Annabce-annabce guda uku game da makomar bil'adama waɗanda ke ba mu rawar jiki

A cikin wahayi na 1820, an yi wahayi ga Anna Catherine Emmerick cewa za a 'yantar da shaidan daga sarƙoƙi kimanin shekaru tamanin kafin shekarar 2000. Wannan lokacin' yanci ga mala'ikan da ya faɗi zai wuce ƙarni.

An tabbatar da wannan ta hanyar sako daga Uwargidanmu na Medjugorje da aka bai wa masu hangen nesa a Afrilu 24, 1982, sakon ya ce:
Yaran yara, dole ne ku san cewa Shaiɗan ya wanzu. Ya gabatar da kansa gaban kursiyin Allah ya kuma nemi izini ya jarabci Cocin zuwa wani lokaci da niyyar rusa shi. Allah ya bar Shaidan ya gwada cocin tsawon karni, amma ya kara da cewa, "ba za ku rushe shi ba." Wannan karni da kuke rayuwa a ƙarƙashin ikon Shaiɗan ne (1900), amma lokacin da aka tona asirin da aka ba ku amana - ikonsa zai karye. riga yanzu ya fara rasa ikon sabili da haka kuma ya zama mafi m lalata aure, ta da sabani ko da a tsakanin tsarkakakkun rayuka, saboda rikitarwa, sa kisan kai. Saboda haka ku kiyaye kanku da Sallah da Azumi, musamman tare da Addu'ar Al'umma, ku zo da abubuwan alkhairi tare da ku kuma sanya su a gidajen ku. Kuma ka sake yin amfani da ruwa mai albarka. Lokacin da ɗari da Shaiɗan ya samu don halakar da Ikilisiya zai iya ƙare.

Ationarin tabbatarwa ya zo daga hangen nesa da Paparoma Leo Xlll ya bayyana kamar haka:
A safiyar ranar 13 ga Oktoba, 1884, a ƙarshen Masallacin Mai Tsarki, Fafaroma Leo XIII ya kasance babu motsi a gaban alfarwar na kimanin minti 10. Lokacin da ya "murmurewa", fuskarsa ta damu da damuwa. Ya gaya wa abokan aikinsa cewa ya ga “tattaunawa” tsakanin Ubangijinmu da Shaidan. Latterarshe ya nuna girman kai ya ba da sanarwar cewa zai iya rusa Ikilisiya cikin sauƙi idan yana da ƙarin iko akan waɗanda suka sa kansa a cikin hidimarsa, da ƙarin 'yanci na kusan shekaru 100. Ubangiji ya amsa wa Shaidan cewa zai ba shi karin 'yanci da kuma shekarun da ake bukata. Leo XIII ya girgiza da wannan 'tattaunawar' har ya rubuta shahararren addu'ar zuwa St. Michael Shugaban Mala'ikan don kare Ikilisiya kuma yana son a karanta shi a gwiwowinsa bayan kowace Masallacin Mai Tsarki. Abin takaici, duk da haka, tare da sake fasalin littatafan da aka saba da shi, an ba da wannan kyautar da Kristi ya yi mana ta Vicar ɗin a cikin aljihun tebur. Ba a taɓa karanta addu'ar ba kuma mafi yawan masu aminci waɗanda aka haife su daga shekarun 70s zuwa ƙarni na ƙarshe ba su ma san da kasancewar ta ba.
Emmerick yayi magana game da shekaru 80 kafin shekara ta 2000, sabili da haka a ƙarshen 10s da farkon 20s na karni na 13. Leo XIII ya ga wannan "zancen" baƙon abu a ranar 13 ga Oktoba. Tunani dashi. Wataƙila an saki Shaidan daga ɗaurinsa a ranar 1917 ga Oktoba, XNUMX, ranar ƙarshen Mariam ta ƙarshe, a cikin Fatima, lokacin akwai "mu'ujiza ta rana", kuma Uwargidanmu ta yi alkawarin cewa "Zuciyata mai cike da farin ciki za ta yi nasara".

Bayan waɗannan daidaituwa na wannan rana, tabbatarwa ya zo daga wasu abubuwa biyu.
A lokacin ziyarar manzo zuwa Fatima (11-14 ga Mayu 2010), Benedict XVI ya tuno mahimmancin karni na littafin.

Teresa Neumann (1898-1962), “Baƙuwa ɗan tawaye”, wanda kuma yake da baiwar annabci daga sama. A ɗaya daga cikin annabcinsa na ƙarshe kafin mutuwarsa ya ce mafi girman lokacin da Shaiɗan ya mallaki duniya - iko da zai yi amfani da shi don ƙaddamar da hari, a cewarta, mai kisan gilla ga Cocin, musamman ga papacy - zai šauki kimanin shekaru 18, daga 1999 zuwa 2017. Concarshe shekara ɗari ya ƙare tare da karni na ɗarurrukan Fatima wacce ita ce (2017) a dai-dai lokacin da za a fara bayyana asirin medjugorje 10, nasarar babbar zuciyar Maryamu wacce aka yi alkawarinta a cikin Fatima tana daidai da lokacin aminci da adalci da aka yi alkawarinta a Medjugorje.