Mutum ya tsaya da kallon Maryamu wanda ya hana shi ɓata Sacrament mai tsarki

Tarihin Abbey na Benedictine na Subiaco a Arkansas yana cike da muhimman abubuwan da suka shafi rayuwar al'ummar addini da kuma kewaye. Ɗaya daga cikin irin wannan al'amari shine ƙoƙarin ɓata sunan Salama Mai Albarka da wani mutum wanda ya haifar da fushin al'ummar Katolika.

chiesa

Lalacewar sacrament mai albarka aiki ne mai tsanani a cikin bangaskiyar Katolika, tun da yake jiki ne da jinin Kristi, wanda ke cikin tsarkakakkun rundunar lokacin taro. Ana kiyaye Sacrament tare da matuƙar kulawa da mutuntawa a cikin majami'un Katolika da ɗakunan karatu, kuma ana ɗaukar saɓanin sa a matsayin saɓo wanda ke cutar da darajar Kristi da Ikilisiya.

Mutum ya daskare a gaban Maryama

Hakika wannan labari ba abin yarda ba ne. A cewar asusun ‘yan sandan, a 32enne dauke da guduma, ya kutsa cikin ɗakin sufi don ya lalata alfarwa da kuma sabili da haka tsarkakakkun runduna.

Duk da haka, an dakatar da niyyarsa da shi Budurwa Maryamu. Kafin ya yi wannan mugun halin, mutumin ya ɗago ya kalli Maryama. A lokacin ya yanke shawarar ba zai iya ba, ba zai iya yin mummunan abu ba.

madonna

A cewar wasu jita-jita, mutumin da ake magana da shi ya sha wahala matsalolin tunani da abubuwan da ake amfani da su na psychoactive. A wannan lokacin ya kasance mai yiwuwa a ƙarƙashin tasirin magungunan psychotropic.

Kafin ya yi lalata da lalata bagaden da guduma, mutumin ya riga ya yi sata wani a cikin cocin da kansa reliquaries biyu da suka ƙunshi relics na jimlar tsarkaka shida, ciki har da na San Benedetto da Norcia kansa.

ciki

A lokacin da aka kama shi ya shaida wa ’yan sanda cewa Dio Ta umarce shi ya ɗauki ƙasusuwanta a ɓoye a cikin bagaden.

Ƙoƙarin lalata Sacrament mai albarka a Abbey na Subiaco yana wakiltar a abin bakin ciki a cikin tarihin bangaskiyar Katolika, amma kuma misali na ƙarfin hali da fede ga al'ummar Katolika da kuma duk waɗanda suka yi imani da tsarkin rayuwa da mutuncin ɗan adam.