Medjugorje: "ila shukrani mara mbili kwa taji ya Pater saba, Ave na Gloria"

Oriana anasema:
Hadi miezi miwili iliyopita, nilikuwa nikiishi Roma nikishiriki nyumba na Narcisa. Sisi wote tulichagua kuwa waigizaji; halafu Roma, kisha ukaguzi, kisha miadi, kupiga simu na mara kwa mara hufanya kazi, hamu kubwa ya "kuifanya" lakini pia hasira nyingi na chuki kwa wale ambao "wangeweza" kukupa mkono, lakini hawajali kila mtu, au mbaya zaidi, na mengi zaidi kwa bahati mbaya mara kwa mara, inakupa fursa ya kufanya kazi "kawaida" kwenye kabio ya kitu kingine, ni mbaya sana kutaja nini. Katikati ya machafuko haya aliishi kwa miaka 4, jinsi baridi, sandwichi ngapi zilibaki juu ya tumbo, ni kilomita ngapi za ardhi tupu, ni tamaa ngapi!

Aprili 87: Mimi na Narcisa tunaenda nyumbani ili kukaa siku chache na familia zao, yeye ni kutoka mji katika mkoa wa Alessandria, mimi ni kutoka Genoa.
Siku moja Narcisa akaniambia: “Unajua? Ninaondoka, naenda Yugoslavia ”. Ninafikiria safari ya kupumzika, na ninajibu: "Fanya vizuri, ubarikiwe!" "Lakini hapana! Lakini hapana! - anasema kwa furaha -, haujawahi kusikia kuhusu Medjugorje? "
Nami: "??? Nini ??? "" ... Medjugorje ... ambapo Mama yetu anaonekana! Anna, rafiki yangu kutoka Milan, anataka kunipeleka Medjugorje na kwa hivyo niliamua kwenda, tayari, unaweza kunisikia? " Na mimi: "Ili kukusikia ninakusikia, lakini tu kwamba unaniambia kwamba unapeana idadi zaidi kuliko kawaida".
Baada ya wiki mama yake, akiwa amehuzunika sana, ananiambia kwa simu:
"Huyo bibi bado yupo, Angelo amerudi (mchumba wa Narcisa), Anna pia, na alikaa hapo, ana wazimu! anapenda! " Baada ya siku kadhaa bado najikuta nikicheka kicheko, kwa mawazo tu kwamba Narcisa bado yapo, wazimu na nani anajua ni watu wangapi wazimu ambao wanasema kuwa Madonna yupo ...

