Addu'ar hatimin zuwa "Jinin Yesu" lokacin da kake damuwa

Jinin Kristi mai tamani

A CIKIN CIKIN SAUKI YESU
Na NUNA A CIKIN MULKINSA NA FARKO

Duk jikina a ciki da waje, hankalina, “zuciyata”, nufina.
Musamman (ka ce sarkar da damuwa: kai, bakin ciki, zuciya, amai ...)

A CIKIN SAURARON Uba + (ɗan yatsa babban yatsa)
NA SON +AN
KUMA NA RUHU MAI KYAU + Amin!

Bayanai:
Addu'a ne da aka yi wa Yesu don ya rufe mu da jininsa don haka ya sa maƙiyansa su gudu.
Waye zaiyi dashi? Ana iya yin sa a kanmu da kuma wasu.
Yana da kyau yin hakan sau da yawa akan yara.
Aiki ne na ƙauna don sanar da shi ga waɗanda suka yi imani.
Yaushe yakamata ayi? Yana da kyau muyi hakan sau da yawa, musamman idan muna jin "damuwa",
more juyayi da m.
Yadda za a yi? Ana yin ƙananan alamar gicciye tare da babban yatsa akan mutum, musamman akan ɓangaren "damuwa". Duk lokacin da zai yiwu, yana da kyau ku riƙa amfani da gurbataccen mai ko ruwa mai ɓoye.
Sauran abubuwa: "abubuwa" waɗanda, kamar yadda mu 'ya'yan Allah ne, muke amfani da su, yanayin da muka sami kanmu, shima za'a iya rufe shi. Misali: gidan, daki, gado, waya, abinci, mota, jirgin ƙasa, ofis, tiyata ...
Alamomi na giciye Uku: me yasa muke girmama Alloli Uku:
DA Uba, SONAN, Ruhu Mai Tsarkaka.

Novena ga ƙaunataccen jinin Yesu
Ya jini mai daraja, tushen rai madawwami, farashi da motsi na sararin duniya, tsarkakakken wanka na rayukan mu, wanda ya ke kare rayukan mutane a koda yaushe Al'arshi Rahama mai girma, Ina yi maka godiya matuka.
Zan so, in zai yiwu, in rama wulakancin da ɓarna da kullun kuka samu daga wurin maza, musamman daga waɗanda suke kushewa ga saɓon.
Wanene zai iya albarkaci Jini haka Mai daraja, ba a cika jin daɗin ƙaunar Yesu wanda ya zubar da shi?
Me zan zama idan ba a fanshe ni daga wannan jinin na Allah ba, wanda broughtauna ta fitar da shi daga ƙarshen kwatancen mai cetona?
Ya ƙaunatacciyar ƙauna, da ka ba mu wannan babban ceto!
Ya ɗan gwal mai tsada, wanda kuka samo daga tushen ƙauna mara iyaka!
Ina yi maku nasiha, da cewa dukkan zukata da dukkan harshe suna yabe ku, su albarkace ku kuma su ba ku alheri, a yanzu da koyaushe, har abada abadin. Don haka ya kasance.

Mahaifin mu…
Mariya Afuwa…
Tsarki ya tabbata ga Uba ...

Ya kamata a karanta wannan addu'ar tsawon kwana tara a jere, kuma an bada shawarar halartar aƙalla Masallaci ɗaya a lokacin Nuwamba.