Tarin addu'o'i a San Gerardo, tsarkakan uwaye da yara

ADDU'A A SAN GERARDO
Ga yara
Ya Yesu, wanda ya nuna wa yara abin koyi ga mulkin sama, ka saurari addu'armu mai tawali'u. Mun sani, ba kwa son girman kai na zuciyar cikin sama, masu fama da yunwar ɗaukaka, iko da arziki. Kai, ya Ubangiji, ba ka san abin da za ka yi da su ba. Kuna son dukkanmu mu zama yara a cikin bayarwa da yafiya, cikin tsabtar rayuwa da kuma watsar da jama'a a hannayenku.

Ya Yesu, ka fi so da kukan farin ciki na 'ya' yan Urushalima wanda a ranar Lahadin da ta gabata ya ce maka "Ya Davidan Dauda", "Albarka ta tabbata a gare ku, ya ke da sunan Ubangiji!" Yarda da yanzu kukan daukacin 'ya'yan duniya, sama da duka matalauta, yaran da aka watsar da su; muna roƙonku game da duk yara, waɗanda al'umma ke cin zarafinsu ta hanyar jefa su ta hanyar ban tsoro na jima'i, ƙwayoyi, sata.

Ya kai mai girma Gerard, ka karfafa addu'arka tare da roko mai karfi: ka kasance kusa da mu da dukkan yara kuma ka sanyaya mana rai koyaushe. Amin.

Addu'ar saurayi
Ya mai girma Saint Gerard, aboki na matasa, ina juyo gare ka da karfin gwiwa, Na amince da buri na da tsare-tsaren ka. Taimaka min in zama tsarkakakkiyar zuciya, tsayawa a aikace na rayuwar kirista, iya aiwatar da akida ta imani.

Ina ba da shawarar karatun da nake yi (aiki) cewa ina so in yi ma'amala da kyau don in horar da kaina a rayuwa kuma in kasance mai amfani ga ƙaunatattuna da waɗanda ke cikin bukata.

Bari ya sami abokai na hakika, Ka nisantar da ni daga sharri da sasantawa; Ka taimake ni in kasance da ƙarfi a cikin imanina da na Kirista.

Ka kasance mai jagora, abin koyi na kuma mai roko a gaban Allah Amin.

Addu'ar ma'auratan
Ga mu nan gaban mu, ya Ubangiji, don nuna godiya a gare ka, da ɗaga addu'o'inmu zuwa gare ka. Na gode, ya Ubangiji, saboda wata rana, a waccan murmushin, wannan hankalin, waccan kyautar ta sanya farkon ƙaunarmu.

Mun gode, ya Ubangiji, da ka kasance tare da mu cikin aure, saboda cikin biyun muna rayuwa mafi kyau, wahala, farin ciki, tafiya, fuskantar matsaloli.

Yanzu, ya Ubangiji, muna roƙonka a gare ka: danginmu suna nuna tsarkakakken Iyalin Nazarat, inda girmama, nagarta, fahimta suke a gida.

Ci gaba da ƙaunarmu a kowace rana. Kada ku bar shi ya lalace saboda halin rayuwa da zazzabi na rayuwa. Kada ku bari komai ya ɓace mana kuma muna rayuwa tare da junanmu ba tare da rudani da ƙauna ba. Ka sanya rayuwarmu zama sabon gano mana da ƙaunarmu, tare da mamakin da kuma yawan haɗuwar taron farko. Ya Ubangiji, bari 'yan gidanmu su riƙa ɗaukar mana yara yadda muke so, kamar yadda kake so.

Ya mai girma Saint Gerard, muna danƙa maka addu'o'inmu masu tawali'u; zama Mala'ikan Allah a cikin gidanmu. rufe shi da kariyarka, cire dukkan sharri ka cika shi da nagarta. Amin.

Ga mara lafiya
Ya St. Gerard, an rubuta game da Yesu: "ya shude ta hanyar aikata nagarta da warkad da dukkan cututtuka". Kai ma, wanda kai ɗabi'un abin koyi ne, ka ratsa gundumomin Italiyanka kuma mu'ujjizanka ta bunƙasa a kallonka, da murmushinka, da kalmanka da babbar rawar yabo ta tashi zuwa sama daga mara lafiya.