Aprili 26: siku ya mwisho ya kukaa vijijini. Katika siku chache lazima nirudi Roma na nipate gari moshi kwenda Genoa. Niko Tortona, kituo cha kati, kuna mita chache kufika kwa gari moshi kwenda Genoa, jukwaa limejaa; na ninaona nani? Narcisa! Inaonekana kama ilitoka tu kwenye dimbwi: iko katika hali ya shida kabisa. Anasema kwa furaha: “Lazima niongee na wewe, nipigie simu mara tu utakapofika. Sasa unayo treni na hakuna wakati, lakini uniahidi jambo moja. Niahidi utafanya jambo langu, niambie utalifanya! “. Sielewi chochote tena, yeye ambaye anaendelea kurudia "Niahidi utafanya", watu wanaotutazama na kufikiria kuwa tumekimbia kutoka kwa hospitali fulani, aibu inanitesa. Anaendelea, hajasumbuka na hajui utaftaji wa wale walio karibu nasi.
Kata, kichwa cha ng'ombe huyo mwishowe kilisema: "Sawa, nakuahidi nitafanya jambo hili !!!", flash ya furaha machoni pa Narcisa, ambaye anashinikiza rozari mkononi mwangu (... "Haya, hapa mbele ya mmekuwa mtu mjinga? ") na kuniambia:" Imani; 7 Baba yetu; 7 Salamu Maria; 7 Utukufu kila siku kwa mwezi mmoja ”.
Karibu nimekosa, ninauma: "Je! ????", lakini hakuogopa na kuridhika: "Uliahidi". Mzungu wa gari la moshi hututenga, mimi huonekana natoka nje. Narcisa ananijali kwa mkono wake mdogo na anapiga kelele:
"Ml atasema!"; Natikisa kichwa na watu wanaokuja nami wananiangalia na kucheka. Oo ni takwimu gani!
Niliahidi, lazima nitie ahadi hiyo, hata ikiwa imechanwa karibu kwa nguvu, halafu Narcisa alisema kuwa Mama yetu katika mwezi huu atatoa shukrani maalum kwa wale wanaomwomba.
… Siku zinapita, na miadi yangu ya kila siku inaendelea bila kusahau, kwa kweli, ajabu inakuwa "kitu" ambacho nahisi nataka kufanya kwa uharaka zaidi na uboreshaji. Siulizi, sijiulizi mwenyewe, ninasema tu maombi yangu na kuacha.
Mimi na Narcisa tunarudi Roma, na maisha hutuponda tena. Unaendelea kuzungumza nami juu ya Medjugorje, kwamba kuna maombi mengi na haupigani! " kwamba hapo wote ni wazuri, wanaelewana na wanapendana! "
Siku zinaenda na sasa najua mambo mengi juu ya Medjugorje, nimesikia vitu ambavyo hata sikujua vingeweza kutokea, lakini juu ya yote Narcisa, ninaishi mabadiliko yake ya kushangaza, yeye ni "wa ajabu", huenda kwa Misa, anasali, anasema rozari na mara nyingi buruta katika kanisa fulani. Majani ya Narcisa, huenda mbali na Roma kwa siku 4-5 na mimi hubaki peke yangu katika nyumba ambayo sipendi, na wasiwasi wa kazi usiokoma, wa mapenzi ... usiku silali tena, nalia. Siku nne ndefu za ukiwa kabisa: na kwa mara ya kwanza, kweli mara ya kwanza maishani mwangu, najikuta nikifikiria kwa umakini juu ya kujiua.
Nimewahi kusema kwamba ninapenda maisha sana, kwamba nina marafiki wengi wanaonipenda na ambao nampenda, mama na baba ambao "wanamwabudu" binti yao wa pekee, nataka kutoweka, kutoka kwa kila kitu na kila mtu ... Na machozi yanapobubujika uso wangu ulioshtuka, ghafla nakumbuka maombi ambayo nimefanya kila siku kwa mwezi mzima, na nalia: “Mama, Mama wa Mbinguni nisaidie tafadhali, nisaidie kwa sababu siwezi kuichukua tena, nisaidie! msaada! Nisaidie! Tafadhali! ". Siku iliyofuata Narcisa anarudi: Ninajaribu kujificha kwa njia fulani udhalilishaji ulio ndani yangu, na wakati wa kuzungumza ananiambia: "Lakini unajua kuwa hapa karibu na Roma kuna mahali panaitwa S. Vittorino?".
Alasiri iliyofuata, Juni 25, niko S. Vittorino. Hapo mtu basi alituambia kwamba kuna Padri Gino, ambaye labda ana unyanyapaa na ambaye mara nyingi "huombea" pia kwa uponyaji. Nimevutiwa na umbo refu na lenye nguvu la Padri Gino. Juu ya uso, hakuna kitu kilichotokea, na bado, katika masaa hayo mawili, nina maoni kwamba "kitu" kimeanza kupasuka, kuvunja na "kufungua" ndani yangu.
Tunaondoka na nia thabiti ya kurudi haraka iwezekanavyo. Baada ya siku kama kumi, mnamo Julai 9, saa 8 asubuhi, tunavuka kwa mara ya pili, tulivu na kamili ya "hamu ya kitu", lango la Mama yetu wa Fatima.
Kwa wakati huu nadhani ni sawa na ni muhimu kusema machache juu yangu: sijakiri kwa miaka 15 na katika miaka hii 15 nimejitupa katika aina yoyote ya burudani na usumbufu, kiasi kwamba mnamo 19 nilikutana na madawa ya kulevya na makampuni ya kijinga; saa 20 (kama ni ngumu kusema) utoaji mimba; saa 21 nilitoroka nyumbani na kuoa (kwa pamoja) na "mmoja" ambaye kwa miaka miwili alinipiga, akanidhulumu kwa njia zote zinazowezekana na za kufikiria; saa 23, mwishowe uamuzi wa kuondoka na kurudi nyumbani na, baada ya miezi minne ya kuvunjika kwa neva, kujitenga kisheria. Kisha kulazimishwa kukimbia kutoka Genoa kwa sababu ya vitisho vya mara kwa mara vya mume wangu wa zamani. Karibu kuhamishwa!

Nadhani ni muhimu kudhihirisha aina ya "uzoefu" na "uchafu" ambao nilibeba ndani hadi siku hiyo nzuri ya Alhamisi 9 Julai, siku ambayo nilizaliwa kwa mara ya pili. Licha ya uovu wote ambao nimemfanyia Bwana na Mama yangu wa Mbingu, Wamenipenda sana. Wakati ninapofikiria juu yake lazima nilili.

