Mu'ujiza na Padre Pio: Saint tana bayar da alheri ga 'ya mace ta ruhaniya

Misis Cleonice - 'yar ruhaniya Padre Pio ta ce: - “A lokacin yaƙin na ƙarshe an dauko ɗan kawuna a kurkuku. Ba mu sami labari ba har shekara guda. Kowa yayi imani da cewa ya mutu. Iyaye sun yi hauka da azaba. Wata rana mahaifiyar ta jefa kanta a ƙafafun Padre Pio wanda ke cikin amanar - gaya mani idan ɗana yana da rai. Ba ni FOTO15.jpg (4797 byte) Na cire ƙafafunku idan ba ku gaya mini ba. - Padre Pio ya motsa kuma hawaye suna gangarowa daga fuskarsa yace "" Tashi kiyi shuru ". Bayan 'yan kwanaki bayan haka, zuciyata, ta kasa jure hawayen mahaifiyar, sai na yanke shawarar roƙon Uba don wata mu'ujiza, cike da imani na ce masa: - “Ya Uba, Ina rubuta wasiƙa zuwa ga ɗan ɗan'uwana Giovannino, da sunan kawai, ba da sanin inda zai jagorance shi. Kai da Mala'ikan Maigidan ka ɗauki ta inda yake. Padre Pio bai ba da amsa ba, na rubuta wasikar kuma na ajiye shi a teburin kwanar da maraice kafin zuwa barci. Washegari don mamakin, mamaki da kusan tsoro, na ga wasiƙar ta tafi. Na motsa don in gode wa Uba wanda ya ce da ni - "Na gode da Budurwa". Bayan kimanin kwanaki goma sha biyar a cikin dangi muna kuka don farin ciki, mun gode wa Allah da Padre Pio: wasikar amsawa ga wasiƙata ya iso daga wanda ya yi imani da kansa ya mutu.

San Pio da Pietrelcina (Francesco Forgione), firist na Order of Capuchin Friars orarami, wanda a cikin tashoshin San Giovanni Rotondo a Puglia yayi aiki tuƙuru a cikin ruhaniya na masu aminci da sasantawa ga masu afuwa kuma yana da kulawa sosai ga mabukata da matalauta. ya ƙare a wannan rana aikin hajjinsa na duniya cikakke ne ga Kristi wanda aka gicciye. (Kalmar shahada ta Roman)

ADDU'A domin ya samo roko

Ya Yesu, cike da alheri da sadaka da wanda aka azabtar domin zunubai, wanda, ƙauna ta kaunar rayukanmu, ya so ya mutu akan giciye, ina roƙon ka da ɗaukaka, har ma a wannan duniyar, bawan Allah, Saint Pius daga Pietralcina wanda, a cikin wadatuwa sa hannu cikin wahalarku, ya ƙaunace ku sosai kuma ya yi ƙaunar sosai don ɗaukakar Ubarku da kuma rayukan mutane. Saboda haka, ina rokonka, ka ba ni, ta wurin c histarsa, alherin (a ɓoye), wanda nake fatan shi.

3 Tsarki ya tabbata ga Uba

SUKE ZUCIYA ZUCIYA ta kara daga SAN PIO

1. Ya Yesu na, wanda ya ce "da gaskiya ina ce maku, tambaya kuma zaku samu, nema da nema, doke shi kuma za a buɗe muku!", Anan ne na doke, ina neman, Ina neman alherin ... (don fallasa)

Pater, Ave, Glory.

- S. Zuciyar Yesu, na dogara kuma ina fata gare Ka.

2. Ya Isa na, wanda ya ce "da gaskiya ina fada maku, duk abin da kuka roki Ubana da sunana, zai ba ku!", Anan ne na roki Ubanku, a cikin sunanka, ina rokon alheri ... (don fallasa)

Pater, Ave, Glory.

- S. Zuciyar Yesu, na dogara kuma ina fata gare Ka.

3. Ya Yesu na, wanda ya ce "da gaske ina gaya muku, sama da ƙasa za su shuɗe, amma maganata ba za ta kasance ba!" a nan, an tallafa mana ta hanyar kuskuren kalmominku tsarkakakku, ina neman alherin ... (don fallasa)

Pater, Ave, Glory.

- S. Zuciyar Yesu, na dogara kuma ina fata gare Ka.

Ya tsarkakakkiyar zuciyar Yesu, wanda ba shi yiwuwa ya tausaya wa marasa jinƙai, ka yi mana jinƙai, ka sanya mana jinƙai, ka sanya mana jinƙai da muke roƙo gare ka ta hanyar zuciyar Maryamu, da kuma mahaifiyarmu mai taushi, St. Joseph, Mahaifin Uban. S. Zuciyar Yesu, yi mana addu'a. Barka da Regina.