Medjugorje: 14 ga Yuni, 2020, Uwargidanmu ta ba da wannan saƙo a kan Eucharist

'Ya'yana, lallai ne ku kasance cikin tazara yayin da kuka je taro. Idan kun kasance sane da wanda zaku karɓa, zaku yi tsalle saboda farin ciki yayin kusanci da tarayya.

Luka 22,7-20
Ranar idin abinci marar yisti ta zo, inda ake yanka ɗan Ista. Yesu ya aiki Bitrus da Yahaya suna cewa: "Ku je ku shirya mana Ista domin mu ci." Sun tambaye shi, "Ina kake so mu shirya shi?". Ya amsa masa ya ce, “Muddin ka shiga cikin birni, wani mutum dauke da tukunyar ruwa zai haɗu da kai. Bi shi cikin gidan da zai shiga kuma za ku ce wa maigidan: Maigidan ya ce muku: Ina ne ɗakin da zan ci Ista tare da almajiraina? Zai nuna muku daki a saman bene, babba da kyan gani; shirya a can. " Sun tafi sun ga komai kamar yadda ya fada masu kuma suka shirya Easter.
Lokacin da lokaci ya yi, ya zauna a teburin tare da manzannin da ke tare da shi, ya ce: “Na yi marmarin ci wannan bikin tare da ku a gabana, tun da na ce muku: ba zan ƙara ci ba har sai ya cika a cikin Mulkin Allah ”. Da shan kofi, ya yi godiya ya ce: "Takeauki shi kuma rarraba shi a tsakaninku. Gama ina ce maku: daga yanzu ba zan ƙara shan ruwan inabin ba, har Mulkin Allah ya zo." Bayan ya ɗauki gurasa, ya yi godiya ga Allah, ya gutsuttsura, ya ba su ya ce, “Wannan jikina ne da aka bayar dominku. Ku aikata hakan don tunawa da ni ". Hakanan bayan cin abincin dare, ya ɗauki ƙoƙon yana cewa: "Wannan ƙoƙon sabon alkawari ne a cikin jinina, wanda aka zubo muku."