Mama anakataa kutoa mimba na binti anazaliwa hai: "Yeye ni muujiza"

Meghan alizaliwa kipofu akiwa na figo tatu na anasumbuliwa na kifafa na kisukari insipidus na madaktari hawakuamini kuwa angeweza kuongea. Ushauri ulikuwa ni kutoa mimba, mimba hiyo haikuendana na maisha lakini mama alipinga.

Ungependa kuacha? Hapana binti amezaliwa na ni muujiza

Mskoti Cassy Grey, 36, alipokea ushauri ambao ulikuwa mgumu kukubali wakati wa ujauzito wake. Madaktari walisema binti yake alikuwa na nafasi ya 3% ya kuzaliwa hai na walipendekeza kuahirisha ujauzito. Cassy alikanusha hili na kushika ujauzito. Kulingana na madaktari, ujauzito huo "hauendani na maisha".

Meghan aligunduliwa na semilobar holoprosencephaly, ulemavu wa fetasi katika eneo la ubongo ambalo hudhibiti fikra, hisia na ustadi mzuri wa gari. Kulingana na wazazi, maisha ya mtoto ambaye hajazaliwa hayapaswi kutegemea uamuzi fulani bali mapenzi ya Mungu.

Meghan mdogo.

"Mimi sio mmiliki wa maisha ya binti yangu au kifo chake. Tuliamua haraka kwamba kutoa mimba sio chaguo. Ni muujiza,” Grey alimwambia a Sun. "Nilitamani sana kupata mtoto na niliamua kumuacha mikononi mwa Mungu. Nashukuru sana kwa hilo," aliambia Rekodi ya siku.

Grey alifichua kuwa aliogopa jinsi binti yake atakavyokuwa baada ya kuzaliwa. “Alipozaliwa niliogopa kumwangalia kutokana na picha waliyochora. Nilijua nitampenda, lakini sikujua kama ningependa sura yake. Lakini mara tu alipozaliwa, nakumbuka nikimwambia baba yake, 'Hakuna chochote kibaya kwake'… Anatabasamu licha ya kila kitu na ni tumbili mdogo mjuvi,” mama yake aliambia The Herald.

Cassy anashiriki picha za Megan kwenye mitandao ya kijamii, na picha zinaonyesha msichana mdogo mwenye furaha na anayetabasamu. Alizaliwa kipofu akiwa na figo tatu na anaugua kifafa na kisukari insipidus na madaktari hawakuamini kuwa angeweza kuzungumza. Katika miezi 18, Meghan kwa mara nyingine tena alizidi utabiri mbaya na kutamka neno lake la kwanza: "Mama".

Nyaraka zinazohusiana