Shaida Gano abin da Ruhu ke fadi

shaida gano abin da Ruhu yake faɗa. Na yi wani abu mai ban mamaki ga wata mace Baturiya mai matsakaiciyar shekaru. Na yi karshen mako a cikin rumfa a cikin wani kaɗaicin filin, a tsakiyar babu inda. Ban ga gine-gine ba, ban ji mutane ba, kuma ba ni da Wi-Fi. A gaskiya, ina da abubuwa da yawa da zan yi. Na kawo littafina da kwamfutar tafi-da-gidanka don yin rubutu mai mahimmanci saboda ina da ajalin da ke gabatowa da sauri kuma ban shirya ba.

Abin da nake buƙata, na yi tunani, wuri ne da ba shi da damuwa daga saduwa da ɗan adam inda zan iya yin abubuwa. Ni ma na kawo nawa Bibbia. Yaya zai yi kyau ka zauna da yamma da yamma kuma ka juya shafukan a hankali ka yi tunani akan Maganar Allah. Yafi natsuwa fiye da neman ayoyi akan manhajar waya ta. Amma abin da ya faru wahayi ne a gare ni, mamaki kamar yadda na bar tunani na ya zama mai aiki.

Shaida Gano abin da Ruhu ya ce: bari mu saurari labarin

Shaida Gano abin da Ruhu ke faɗi: amu saurari labarin. A matsayina na yarinya karama na kasance mai yawan aiki, sama ta sani, amma yanayin saurin rayuwa na rayuwar iyali da kuma jin daɗin buƙata ya sa ni in shinge wasu minutesan mintuna da sassafe ko kuma da daddare don shan ayoyin Littafi Mai-Tsarki - sun kasance anga ta na ƙauna. ceto kuma ya ba ni ƙarfin zuciya. Yayinda na tsufa na zama na fara balaga a fahimtata kuma halin ɗabi'a ga yanayi mai wuya ya ragu.

Wannan abu ne mai kyau; amma wani wuri tare da layin, yayin da muka zama masu ƙwarewa wani lokaci zamu iya rasa buƙatar da ta sa mu neman taimako da shiriya ta yau da kullun. Lokacin da na farka kwanakin nan, ba ni da yaran da zan kula da su. Madadin haka zan ba da amsar imel mafi gaggawa a wayata kuma in duba shafukan yanar gizo, shafukan yanar gizo da kuma asusun Instagram da nake rubutu a kai. Ikon Twitter. Ikon LinkedIn Ina yin jerin abubuwa Ina ƙoƙari na ci gaba da abubuwan da ke gudana tun kafin ƙafafuna su taɓa bene. Ina yin mafi yawan yini a kan kwamfutar. Ina bincike; Ina tsammani. A koyaushe ina bukatar yin tunani da yawa ...

Aminci tare da kanka: yadda zaka yi shi

A zaman lafiya da kai: zo kudin tafiya. Don haka, na zauna a kan tudun kusa da bukka, inuwa ta tashi da wardi na ƙamshi tare da ra'ayoyi tare da ra'ayoyi a ƙetaren kwarin zuwa tsaunukan ƙetaren. Na kalli siririn gajimare da ke gudana ta saman shuɗin sama na fara karanta Ayyukan Manzanni. Na karanta game da hawan Yesu zuwa sama na Yesu, na kyautar Ruhu Mai Tsarki da yadda Ruhu na farko ya jagoranci da karfafa shi, kuma na karanta alamomi da abubuwan al'ajabi.

Kuma na dawo da wannan ma'anar mamakin game da zurfin zan iya shiga ciki Maganar Allah lokacin da na zauna na karanta kuma na saurari abin da yake so na koya game da kaina daga abin da nake karantawa. Babu garaje, ba kawai neman aya ba da sauri don samun amsa cikin sauri ga matsalar bazata. Kuma na fahimta: Ina buƙatar wannan lokacin don ɗan hutawa da tunani. Ina buƙatar ɗaukar lokaci don in zauna a hankali in buɗe zuciyata in ce, "Ga ni, kuma ina sauraro ..."

Saurari Ruhu

Saurari Ruhu. Bawai kawai "kyau" bane iya zama da tunani. Ina da amfani a Jikin Kristi kawai har in saurara kuma nayi biyayya ga Ruhu a rayuwata. Kuma don jin Ruhun ina buƙatar saurara, saurara sosai, idan ina son samun wahayi da kaina. Lokacin da dattawan Isra'ila suka kama kuma suka saurara Pietro e John, sun yarda da kansu cewa abin al'ajabi ya faru. (Ayukan Manzanni 4). Sun san shi da kwakwalwar su. Amma ba su saurara da zuciyarsu da ruhinsu ba, domin damuwar su kawai shi ne yadda za su yi masa shiru don kada gaskiya ta yaɗu fiye da barazanar barazanar matsayinsu.

Don haka, na dawo gida daga bukka ta a kan dutse tare da jin buƙata cewa rayuwata mai aiki ya kamata ta haɗa da lokacin tunani don tabbatar da jin shi. Ruhu tare da ruhuna. Cewa ba kawai na cika kwakwalwata da "ayoyi masu kyau" waɗanda na fahimta a hankali ba, amma hakan ba ya yin tasiri a zuciyata ba, kuma ba sa ba da ayoyin da ke canza rayuwata.