Medjugorje: Fabiola, aliyejitolea na mzuri, hugawanya majaji wa x-factor

Mwaka jana Dada Cristina Scuccia alikuwa ameshinda kwenye onyesho la talanta "Sauti ya Italia"; mwaka huu Fabiola Osorio alijiwasilisha mbele ya Ngozi, Mika, Elio na Fedez bila kupata mafanikio sawa lakini sawa kuwaondoa majaji kwa ukweli mpya wa ushuhuda wake wa Kikristo. Tulizungumza na huyu Meksiko mwenye umri wa miaka 22 ambaye maisha yake yanabadilika kwenye safari ya kwenda Medjugorje.

Je! Inawezekana kutoa ushuhuda wa Imani ya mtu, hata kwenye runinga, katika mpango mwepesi, wa muda mfupi? Kwa bahati nzuri, inaonekana inawezekana hivi karibuni. Mnamo 2014, Dada Cristina Scuccia alifaulu katika mpango wa "Sauti ya Italia" kwa kuwa na ukumbi mzima ukisoma Baba Yetu. Utendaji wake, hata hivyo, ulibishaniwa na wengi, kwa sababu ya hali yake kama mwanamke aliyejiweka wakfu. Mwaka huu, msanii mwingine alifanya hivyo, mwimbaji mchanga wa miaka 22 wa Mexico, Fabiola Osorio, kwenye programu ya X-Factor. Katika uwasilishaji mfupi, ambao washiriki hufanya, kabla ya kutumbuiza, Fabiola alikuwa na ujasiri wa kudhibitisha kuwa alikutana na mpenzi wake huko Medjugorje, akifunua uchangamfu wa majaji. Baada ya onyesho la mwimbaji, ambaye aliwasilisha toleo lake la Lazima Uwe Usiku Mrefu, na AC / DC, mmoja wa wakili alisema alishangaa kwamba msichana aliyejitolea kwa Mama yetu wa Medjugorje anaweza kuimba wimbo, uliofafanuliwa na yeye sexy sawa. Fabiola, akiondoa ubaguzi wa yule muumini, mwenye msimamo mkali na amevaa nguo za magunia, alisisitiza kwamba hakuelewa ni kwanini muumini hawezi pia kuwa mrembo. Alisisitiza kwa majaji: "Jambo muhimu ni kile ulicho nacho moyoni mwako". Mtihani mkubwa wa ujasiri na imani. Baada ya utendaji wake, Fabiola alikuwa na ushawishi mkubwa kwa majaji wawili Elio na Fedez, wakati wengine wawili, Mika na Ngozi, hawakuaminiwa juu ya utendaji huo. Labda, kwa sababu wanapata sehemu nje ya muktadha, itakuwa kwa sababu ya kile alichosema juu ya Medjugorje? Haijulikani, hata hivyo, alitengwa kuendelea na mbio. Kura ya jumla, ambayo haikuridhisha watazamaji waliokuwamo kwenye chumba hicho, ambayo ilipinga kwa sauti matokeo ya kura. Fabiola aliitwa tena jukwaani, na baada ya jaribio fupi la pili la kuimba, alipindua matokeo ya kwanza ya kura, aliyokubaliwa kwenye raundi ya pili. Tunabainisha kuwa mwimbaji wa Mexico hakupita raundi zingine na baadaye aliondolewa kwenye mashindano. Kukuzwa, hata hivyo na alama kamili, kwa ujasiri wake katika kushuhudia imani yake. Nilifuatilia na kumfikia Fabiola kwenye simu, ili tusimulie hadithi yake.

- Hi Fabiola, niliona video ya matangazo, ulikuwa na ujasiri mwingi wa kujitambulisha kama mja huko Medjugorje kabla ya majaji. Tuambie kuhusu wewe mwenyewe, kuhusu hadithi yako:

- Kwa hivyo… yote ilianza wakati niliamua kwenda Medjugorje kwa mwaka kama kujitolea. Nilihisi tupu kidogo ndani, moyoni mwangu, kuna kitu kilikosekana. Nilikuwa nikifanya kazi kama mwimbaji huko Mexico na nikisoma Ubunifu wa Picha. Nilitaka kubadilisha mhemko wangu, lakini pia maisha yangu. Kwa hivyo niliamua kuondoka kwenda Medjugorje.

