Medjugorje: kalmomin Mihajlovic lokacin da ya gano cutar

"... Lokacin da na gano ina da cutar kuturta, na sha da lafiya!
Na yi kwana 2 a kulle a cikin dakin don yin tunani. Duk rayuwar ku ta wuce ...

Na san zan ci wannan yaƙi kuma, Na fuskance shi da kirjina a waje kuma na dube ido cikin idanu, na ci gaba.

Na yi nasara da wannan ƙalubalen, amma ina buƙatar taimako.
Ina da halaye masu ƙarfi, Ni ɗan Serbian ne daga kai zuwa yatsa, tare da ƙarfi da raunin mutanena masu fahariya.
Amma zan iya shigar da kuskure, nemi afuwa kuma koyaushe na yarda da kwatancen.
Ni kam mutum ne mai taurin kai, gaskiyane.
Kuma zai fi kyau idan ba ku fisshe ni ba.
Amma ko da ɗaya tare da ƙwallon za a iya motsawa.

Lokacin da na je Medjugorje a karon farko, na fara kuka kamar yaro, ba zan iya taimakon kaina ba.

Kuma na ji ƙarfi sosai kuma ya fi mutum a wannan ranar fiye da sauran rayuwata. "

? Sinisa MIHAJLOVIC