Budurwa Uwa bata yarda mahaifa ya ci nasara ba

Deus, a cikin adiutorium meum nufi; Domine, ad adiuvandum ni festina.

Daukaka ga Uba ga anda da Ruhu Mai Tsarki kamar yadda yake a farkon yanzu kuma koyaushe cikin ƙarni na ƙarni.

Albarka da yabo ya tabbata ga budurwa Maryamu. Mun gode maka, Ya Uba Madawwami, da ka ba mu Mai Girma Budurwa Maryamu; da cewa, Tun da ya ke keɓantacciyar magana a cikin fahimtarsa, kuka ɗauki kanku a cikin ƙaunatacciyar 'yarku.

Daukaka ga Uba ga anda da Ruhu Mai Tsarki kamar yadda yake a farkon yanzu kuma koyaushe cikin ƙarni na ƙarni.

Mun gode maka, Maganar Madawwami, da ka zaɓi Maryamu mai baƙin ciki a cikin mahaifiyarka ta cancanta.

Daukaka ga Uba ga anda da Ruhu Mai Tsarki kamar yadda yake a farkon yanzu kuma koyaushe cikin ƙarni na ƙarni.

Muna godiya gareka, Ruhu Mai Tsarki, da ka shirya Maryamu marar misaltuwa a cikin kyakkyawar Amarya.

Daukaka ga Uba ga anda da Ruhu Mai Tsarki kamar yadda yake a farkon yanzu kuma koyaushe cikin ƙarni na ƙarni.

Yi farin ciki ko zuciyata tare da Maryamu mafi tsarkakakke, saboda an ba da sanarwar Tsinkayensa ta bakin Mala'ika.

Ku yi farin ciki da Maryamu, Ubangiji yana tare da ke! Albarka ta tabbata a tsakanin mata, Albarka ta tabbata ga 'ya'yan mahaifiyar ku, Yesu Mai Tsarki, Maryamu, Uwar Allah, ku yi mana addua a kan masu zunubi, a yanzu da kuma lokacin mutuwar mu.

ADDU'A
Budurwa mai ɗaukaka, muna yin farin ciki tare da ke, saboda a cikin Tsinkayanki ya dawo da kyakkyawar nasara da tsohuwar maciji da zunubi. Albarka ta tabbata ga Allah Maɗaukaki kuma kai kaɗai a cikin zuriyar ofan Adam baki ɗaya waɗanda aka ba da izinin bayar da wannan gatan da baƙon abu ne na rigakafi ga zunubin asali. Sabili da haka, tunda ku tsarkakakku ne, kyakkyawa, cike da iko, ku motsa tare da tausayi a gare mu marasa ƙazanta, saboda haka gurgu ne, ee masu zunubi ne, kuma, kamar yadda Allah ya ba ku hannun dama, don kada ku fada cikin laifin asali, don haka kun ba mu Hannu don kada mu fada cikin zunubanmu na yanzu: kuma kada ku yarda, ya Maryamu, maƙiyi marar nasara ya yi gāba da mu, wanda a cikin farkon lokacin da kuka kasance kai mai ƙasƙantar da kai, ka ƙasƙantar da shi kuma ka ci gaba a ƙarƙashin ƙafarka. Wannan ita ce falalar da muke ƙasƙantar da kai a cikin novena na yanzu kuma don mu same ta muna ba ku wannan kyauta ta yabo da yabo, cikin godiya ga Ubangiji saboda irin wannan kyakkyawar dama da ya ba ku, kuma, a takardar shaidar farin ciki, don ganin ku daga Yana da daman gaske.