- Sio safari ya watalii, kutoka kwa kile ulichosema, ulikuwa unatafuta Amani ya moyo wako. Hija ya kupatikana tena kwa Imani, kwa hivyo.

Kwa sababu hii, safari ilikuwa ya kupendeza sana na imejaa hafla zisizotarajiwa, hata sio za kupendeza. Wakati wa kusimama kwangu Ufaransa, polisi waliniuliza nione tikiti yangu ya kurudi, nilikuwa nayo, lakini ilikuwa kwa mwaka mmoja baadaye. Walifikiri ninataka kukaa Ufaransa ili nifanye kazi, kwa hivyo waliniweka gerezani. Siku tano jela, kusubiri kesi. Nilielezea hali yangu. Kwamba nilitaka kwenda Medjugorje kujitolea, kwamba nilitaka kumjua Bibi Yetu zaidi, kwa sababu sikuwa na imani sana kwake. Hawakuamini na niliishia gerezani.

- Mwanzo, hakika sio wa kupendeza, ulifika Ufaransa na kuwekwa gerezani! Nini kilitokea basi?

Siku ya pili, walinipeleka kwenye uwanja wa ndege na kuniambia lazima nipande na kurudi Mexico. Sikutaka nikakataa. Mtu mkubwa, alikuja kwangu na kuanza kunifokea kama vile: wewe mbaya! uko hapa kwa sababu umeumia! Walinirudisha gerezani, kwenye seli na watu wengine 14. Seli ilikuwa ndogo, kila mtu alikuwa akilia, wengine walikuwa wahamiaji haramu, wakikimbia vita. Niliogopa, lakini kunipa ujasiri nilianza kuimba. Niliogopa, pia nilikuwa na hasira kidogo, lakini Faith alinipa ujasiri, nilikuwa na Tumaini ndani yangu!

- Unasema uliogopa na pia ulikuwa na hasira kidogo, lakini ulianza kuimba! Je! Hiyo haionekani kuwa ya ujinga?

Ningefanya nini! Haikutegemea mimi, kile nilikuwa nikipata. Sikuwa na kitu, walichukua vitu vyangu vyote, nilikuwa na sauti yangu tu na nilitumia hiyo. Nilijua kuimba na kucheka wengine, nilijua kusikiliza. Hii nilijaribu kufanya kwa wafungwa wenzangu. Nilielewa kuwa haikuwa muhimu tena kwenda Medjugorje, wakati huo ujumbe wangu ulikuwa pale, gerezani na watu hao. Katika siku hizo nilijifunza mengi, na labda hata nilifurahiya, hata ikiwa inaonekana kuwa ya kushangaza. Baada ya siku tano nilishtakiwa, hawakuwa na kitu cha kunishtaki, kwa kweli waliomba msamaha. Waliniambia kila kitu kilikuwa sawa na wakaniacha niende.

- Kwa hivyo umeweza kuondoka na kwenda Medjugorje. Kufika hapo, nini kilitokea? Uliishije uzoefu huo?

Siku nilipofika Medjugorje, naikumbuka vizuri sana. Walikuwa wakinisubiri katika kasri la Nancy na Patrick, nakala ya Wakanada ambao wanajitolea maisha yao kwa huduma ya Mungu na Maria. Niliingia jikoni na kulikuwa na Jospeh, mume wangu wa baadaye. Mara moja nilikuwa na imani kubwa kwake, alionekana kama mtu ambaye ningeweza kuzungumza naye na nikaruka.

Labda kwa sababu sikujua mtu yeyote na pia nilikuwa na woga kidogo (anacheka). Huko Medjugorje uhusiano wangu na Mungu ukawa wa karibu zaidi. Nilijikuta, haswa katika kazi ya kila siku. Nilihisi kupendwa na kipekee. Tamaa yangu siku zote ni kupenda na kuhisi kupendwa, kwa njia yangu mwenyewe, hata na muziki. Joseph alikuwa rafiki yangu mkubwa tangu mwanzo, lakini baada ya wiki moja aliondoka. Mimi, kwa upande mwingine, nilikaa hapo kwa miezi mingine miwili. Halafu ilibidi niondoke kwa sababu ubalozi wa Ufaransa haukufanya visa yangu upya, ilibidi nirudi Mexico. Nilikaa wiki moja nchini Italia, ilikuwa rahisi kwa ndege yangu ya kurudi. Jospeh alinikaribisha nyumbani kwa wazazi wake, katika familia yake niliona kuwa Mungu yuko na ni muhimu kwao. Nilipenda polepole naye, mvulana mwenye moyo mkubwa. Nilikaa Italia kwa wiki moja tu, kisha nikachukua ndege yangu ya kurudi Mexico. - Hadithi yako, hata hivyo, haikuishia hapo, niliona kwamba alikuwepo X-Factor. Labda hata ilikuwa haijaanza.