Ya St. Gerard, a wannan lokacin na ɗaga addu'ata da zuciyata: "Ku zo da sauri don taimako na!" Ka saurara musamman da kuka na, kukana na ...

Yazo kusa, Ya San Gerardo, kusa da gidansa, tsayawa ta bakin gadonta, ka share masa hawayen ka, ka dawo da lafiyar sa ka kara masa aljanna. Bayan haka, ya St. Gerard, gidansa zai zama kyakkyawan zangon farin ciki, zai zama Bethany maraba, abokantaka, inda soyayya gareka, sadaukarwa gareka zaka rayu cike da rayuwar kirista, kuma zai nuna hanya mafi sauri zuwa sama. Amin.

Addu'ar marasa lafiya
Ya Ubangiji, cuta ta kama ƙofar raina.

Da na so in rufe ƙofar, amma girman kai ya shiga. Rashin lafiya ta ɗauke ni daga kaina, daga ƙaramin duniya da aka gina a sifina kuma ta rayu don cinyewa. Rashin lafiya ya sa ni talauci kuma ya canza ni zuwa wata duniya ta daban.

Na ji kadaici, baƙin ciki, amma har da so, soyayya, abota da mutane da yawa.

Talauci ya sa na fahimci cewa wata hanya, ko da kunkuntacciyar hanya ce kuma mafi kyau, tana kaiwa zuwa gare ku, irin ta farin ciki na gaske, wanda kai ne tushenta. A gare ku “matalauta cikin haihuwa, mafi talauci a rayuwa, matalauci ne a kan gicciye” Ina ba da wahalata. Yarda da su kuma ku haɗu da su tare da ƙaunarku don fanshewa da kuma ga duk duniya.

Ya Saint Gerard, wanda ya sha wahala sosai a rayuwarka kuma daga ciwo mai raɗaɗi an yanke ka kamar fure a lokacin ƙuruciyarka, ka karɓi ni ta wurin Uwar Sama, mai ta'azantar da marasa lafiya da lafiyar marasa lafiya, da lafiyar rai da jiki. Yi addu'a, roko na! Ina da babban kwarin gwiwa a cikin roko da ku kuma na tabbata zaku sami warkarwa ko kuma akalla karfin gwiwa don karba da warkar da azaba kamar yadda kuka yi.

Farantawa San Gerardo
Ya Saint Gerard, ya kai wanda kake roko da addu'arka, da ni'imomin ka da ni'imomin ka, ya shiryi zukatattun mutane masu yawa ga Allah; Ya ku waɗanda aka zaɓa domin zama masu ta’aziyya ga waɗanda ake wahala, da taimakon talakawa, likita na marasa lafiya; Ya ku waɗanda kuke bautarku masu kuka suna ta'aziyya. Ku kasa kunne ga addu'ar da na mayar muku da tabbaci. Karanta a cikin zuciyata ka ga yadda nake shan wahala. Karanta a cikin raina ka warkar da ni, ka ta'azantar da ni, ka ta'azantar da ni. Ku da kuka san wahalar da nake yi, ta yaya za ku gan ni ina shan wahala haka ba tare da neman taimako na ba?

Ya Gerardo, ka zo da cetona! Ya Gerardo, ka tabbatar cewa ni ma a cikin yawan masu kauna, yabo da godiya ga Allah tare da kai, Bari in raira jinƙansa tare da waɗanda suke ƙaunata da wahala a kaina.

Me zai kashe ka ka saurare ni?

Ba zan daina kiranku ba har sai kun cika ni sosai. Gaskiya ne ban cancanci jinƙanka ba, amma ka saurare ni saboda ƙaunar da ka kawo wa Yesu, saboda ƙaunar da kake yiwa Maryamu mafi tsabta. Amin.

salla,
Ya Saint Gerard, cikin kwaikwayon Yesu, ka wuce hanyoyin duniya suna aikata nagarta da kuma abubuwan al'ajabi. A bangaran ka bangaskiyar da aka maimaita, bege ya bunƙasa, aka sake sadaka kuma kowa yana guduwa zuwa gare ka, Domin kai ne jagora, aboki, mai ba da shawara, mai wadatarwa da kowa.

