Haƙƙin bauta na gaskiya da za a yi wa Maryamu kowace rana don samun godiya

A matsayin alama ni, ina son ku abu ɗaya: da safe, da zarar kun tashi, ku karanta Ave Maria, don girmama budurcinta mara tabo, sai ku ƙara: Ya Sarauniyata! Ya mahaifiyata Na sadaukar da kaina ga komai gareku kuma in tabbatar muku da biyayya na gare ku Na keɓe ku a yau idanuna, kunnena, bakina, zuciyata, da kaina. Tunda na kasance a cikinku, ya mahaifiyata kyakkyawa, ku kiyaye ni, ku tsare ni, a matsayin kyautatawa da dukiyar ku ».

Za ku maimaita salla ɗaya da maraice, sannan ku sumbaci ƙasa sau uku. Kuma idan, a cikin rana ko da dare, shaidan yayi ƙoƙari ya ɓatar da ku zuwa ga mugunta, nan da nan ku ce: «Ya Yaku uwata, ya Uwata! ku tuna ni na ku ne, ku kiyaye ni, ku kare ni, gwargwadon naku da dukiyoyinku ».

Maryamu ga Maryamu
Ave Mariya! budurwa da kyawawan zaɓaɓɓen budurwa sun kasance tsarkakakken ra'ayi marasa amfani a cikin lambun tsattsarka masu tsinkaye: Kun kawo fruitafulan farin ciki ga duniya! don tausayi ga carite farin Lily yi addu'a ɗanka. Zan iya ƙaunarsa koyaushe, cewa koyaushe ina marmarin in faranta masa rai kuma a gare Ka, bege na zai iya yin aiki har in mutu, kuma bayan mutuwa na iya zama rabo na in iya raira waƙa, in sami damar yaba tare da tunani mai aminci, Yesu da Maryamu, Yesu da Maryamu.

Uwar rahama
Yaku Maryamu, matsakancinmu, ɗan adam yana sanya duk farin cikin da yake a cikinki.

Kariya tana jiranku. A cikin ku kawai sami mafaka.

Ga shi, ni ma zanzo wurinka da duƙumina, domin ba ni da ƙarfin hali don kusanci da ɗanka. Don haka ina roƙon roƙonka don ka sami ceto.

Ya ku masu tausayi, ko kuma ku ne Uwar Allah mai jinƙai, ku yi mini jinƙai.

St. Efrem Siro

Tuna, Virgo
Ka tuna, mafi tsattsiyar budurwa Maryamu, cewa ba a taɓa jin labarin cewa wani ya nemi kare ka ba, ya roƙi taimakonka kuma ya nemi taimakonka, an yi watsi da shi.

Dogara da wannan amintacciyar amana, zan juya zuwa gare ka, Uwar, budurwa ta budurwai. Na zo wurinka, da hawaye a idanuna, na yi laifi da yawa na zunubi, na sunkuyar da kai ƙafanka ina neman jinƙai.

Kada ka raina ƙarar da nake da ita, Uwar magana, sai dai ka kasa kunne ga ba ni, ka ji ni. Amin.

San Bernardo

SAURARON MUTANE ZUWA MARY SS
Ku gaisa da Maryamu… don girmamawa ga budurcinta mara misaltuwa «Ya Saraunata! Ya mahaifiyata Na sadaukar da kaina ga komai gareku kuma in tabbatar muku da biyayya na gare ku Na keɓe ku a yau idanuna, kunnena, bakina, zuciyata, so na, da kaina duka. Tunda na kasance a cikinku, ya mahaifiyata kyakkyawa, ku kiyaye ni, ku tsare ni, a matsayin kyautatawa da dukiyar ku ». Kiss sau uku a ƙasa.