Baada ya miezi michache, alikuja kuniona huko Mexico. Wakati wa kukaa kwake nyumbani, nilifanya uamuzi wa kuja Italia kusoma. Nchini Italia, nilikutana na onyesho la X-Factor, ilikuwa nafasi yangu kuimba hadharani na nilijiandikisha.

Baada ya muda, waliniita kwa ukaguzi, kwa kweli ukaguzi, kwa sababu nimefanya mengi! Ilikuwa furaha kubwa kwangu! Nilikuwa jukwaani mbele ya majaji wanne Elio, Mika, Ngozi na Fedez na karibu watu 3000, ambao walikuwa wakinitazama! Kabla ya kuingia jukwaani, nakumbuka kwamba nilifanya sala, kwa mtindo wangu. Nilizungumza na Mungu na kumuuliza: "Niruhusu niwafikie watu na Upendo wako." Mshangao wangu mkubwa ni kwamba, watazamaji walinipigania, kwamba hawakukubaliana na juri, Ndipo majaji wakaniita kurudi kwenye hatua. Ilikuwa ni uzoefu wangu bora. Mzuri zaidi niliyewahi kuishi. Ninamshukuru Mungu, lakini nashukuru sana, kwa maisha aliyonipa. Alinipa neema ya kuelewa zawadi yake hii. Zawadi ambayo sikuomba lakini alinipa. Ninamshukuru kwa upendo huu, ambao hunipa kila siku. Chukua zawadi yake hii na uwashirikishe na wengine. Nadhani bila kujali wewe ni nani, unatoka wapi, Mungu hutenda katika maisha yako. Mungu ni wa kufikiria, Mama yetu aliniita Medjugorje na maisha yangu yamebadilika. Lakini anakuacha huru, ikiwa unataka, anakuwezesha kubadilisha maisha yako. Maisha yangu yamebadilika kwa sababu nimemruhusu Mungu aingie. Ukisema ndio, Ana uwezo wa miujiza.

- Haukushinda X-Factor, kwa kweli mwishowe walikuondoa, hata hivyo uliweza kushuhudia Imani yako, hata katika mazingira hayo. Ushindi mkubwa, hata hivyo, umepata, Jospeh wako, ambaye umeoa siku chache tu. Matakwa yetu, pamoja na kufanikiwa kama mwimbaji, ni juu ya yote kuwa mama mzuri wa familia ya Kikristo, hii inahitajika. Asante!

Chanzo: La Croce Quotidiano - Novemba 2015

Ujumbe wa Mama yetu wa Medjugorje: Aprili 17, 2021

Ujumbe wa Mama yetu wa Medjugorje: Aprili 17, 2021

Ujumbe wa Mama yetu wa Medjugorje kwa Pasaka

Ujumbe wa Mama yetu wa Medjugorje kwa Pasaka

Medjugorje: Mirjana mwenye maono anafunua yaliyomo kwenye ngozi ambayo Mama yetu alimpa

Medjugorje: Mirjana mwenye maono anafunua yaliyomo kwenye ngozi ambayo Mama yetu alimpa

Ujumbe umetolewa huko Medjugorje: Machi 28, 2021

Ujumbe umetolewa huko Medjugorje: Machi 28, 2021

Ujumbe wa Mama yetu huko Medjugorje: Machi 23, 2021

Ujumbe wa Mama yetu huko Medjugorje: Machi 23, 2021

Ujumbe wa Mama yetu wa Medjugorje: Machi 22, 2021

Ujumbe wa Mama yetu wa Medjugorje: Machi 22, 2021

Medjugorje: Fabiola, aliyejitolea na mzuri, hugawanya majaji wa x-factor

Medjugorje: Fabiola, aliyejitolea na mzuri, hugawanya majaji wa x-factor