Asubuhi hiyo 'nilijitupa' ndani ya kukiri, nadhani nilikaa hapo kwa karibu masaa mawili, nilikuwa nimejaa jasho na sikujua ni wapi pa kuanzia au jinsi ya kusema, dhambi zangu zilikuwa nyingi na nzito! Wakati nilitoka nje, sikuamini kabisa kwamba Yesu alikuwa amenisamehe kila kitu, sio kweli kila kitu na hata hivyo nilihisi ndani yangu kwamba ndio, ilikuwa hivyo, ilikuwa hivyo kwa ajabu. Kwa kweli nilikuwa na toba yangu ndefu, sikuwahi kufikiria: "Ni nyingi sana", kweli siku hadi siku imekuwa ya kupendeza. Siku hiyo nilipokea Komunyo baada ya zaidi ya miaka 15.
Baadaye Padri Gino alitupa baraka za kibinafsi na macho yangu yalikutana na yake. Wamerudi nyumbani, na tangu jioni hiyo hiyo nilijisikia niko huru; uchungu, unyogovu, shida ya ndani, kukata tamaa na hali zangu zote mbaya zilikwisha, zimetoweka.
Kwa kweli kazi imeendelea na inaendelea kunipa shida, lakini sasa ni tofauti. Safi siku ya usoni isiyo na shaka, ukosefu wa pesa na tamaa kadhaa zilinigonga na kunifanya nijisikie vibaya, sasa, licha ya kuwa sijashinda bahati nasibu yoyote .., mimi ni mwenye utulivu, utulivu, sina hasira na hasira tena, ni kama vile ndani na karibu kulikuwa na kitu laini na huruma kwangu ambacho hunyahisisha kila kitu, kinachofurahi, ambacho hunifanya nihisi vizuri, kwa kifupi. Chini ya miezi nane imepita tangu 9 Julai 1987, lakini inaonekana kwangu zaidi. Sasa ninajaribu kuishi maisha ya kweli ya Kikristo, ninakiri kila mwezi, ninakwenda Mass, nachukua Komunio na "nazungumza" mara nyingi kwa Yesu na Mama wa Mbingu. Natumai na ninatamani kuwa zaidi na hai "kwa imani" na kwamba Roho Mtakatifu ml anasaidia kuboresha na kukua.
Mara nyingi mimi hufikiria kurudi siku ile, wakati Narcisa alisema "ahadi ya kuifanya" na nikasema "ndio"; Nadhani aibu nilizozisikia kwake na kwangu, mbele ya watu waliotutazama kwa mshangao, na badala yake nadhani jinsi leo nataka "kupiga kelele" kwa ulimwengu "NAPENDA MAMA WANGU WA KWANZA!".
Hapa, hii ni hadithi yangu, nadhani ni hadithi inayofanana na nyingine nyingi, sawa sawa!
Unataka kwenda Medjugorje kusema shukrani kwa Mama ambaye aliniokoa; asante kwa sababu sikustahili chochote na badala yake nilipokea kila kitu; asante kwa zawadi hii, nzuri zaidi, ambayo hata sikujua ilikuwepo!

Kwa Yesu na Mama wa Mbinguni wa Medjugorje

Ujumbe wa Mama yetu wa Medjugorje: Aprili 17, 2021

Ujumbe wa Mama yetu wa Medjugorje: Aprili 17, 2021

Ujumbe wa Mama yetu wa Medjugorje kwa Pasaka

Ujumbe wa Mama yetu wa Medjugorje kwa Pasaka

Medjugorje: Mirjana mwenye maono anafunua yaliyomo kwenye ngozi ambayo Mama yetu alimpa

Medjugorje: Mirjana mwenye maono anafunua yaliyomo kwenye ngozi ambayo Mama yetu alimpa

Ujumbe umetolewa huko Medjugorje: Machi 28, 2021

Ujumbe umetolewa huko Medjugorje: Machi 28, 2021

Ujumbe wa Mama yetu huko Medjugorje: Machi 23, 2021

Ujumbe wa Mama yetu huko Medjugorje: Machi 23, 2021

Ujumbe wa Mama yetu wa Medjugorje: Machi 22, 2021

Ujumbe wa Mama yetu wa Medjugorje: Machi 22, 2021

Medjugorje: Fabiola, aliyejitolea na mzuri, hugawanya majaji wa x-factor

Medjugorje: Fabiola, aliyejitolea na mzuri, hugawanya majaji wa x-factor