Knownananan sanannen ibada ga Yesu amma cike da alheri

Ibada ga Yesu sanannen sananne amma cike da alheri: “’ Yata, bari a ƙaunace ni, a yi min ta’aziyya kuma a gyara ni a cikin Eucharist dina. Ka ce da sunana cewa waɗanda suka karɓi tarayya mai tsarki za su yi aiki mai kyau, tare da tawali'u na gaske, ɗoki da ƙauna ga na farkon Alhamis 6 a jere kuma zasu shafe sa'a guda na sujada a gaban Tabina a cikin kusanci da Ni, na yi alkawarin sama.

Ka ce suna girmama Raunana Masu Tsarki ta hanyar Eucharist, da farko suna girmama na Kafadata mai alfarma, wanda ba a ɗan tuna da shi. Duk wanda ya shiga tunanin thean raunina da na baƙin cikin Mahaifiyata mai albarka kuma ya roƙe mu falala ta ruhaniya ko ta jiki, to na yi alƙawarin cewa za a ba su, sai dai idan sun cutar da rayukansu. A lokacin mutuwarsu zan tafi da Mahaifiyata Mafi Tsarki tare da ni don in kare su. " (25-02-1949)

"Ka yi maganar Eucharist, tabbatacciyar ƙauna marar iyaka: abincin abinci ne. Faɗa wa rayukan da ke ƙaunata, waɗanda suke da haɗin kai a gare Ni yayin aikinsu; a cikin gidajensu, dare da rana, sukan durƙusa a cikin ruhu, kuma tare da sunkuyar da kai suna cewa:

Yesu, ina kaunar ka a duk inda kake zaune a cikin hadayu. Ina sanya ku abokai ga waɗanda suka raina ku, ina ƙaunarku ga waɗanda ba sa ƙaunarku, ina ba ku sauƙi ga waɗanda suka ɓata muku rai. Yesu, ka zo zuciyata! Waɗannan lokutan za su zama babban farin ciki da ta'aziya a gare Ni. Waɗanne laifuka aka yi mani a cikin Eucharist! "

Ibada ga Yesu sanannen sananne amma cike da alheri, Ta wurin Yesu yayi tambaya:

"... bautar da kyau ga waƙoƙin ya kamata a yi wa'azinsa kuma a yada shi sosai, saboda tsawon kwanaki da ranakun mutane ba sa ziyarar Ni, ba sa ƙaunar Ni, ba sa gyara ... Ba su yi imani da cewa ina zaune a can.

Ina son sadaukarwa ga wadannan gidajen yarin na Soyayya su kasance a cikin rayuka… Akwai da yawa wadanda, duk da sun shiga Coci-coci, ba sa ma gaishe ni kuma ba sa tsayawa na ɗan lokaci su yi min sujada. Ina son masu aminci da yawa, su yi sujada a gaban alfarwa, don kar a bar laifuka da yawa su faru "(1934) A cikin shekaru 13 na rayuwarta, Alexandrina ta zauna ita kaɗai Eucharist, ba tare da ciyarwa ba kuma. Wannan itace manufa ta karshe da Yesu ya damka mata:

"... Ina sanya ku ku zama daga Ni kawai, don tabbatar wa duniya abin da Eucharist yake da daraja, da abin da rayuwata ke cikin rayuka: haske da ceton ɗan adam" (1954) 'Yan watanni kafin ta mutu, Uwargidanmu ya ya ce: “… Yi magana da rayuka! Na Eucharist! Faɗa musu game da Rosary! Bari su ciyar da jikinsu da jikin Kristi, tare da addu'a da kuma Rosary na kowace rana! " (1955).