'Lusifa' ni jina ambalo mama alimpa mtoto wa 'muujiza'

Mama alikosolewa vikali kwa kumtaja mtoto wake'Lucifer'. Tunapaswa kufikiria nini? Hata hivyo mwana huyu ni muujiza. Endelea kusoma.

'Lusifa' mwana aliyezaliwa baada ya dhiki

Josie King, ya Devon, ndani England, anasema alilipenda jina hilo na kwamba halihusiani na nia au nia yoyote ya kidini.

Hata hivyo Lusifa ndilo jina linaloonekana katika Biblia ambalo marejeo yake yanafanywa kwa malaika aliyeanguka ambaye alikuja kuwa Shetani.

Mama huyo alisema: “Mojawapo ya jambo muhimu zaidi ambalo mzazi anapaswa kuchagua ni jina la watoto wao, si kwa sababu tu ya maana ambayo litakuwa nayo milele, bali pia kwa sababu mazingira ambayo watoto wachanga watasitawisha yanapaswa kuzingatiwa.

Mama huyo mwenye umri wa miaka 27 alihojiwa na kipindi na kusema mashambulizi kwenye mitandao ya kijamii hayajakoma, na walimwambia ataenda kuzimu na anamhukumu mwanawe maisha ya uonevu na unyanyasaji.

Mama wa watoto wawili alisema hivyo Lusifa ni "mtoto wa ajabu", kwani alizaliwa baada ya kupoteza watoto 10, hivyo hakutarajia, na alisisitiza sio kwa sababu za kidini.

Je, hii inatosha kunyamazisha uvumi wote unaohusu uchaguzi wa mwanamke huyu? Ndiyo, angeweza kuchagua jina lingine lakini sisi ni nani kuhukumu ikiwa hata Bwana hatatuhukumu na ametuita kufanya hivyo?

Nyaraka zinazohusiana