Za a karanta addu'o'in yau akan coronavirus: tare zamu yi nasara!

Ya Uwar sama, Madawwami Sarauniya Maryamu, koyaushe muna a ƙafafunku don roƙonki don neman taimako.

Duniya, Italiya tana fama da coronavirus kuma saboda haka mu a matsayin yaranku, masu zunubi, marasa godiya, muna neman taimakonku, tausayinku.

Don Allah Uwar Allah Mai Girma tana yin roko a gaban kursiyin Allah, ku roƙi cetonmu, ku nemi kariya domin lafiyarmu, musamman ma tsofaffi da yaranmu.

Uwar Allah tsarkakakku ta kare kariyarku akan iyayenmu kakaninmu. Wannan ƙwayar cuta tana shafar su, kuna kiyaye su kuma daga gare su lafiya da ƙarfi kuma idan an kira wani mutum har ƙarshen rayuwarku ku karɓi ransu a cikin madawwamin mulkin ɗanku.

Ya Uwata, ku kare iyalai, ma'aikata, kamfanoni. A wannan lokacin da suke fuskantar matsalar tattalin arziki sakamakon kamuwa da cutar kumburin ƙwayar cuta, za su iya murmurewa su wuce wannan lokacin duhu da rashin aikin yi.

Uwar Allah Mai Girma tana ba da ƙarfi ga sarakunan kasashe, yankuna da birni. Bari su yanke shawara mai kyau don amfanin duk ɗan ƙasa.

Inna mai tsarki Ina yin wannan addu'a ta musamman ma Italiya. Kasarmu wacce kwayar cutar ta fi kamari na fuskantar lokacin tattalin arziki da lafiya. Da fatan mahaifiya ta tausayawa. Don Allah Mama, idan mun yi zunubi, ku gafarta mana basusukanmu kuma ku ba mu doka. Mun amince ka.

Kare likitocinmu da kwararrun likitocinmu. A yanzu haka suna ba da dukkan ƙarfinsu don taimakawa 'yan uwan ​​wannan ɓarna. Ya ku Uwa da suke da kirki tare da kowa, ku miƙa hannu ku kiyaye kowa.

Hakanan mahaifiya ta ba da iko ga Paparoma, ga Bishofi, ga firistocin da ba za su iya cin abincin idin ba, ranar Lahadin tare da amintattu. Uwargida Mai Girma, bari ministocin Ikilisiya ɗiyanku beloveda raiseanku su ɗaga addu'o'i don mutanen duka zuwa sama kuma ku dage cikin imani.

Uwar Allah Mai Girma ta tsayar da addu'o'inku, ccedto tare da ɗanka Yesu, domin ya shimfiɗa ikonsa mai iko kuma ya sami damar 'yantar da Italiya, duniya daga coronavirus.

Ya ƙaunataccena Yesu wanda ku cikin duniyar nan ya ratsa tituna ya warkar, ya 'yantar da duk waɗanda suka yi imani da kai, mun yi imani da kai. Mun yi imani cewa za ku iya ceton mu. Mun yi imani cewa kai Allah kuma mai iko ne. Yanzu kamar makaho mutumin Yariko, kamar abokinka Li'azaru, da ɗan gwauruwa, kamar macen mai zubar da jini, yadda ka yi a rayuwa ka shimfiɗa hannunka kuma ka warkar da wannan duniyar daga cutar coronavirus. Kuna iya Yesu, kai kaɗai ne zai iya hallaka mugunta. A gare ku aljanu masu guda ɗaya saboda haka ku gudu da ƙaunataccena Ubangiji Yesu, mai mulkin rai da na duniya baki ɗaya, ya ba da umarni da ikon sunanka mafi tsarki cewa kwayar cutar ta ɓoye-19 yanzu an goge ta daga ƙasa kuma dukkan mutane suna godiya a gare ku ka samu lafiya, kwanciyar hankali da al'ada.

Zaka iya Yesu, muna fata a cikinka, ka saurari addu'armu mai tawali'u da amsa. Amin