Kun kasance bayyananniyar hoton Yesu kuma kowa da kowa, a cikin kaskantar da kai, sun ga Yesu Skin-grino a cikin mahajjata. Ya St. Gerard, ka isar mana da sakon Allah wanda yake shi ne sakon Imani, Fata, Taimako, sakon alheri da kuma aminci. Bari mu maraba da wannan sakon a zuciyar ka da rayuwar ka.

Ya St. Gerard, ka juyo wurinmu mu duba: talakawa, marasa aikin yi, marasa gida, yara, matasa, tsofaffi, mara lafiya cikin rai da jiki, uwaye, sama da komai, suna kallonsu, gareku suna bude zuciya. Kai, hoton Yesu da aka gicciye, alheri mai daɗi, murmushi, mu'ujiza daga Allah. Da yawa suna ƙaunarku, mutane nawa suke alfahari da kariyarku, da yawa sama da duk waɗanda suke son tsara rayuwarsu a kanku, zasu iya kafa babban iyali, ko Saint Gerard, waɗanda ke tafiya lafiya cikin begen Mulkin Allah, inda ɗaukaka zata raira muku tare. na Ubangiji kuma zai ƙaunace ta har abada. Amin.

San Gerardo yayi min addu'a
Ya Saint Gerard, kai kamiltaccen kamannin Yesu Kiristi, musamman wahala da agaji. A gare ka na amince da ƙoƙarina da buri na don gabatar da su wurin Yesu.

- A cikin gwagwarmaya na yau da kullun da gumaka na wannan duniyar don kasancewa cikin aminci cikin Kiristi kuma muyi cikakken baftisma na: Yi mani addu'a.

- A cikin wahala da raɗaɗin rayuwa domin ya iya daidaita ni zuwa sha'awar Kiristi: Yi mani addu'a.

- In cika aikina na yau da kullun, domin cikin amincina don zama sana'ata ta Almasihu a duniya: Yi mini addu'a.

- A cikin aikin yau da kullun, don 'yan uwana ta hanyar mutunena su gano fuskar Kristi na gaskiya: Ku yi mini addu'a.

- Dangantaka da wasu, domin misalanka masu himma na ƙarfafa ni in bi Kristi, na zama almajiri mai aminci: Yi mini addu'a.

A cikin wahalar da iyalina, saboda tare da imani da Allah ya san yadda ake rayuwa cikin jituwa da kare ɗayantaka: Yi mani addu'a.

- Na gode, St. Gerard, ga misali da kuka bamu a rayuwa.

- Na gode, saboda taimakon da kuka samu bayan mutuwarku.

- Na gode, saboda turawa har yanzu kuke bamu mu kaunaci Allah da kuma aminci ga koyarwar Yesu.

Addu'a ga uwaye
Ya Saint Gerard mai daraja, wanda ka gani a cikin kowace mace hoto mai rai na Maryamu, amarya da mahaifiyar Allah, kuma kun so ta, tare da babban aikinta, a babban aikinta, ku albarkace ni da duk uwayen duniya. Ka ba mu karfi mu sanya iyalanmu su kasance tare; taimaka mana a cikin mawuyacin aikin ilmantar da yara ta hanyar kirista; Ka bai wa mazajenmu ƙarfin hali na imani da ƙauna, domin ta misalinka da ta'azantar da taimakonka, za mu iya zama kayan aikin Yesu don kyautata duniya da adalci. Musamman, taimaka mana a cikin cuta, ciwo da kowane irin buƙata; ko aƙalla ka ba mu ƙarfi don karɓar komai cikin hanyar Kirista domin mu ma mu zama hoto na Yesu Gicciye kamar yadda kuka kasance.

Yana ba iyalanmu farin ciki, aminci da ƙaunar Allah.

Domin kyautar uwa
Ya St. Gerard, lokacin da kake duniya ka saba nufin Allah koyaushe ta hanyar aiwatar da shi zuwa jaruma. Kuma Allah ya daukaka ku ta hanyar yin ayyukan al'ajabi ta hanyar halinka.

Ina ma son koyaushe nufinsa koyaushe kuma ina son daidaita shi da dukkan ƙarfina. Koyaya ya roƙe ni game da Allah, Allah da yake shi ne Ubangijin rai ya ba ni baiwar uwa ta; kuma Ka sanya ni kayan aikin halittarsa. Har ila yau, ba ni farin ciki na riƙe halittu a hannuwana don raira ɗaukakarsa tare.

