ROSARY DON ZUCIYA

Da sunan Uba, Da, da Ruhu Mai Tsarki. Amin.

Ya Allah ka zo ka cece ni.

Ya Ubangiji, Ka yi hanzari ka taimake ni.

Gloria

Credo

BATSA ADDU'A:

Ni na zo wurinka, Uba, cikin sunan Sonan ka, wanda cikin kowane abu ya cika nufinka, ya kuma yi maka biyayya har mutuwa a kan gicciye. Na kawo muku kuma na kawo maku cututtuka da wahalhalu na da na dukkan bil'adama, musamman cututtuka da wahalar yara da matasa.

Da fatan za a ba ni imani mai ƙarfi in iya, ta wurin ,anka, don warkar da sake dawo da lafiyar jiki da ta hankali, tare da ni duk waɗanda nake yi wa addu'ata: (suna …….)

Kafin wani abu, ka kawar mana da bangaskiyar da muke da ita gare ka da kuma ga Yesu Kristi, ɗanka.

Ku aiko da Ruhu Mai-tsarki a kanmu don mu maimaita tare da Youranku, a cikin mawuyacin lokaci:

Ya Uba, in kana so, ka ɗauke mini ƙoƙon wahalan. Ko yaya dai, ba nawa ba amma nufinka ne za a aikata ”.

Ka zubo mini da Ruhu Mai-tsarki, domin ya sa soyayyata ta dawwama kuma imani na ya qarfafa.

Amin.

KYAUTATA MATA

"Tashi, ɗauki gadonka ka tafi gida."

(Matta 9,11-6)

Yesu, Likita na rai da jiki, yana duban taron waɗanda ke ɗaure cikin zunubi waɗanda ba sa iya motsi. Yawancin waɗannan suna rashin lafiya saboda ƙiyayya, rashin gafara da ƙiyayya.

Warkad da kai, yesu, mutane daban-daban da mutanen da suke kiyayya da fada da juna, wadanda suke da jin fansa da kashe juna. Da fatan za a yi wa duk waɗanda ke fama da cututtukan jiki, na duk masu shanyayyen jiki da marasa ƙarfi. Ka sa su ji daɗin kasancewar farincikinka kuma warkar da jikinsu.

Hakanan yana ba da ta'aziyya ga waɗanda suke ma'amala da shi, saboda ba su gajiya da wahala, kuma mafi mahimmanci, saboda ƙaunar da suke yi wa maƙwabta masu buƙata ba ta raunana ba, don haka ƙaunar bishara tana da ƙarfi fiye da kowane wahala ko rauni.

Mahaifinmu

10 Mariya Maryamu

Gloria

Ko kuma Yesu ya gafarta zunubanmu ne ...

KYAUTA NA BIYU

"Bari na sake ganinka"

(Matta 9,27-31)

Na gode maka Yesu, tare da wadanda ka warkar, kuma ina yi maka addu’a ga duk makaho wadanda ba a basu damar ganin kyawun duniya ba, ga duk makaho da aka haife su, waɗanda ba za su taɓa ganin kyawun fure ba.

Da fatan za a yi wa duk wadanda, sakamakon wani hadari, aka toshe musu hasken idanun. A wata hanya ta musamman, ina yin addu’a ga waɗanda, yayin da suke jin daɗin kyautar gani, saboda fahariya ko son kai ba su da idanu don ganin mutanen da ke kewaye da su.

Bude zuciyarmu, domin mu koma ga gani da idanunmu. Ka rusa duhun rayukanmu ka zama Haske domin duka. Ka cire mana ranmu duk abinda zai hana mu ganin ka da kuma sanin ka. Tsarkake rayuwarmu ta ruhaniya kuma zamu lura da ɗan'uwan da yake kusa da mu, yana nuna muku cikin kowane mutum.

Mahaifinmu

10 Mariya Maryamu

Gloria

Ko Yesu ...

Uku MATA

"Buɗe, ya Ubangiji, leɓuna na ..."

(Matta 9,32-34)

Yesu, bari bebe ya dawo da baiwar kalmar. Rage harshen waɗanda ba su iya ji da magana ba tun daga haihuwa har ma a farkon, narkar da harshen waɗanda suka danganta shi da ƙiyayya da rashin magana da brothersan’uwansu.

Ka sanya harshen duk mai zagi da zagi sunanka da na mutum tsarkaka.

Ya Ubangiji Yesu, ka zo ne don ka zama mai amfani da kai kullum tare da Kai. Don haka ka buɗe bakinmu, domin kalmomin ɗaukaka da yabo su fara zubowa daga zuciyarmu, su albarkace ka, da kuma sanar da mutane saƙo na salama. Kafin a hallaka kowace kalma ta la'ana, tun ma kafin a faɗi, don haka kyautar kalmar nan da muka karɓa daga gare ka wata aba ce don raira yabonka.

Mahaifinmu

10 Mariya Maryamu

Gloria

Ko Yesu ...

NA BIYU MYSTERY

"Mika hannunka ..."

(Mt12,9-14)

Na gode maka, ya Isa, saboda madawwamiyar ƙaunarka gare mu, ina roƙonka, Ka warkar da duk waɗanda suka ƙaƙƙarfan lafiya waɗanda suke da ƙiyayya, ta fushinsu.

Ka warkar da waɗanda hannayensu suka liƙe cikin ƙarfi, don ta wurin kalmarka, kowane hannu ya miƙa hannu don son rai da tsoro, da fushi da ƙiyayya. Ya Ubangiji, ka hana hannayenmu daga aikata ayyukan tashin hankali kuma ka bamu ikon fahimtar yadda masu albarka da farin ciki suke da waɗanda suke da tsabta da kuma marasa laifi.

Yesu, dakatar da duk hannayen da aka yi su ka yi lahani, musamman wannan mahaifiyar da ke sama sama da ɗan da ba a haife ta ba.

Ka sanya mu ikon sabbin ayyuka, tare da tsabta hannaye da zukata.

Mahaifinmu

10 Mariya Maryamu

Gloria

Ko Yesu ...

BAYAN KYAUTA

"Ba ku da cutar kuturta."

(Matta 8,11-4)

Na gode da kika fitar da hannun da kuma fitar da wannan kazantar jikin daga kuturta. Yesu, ga ni nan gaban ka, warkar da ni daga kuturta na rai, daga bacci da rauni daga ruhaniya. Warkar da ƙaunata, don kada ku daina nisantar kowa.

Ku warkar da dukkan mutane, domin daga yau ba za su ƙara zama a yi watsi da su ba. Na gode don kun faɗi kuma koyaushe koyaushe kuke maimaitawa: "Ina son hakan, a kasance lafiya!".

Mahaifinmu

10 Mariya Maryamu

Gloria

Ko Yesu ...

Bari mu yi addu'a:

Ya Allah, Uba madaukaki, Na gode maka domin ka aiko da ,anka, Yesu, domin ya fanshe mu, kuma ka warkar da mu.

Ina godiya a gare ku saboda duk wadanda suka taimaka wa 'yan uwan ​​da ke shan wahala da rayukansu da kuma son rayuwarsu.

Ina yin addu'a ga marasa lafiya da ke kewaye da ni, don kada a sake su, ko kai ko wasu.

Ka tsare mu daga cututtuka na jiki da na rai, amma idan sun shafe mu, ka ba mu alherin da za mu iya rayuwa da kyau don ɗaukakarka da kuma amfanin kanmu. Amin.