawa waɗanda ba za su ƙara ganin sa ba.
Mutane da yawa za su gudu suna cikin damuwa, amma za su gudu ba tare da wata manufa ba.
Zasu ce a gabas akwai ceto kuma mutane zasu ruga zuwa gabas, amma zasu fada cikin wani dutse.
Zasu ce akwai ceto a yamma kuma mutane zasu gudu zuwa yamma, amma zasu fada cikin tanderu.
Willasa za ta girgiza, tsoro kuwa zai yi girma ...
Duniya ba lafiya.
Girgizar ƙasa za ta zama kamar maciji: za ka ji tana ta rarrafe daga kowane gefe.
Kuma duwatsu da yawa za su faɗi. Kuma mutane da yawa za su halaka.
Kun yi kama da tururuwa, domin lokaci na zuwa da mutane za su ɗauke idanunsu daga neman gutsurar burodi.
Shagunan da wuraren ajiyar kaya za a kwashe su, a lalata su, talaka zai kasance wanda a cikin waɗannan kwanaki masu duhu zai ga kansa ba tare da kyandir ba, ba tare da butar ruwa ba kuma ba tare da larura ba har tsawon watanni uku.
Willasa za ta shuɗe ... ƙasa mai girma.
Wata kasa zata goge har abada daga taswirori ...
Kuma tare da shi tarihi, dukiya da mutane za a ja su cikin laka.
Aunar mutum ga mutum ta zama kalmar banza.
Ta yaya zaku sa ran Yesu ya ƙaunace ku idan ba ku san yadda za ku ƙaunaci ma waɗanda suke cin abinci a teburi ɗaya da ku ba? ...
Maza masana ba zasu tsira daga fushin Allah ba, amma mutane masu zuciyar.
Ina matsananciyar ... Ban san abin da zan yi don sa ɗan adam ya tuba ba.
Idan ya ci gaba a kan wannan tafarki, za a saukar da fushin Allah mai yawa kamar yawan walƙiya.
A meteor zai fadi a kan ƙasa kuma komai zai girgiza.
Zai zama bala'i, mafi muni fiye da yaƙi.
Abubuwa da yawa zasu goge.
Kuma wannan zai zama ɗayan alamun ...
Maza za su sami masifa mai ban tsoro.
Da yawa za a bi ta kogi, da yawa za a kone cikin wuta, da yawa za a binne ta dafi ...
Amma zan kasance kusa da masu tsarkakakkiyar zuciya.
Mayu zai zama wata mai ban tsoro Babban mala'ika Michael da shugaban mala'iku Gabriel suna farin cikin sanar da zuwan ofan'uwanku cikin Kristi

Uba Pio…

Ga ni, 'yan uwa mata, a cikin wannan gidan da ban taɓa zuwa ba ...
Ina mai farin cikin kasancewa tare da ku. Ka gani, lokaci baya zama a wurina.
Amma ka tuna cewa duk abin da na gaya maka zai zama gaskiya Ina roƙon kowa da kowa ya yi addu'a ga duniya duka ...
Za ku sami lokuta masu ban tausayi ...
Hattara da watan Mayu.
Har yanzu ina ganin girgizar kasa, ambaliyar ruwa ... Na ga jini.
Poor Italiya ... yana fuskantar mummunan tashin hankali.
Yi addu'a, yi addu'a, don rahamar Allah don kiyaye wani abu.
Yi addu'a don kwanaki uku na duhu da za ku fuskanta ...
Amma kar a rasa.
Na gaishe ku kuma na albarkace ku ...
Bari Ubangiji ya taimake ku, domin kuna buƙatar taimako ƙwarai.

Duk abin zai tsaya na tsawon watanni uku Babban mala'ika Michael da shugaban mala'iku Gabriel suna farin cikin sanar da zuwan ofan'uwanku cikin Kristi

Uba Pio…

Na zo ne a tsakanin ku don in ba ku saƙo na fata… amma kuma saƙon saɓo ne.
Abubuwan da na daɗe na sanar da su suna tafe.
Duniya yanzu tana tafiya zuwa ga halakar gaba ɗaya.
Za a sami babbar hadari.
Ina hango duniya daga sama kamar katuwar kwallar da aka nannade cikin gajimare ...
Ina matse…
Ban san yadda zan yi ba kuma ...
Addu’a, addu’a, addu’a da kuma shirya kanku.
Na riga na gaya muku cewa mahimman abubuwa zasu ɓace.
Adana kayayyaki, aƙalla na tsawon watanni uku ...
Komai zai ruguje cikin kankanin lokaci.
Lokacin da ka farga da hakan, zaka sami wadatar ruwan a kanka.
'Yan Adam suna dab da abyss ...
Yi ƙoƙari ku kusaci juna, ku taimaki juna, saboda za ku bukaci taimakon juna.
Dawowar Kristi bai yi kusa ba… amma ya kusa.
Yi shiri… Ina cikin damuwa.
Maza da yawa suna fuskantar haɗari kuma ba sa gani.

Padre Pio yayi magana

Babu wasu rabin wa'adin da za'a sanarda hukuncin da za'a yi.
Kai, ɗan A., saurara da kyau: kar ka damu da yawa game da wannan da wancan ka rubuta muhimman rubuce-rubucen da Allah zai ba ka.
Za a wanke dukkan laifi, duk tsarkakakkun zunubi kuma ba da daɗewa ba, ba da daɗewa ba, Sojojin Shaidan na yanzu za su zo.
Amma ba ku hukunta ba, ku marabce su kamar brothersan’uwa, childrena ofan Allah ɗaya.
Za su kasance dauke da makamai da kalmomi da yawa don yadawa don kashe jin imani a zuciyar mutum.
Amma koyaushe zaku ce wannan abin hanawa:

“Mu’ ya’yan Allah ne, kuma muna so mu ci gaba da kasancewa haka. Babu wanda zai ƙwace bangaskiya daga zuciyarmu domin an sabunta mu ta wurin jinin Yesu Kiristi kuma tare da shi, ta wurinsa kuma a cikinsa za mu ci nasara “.

Kuma lallai ne ku maimaita wadannan jimloli sau dubun, har sai kun gajiyar da su, har sai kun bata musu rai har sai kun danne su, ta yadda marasa kishi, amintattu, za su koma gidajensu.
Kada ku damu, duk da haka, ku masu sauki da tsarkakakku wadanda Allah zai sa ku aikata ta hanya mai ban mamaki za su nuna alamu, kuma ta haka ne ku kulla yarjejeniya da masu tsananta muku cewa, ta hanyar ba ku hankalinsu za ku dawo daga mummunan matsayinsu, za su ci gaba da madaidaiciyar hanyar rayuwa kuma za su ce: "Mun yi kokarin duhunta su, amma su, da haskensu, sun wulakanta mu".
Kuma a nan, ta wannan hanyar, za a dawo da babbar nasara ta ruhaniya kuma rayukan da ke cikin bauta za su warke.
Zasu koma ƙasarsu amma sun canza kuma, a lokaci guda, da yawa a nan zasu tsarkake kansu kamar yadda lalatacce da rashin mutunci Matsakaici dole ne ya tsarkake kansa yayin da kyawawan firistoci zasu zama Mala'ikun haske waɗanda ke haskaka duhu.