Ya Saint Gerardo, kar ka yashe ni, ka sanya addu'ata, ka sanya yawan ƙaunata da Allah da kansa ya albarkaci ranar aurena. Idan kuka yi roƙo a wurina, na tabbata cewa za a kuma yi kuka da farin ciki a cikin gidana da wuri-wuri, wanda zai ba da shaida ga ƙaunar da Allah ya yi wa ɗan Adam. Fatan alkhairi da fatan alkairi, wannan shine yardar Allahn mu.

Ga uwa uba cikin hadari
Ya Saint Gerardo, ka san nawa na yi addu'a don a sabunta mu'ujizar rayuwa a cikina, kuma nawa farin ciki lokacin da na ji motsin farko kuma na tabbata jikina ya zama haikalin sabuwar rayuwa.

Amma kuma kun san cewa halittar da take cikin mahaifata yanzu tana cikin hatsari, kuma barazanar da na dade tana jira game da shi tana iya katsewa.

Ya St. Gerard, ka san damuwata, Ka san wahalata. Don haka kar a bari farin cikina ya zama hawaye. Ceto tare da ikonka da Allah, Ubangijin rai, don kada a hana ku cikin farin ciki na riƙe hannuna wata rana shaidar rayuwa ta ƙauna mafi girma.

Ya Saint Gerard, na tabbata gamida ka. Na dogara gare ka, Ina fata a gare ka. Amin!

Amintarwa ga Madonna da San Gerardo
Ya ke budurwa mai albarka, sunanki mai daɗi ya haɗu da sararin sama, Dukan mutane sun sa muku albarka. wata rana kun yi maraba da Jesusanku Yesu kuma shi, wanda ya riƙe hannuwanku, ya sami mafaka daga sharrin mutane.

Kai, Sarauniya da Uwarmu, kun zama, ta wurin aikin Ruhu Mai-Tsarki, mafi yawan 'ya'ya mata yayin da kuka kasance tsarkakakku na budurwai. Mu ma, uwaye mata, a irin wannan ranar mai kyau, muna maraba da yaranmu kyauta mai tamani daga Allah.Muna rike su a cikin mahaifanmu kuma - kamar ku - mu ne halittu mafi farin ciki a duniya. A wannan lokacin, mun ɗora kanmu kanmu da yaranmu. Su 'ya'yanmu ne, sune area :an ku: muna ƙaunarsu, har ma fiye da kuke ƙaunarsu, waɗanda suke Uwar mutane kuma Uwar Allah.

Riƙe su a hannunka kamar rana ɗaya ka riƙe Yesu ɗan; kora su a koina, koyaushe kare su. Da fatan za su ji taimakon ka, su yi farin ciki da murmushinka, a kiyaye su ta hanya madaidaiciya.

Kuma ku, mafi mashahuri Saint Gerard, wanda ya kula da yara har abada, ku kasance tare da addu'armu don godewa Allah saboda kyautar da yaran suka yi.

Mu ma mun sanya 'ya'yanmu a cikinku. Kai ne Majiɓincin mata, saboda ganinka da murmushinka sun juya musu baya, alherinka da mu'ujizanka suna zuwa wurinsu. Riƙe - ƙaƙƙarfan ƙarfi - don zuciyar zuciyar oura childrenanmu, kamar yadda kuka riƙe Gicciyen, ƙaunar ku kawai da dukiyar ku.

Kare su, ka tsare su, ka taimake su, ka bishe su a hanya da take kaiwa zuwa sama. Ku da kanku, maigidan Saint Gerard, ku gabatar da yaranmu ga Maryamu; gaya mata cewa muna son su, cewa kuna son su. Anan duniya, muna kiyaye ku da Maryamu, muna so mu samar da babban iyali na Krista, inda ƙauna da jituwa, girmamawa da salama ke mulki; inda kuke aiki, wahala, farin ciki; ina don Allah, sama da duka. Wata rana, tare da Mariya kuma tare da kai, San Gerardo, zamu kafa babban dangi, waɗanda suke yabon Allah da ƙaunarsu har abada. Don haka ya kasance.