Wanasiasa wapenzi, nyinyi wote ni gumzo na tofauti "kwa wale wanaoahidi"

NIKUAMBIE SIMULIZI:

"Tuko katika kipindi cha uchaguzi vijana wengi ambao hawawezi kupata kazi au kusaidia katika hali fulani ya kuchanganyikiwa wanaomba msaada kutoka kwa mwanasiasa aliye karibu na kugombea na ahadi elfu moja zinapewa. Ni wazi lengo la mwanasiasa huyo ni kuchukua kura kutoka kwa familia hiyo na kujaribu kujiweka kwenye kiti chake ”.

Hata tukisema "haisemwi" au "sio kweli" ya hadithi hizi hapa Italia tunasikia nyingi. Wanasiasa wetu wanapandisha vyeo, ​​wanataka kura, wanataka viti na wanaacha ladha mbaya mdomoni. Wakati mwingine husaidia lakini kwa wale tu ambao wanapata faida nzuri iliyobaki ni udanganyifu tu.

Ndugu wanasiasa, nyote ni majadiliano na ni tofauti. Watu huja kwako, wanauliza msaada, lakini katika sekta yako hakuna misaada, unapenda nguvu na pesa tu.

Mameya, madiwani, madiwani, wanawake, mnanichekesha. Una ofisi pia ambapo unapokea watu, watu masikini wanaohitaji, kudanganya na kutoa ahadi zisizo na maana. Aibu kwako!!!

Katika jarida hili sitaki kuzingatia mwanasiasa huyo lakini kwa kijana anayeomba msaada.

Rafiki mpendwa “umewahi kupima uwezo wako? Je! Umechagua kitu unachopenda, umekuwa na mafunzo na kufanya tamaa zako kuwa kazi? Je! Umeandaa mkakati wa kupendekeza kwa mjasiriamali kwa kiwango ambacho anaweza kuwekeza katika mradi wako?

Wapendwa, usipoteze muda kutafuta watu wasio na maana na ahadi lakini toa nguvu na nguvu zako zote na utafute njia sahihi. Mara baada ya kupatikana, hakuna mtu atakayekuzuia.

Unapokuwa kwenye njia sahihi na wakati wa uchaguzi mwanasiasa akija unaweza kusema "hapana, sipigi kura, wewe ni uvumi na beji tu". Kwa hivyo mtakuwa watu huru na hakika katika kibanda cha kupiga kura wape kura wale wanaostahili na sio kwa wale wanaodanganya watu.

Weka maisha yako kwa nguvu na uwezo wako na usikubaliane na mtu yeyote. Hakikisha kwamba tabaka la kisiasa sio muhimu zaidi kuliko taaluma ya matibabu au nyingine. Usikubali kudanganywa na wataalam wa udanganyifu.

Ninyi ambao sasa mnahitaji na uwezo wenu na bila maelewano mnaweza kutupa uovu wa jamii "wanasiasa kwa riziki" kwa kuwapa nafasi wale ambao hufanya siasa kuwa faida ya kawaida.

Imeandikwa na Paolo Tescione

Barua kutoka kwa kijana mlemavu

Barua kutoka kwa kijana mlemavu

Mazungumzo yangu na Mungu (na Paolo Tescione)

Mazungumzo yangu na Mungu (na Paolo Tescione)

Halo, mimi ni Covid 19 ..

Halo, mimi ni Covid 19 ..

Oktoba 13 muujiza wa jua na majaribu ya maisha

Oktoba 13 muujiza wa jua na majaribu ya maisha

Ujumbe kutoka kwa Mungu Baba Oktoba 5, 2020

Ujumbe kutoka kwa Mungu Baba Oktoba 5, 2020

Ujumbe kutoka kwa Mungu Baba Oktoba 4, 2020

Ujumbe kutoka kwa Mungu Baba Oktoba 4, 2020

Wacha tufungie pengo na virusi vitatoweka

Wacha tufungie pengo na virusi vitatoweka