“Mungu aliniambia nimpatie”, maneno yenye kusisimua ya mtoto

Dio huzungumza na mioyo ya wale walio tayari kumsikiliza. Na ndivyo ilivyotokea kwa yule mdogo Mrithi Pereira, Kati ya Araçatuba, ambaye alimpa mtoto mwingine aliyehitaji jozi ya viatu kwa sababu 'Mungu alimwambia ampe.' Ishara hiyo ilirekodiwa na wazazi.

'Tunazungumza kwa maneno, Mungu hunena kwa maneno na vitu', Mtakatifu Thoma wa Akwino

Mwishoni mwa mwaka huo, Heitor alienda kwenye kantini pamoja na wazazi wake na kuwauliza ikiwa angeweza kuvua viatu vyake ili kutoa mchango kwa mvulana mwingine aliyekuwa katika klabu hiyo. Wazazi walitaka kujua kwa nini. “Mungu kaniambia nimpe,” kijana alijibu huku akiwashangaza wazazi wake.

Wawili hao walikubali, lakini wakamwambia aulize mtoto alikuwa amevaa namba gani kwanza. Walirekodi tukio hilo na walifurahishwa walipojua kwamba mvulana huyo alikuwa na nambari sawa na Hector. Kisha kwa busara alimpa mvulana viatu hivyo na wawili wakacheza katika mgahawa.

Ikiwa watoto walichukua hali hiyo kwa kawaida, wazazi wao waliguswa na ishara hiyo. Jonathan alichapisha video hiyo kwenye mtandao wake wa kijamii na kuliambia chapisho hilo kwamba alikuwa amezungumza na wazazi wa mvulana aliyepokea viatu hivyo na kugundua kwamba mtoto wake aliomba viatu hivyo miezi kadhaa iliyopita kama zawadi.

“Mvulana huyo alimwomba mama yake viatu hivi miezi michache iliyopita naye akamwambia kwamba Mungu angemtengenezea viatu hivyo,” akaandika Jonathan.

Mungu daima yuko tayari kutushangaza, kwenda zaidi ya matarajio yetu. Hasa moyo wetu unapomtumaini kabisa na kuamini kwamba atafanya kazi. Mama yake Hector alitamka kwa uaminifu kwamba Mungu tayari ametengeneza viatu hivyo kwa ajili ya mtoto wake na walifanya hivyo. Aliamini, alishika ahadi kabla hajaipokea kweli. Na hivi ndivyo kila mmoja wetu anapaswa kumwendea Baba, hakika ya ahadi zake nzuri.

Nyaraka zinazohusiana