Me ya sa Rosary makami ne mai ƙarfi a kan Shaiɗan?

"Aljanun suna ta harina“, in ji mai tsattsauran ra’ayi,” don haka na ɗauki Rosary na na riƙe ta a hannuna. Nan take, aljanun suka ci nasara suka gudu”.

San Bartolo Longo, Manzo na Rosary, sha'awar aljanu ya mamaye shi. An tuba zuwa ga Imani ta wurin ayyukansa na Shaidan. Amma ya damu da ra'ayin zama keɓe ga Shaiɗan kuma ya ƙaddara shi zuwa wuta. Yana daf da yanke kauna da kashe kansa. Bakin ciki ya fara karanta Rosary. To, sadaukarwarsa ga Rosary ta kori hare-haren tunanin aljanu kuma shine kayan aikin hanyarsa zuwa tsarki.

Ya rubuta Paparoma Pius XI: "Rosary makami ne mai ƙarfi don korar aljanu". Padre Pio Disse: “Rosary shine makamin kwanakin nan".

A cikin zaman fitar da fitsari, yayin da firist yake karanta tsattsarkan ibada, sau da yawa muna samun malamai suna karanta rosary. Gabriel Amort, wani tsohon ɗan ƙasar Roma, ya tuna sa’ad da ya yi da Shaiɗan. Mugun, wanda aka tilasta masa faɗin gaskiya, ya ce: “Kowace Gaisuwa Maryam ta Rosary bugu ne a gare ni; da Kiristoci sun san ikon Rosary, da zai zama ƙarshena!”

Katolika Imani

Masu fitar da fatara sun zama manufa ta musamman ga Shaiɗan. Gabaɗaya, ana kiyaye su amma suna da manufa ta aljanu a bayansu. “Kowace dare ina yayyafa dakina da ruwa mai tsarki ina kiran Budurwa da Saint Michael. Kuma ina barci, yayin da nake tafiya dukan yini, da rosary a hannuna. "

Di Stephen Rossetti.

Fassara daga shafin Catholicexorcism.org.