Ujumbe kutoka kwa Mungu Baba Juni 17 2020

Mwanangu mpendwa, nilikuja kusema kwamba lazima unaniamini. Leo nataka kila mwanaume aniamini na aelewe kuwa iliundwa na Mungu na kwa Mungu lazima arudi. Huwezi kuishi katika ulimwengu huu kwa nyenzo tu bila kuamini Mbingu, roho na Mungu wako.

Leo andika kile ninachokuambia na ufahamishe ulimwenguni kote. Epuka aina zote za majadiliano na shaka juu ya uwepo wangu. Leo nimekuambia kuwa niko, kwamba mimi niko, kwamba mimi ni muumba wako na Baba yako na kwamba ninakutafuta kwa moyo wangu wote. Wapenzi watoto wangu wapendwa, kuniamini kwa mioyo yenu yote.

Usifikirie kuwa dhambi zako, maovu yako, kuachwa kwako kunaweza kukuondoa mbali nami. Mimi ni Baba yako, mimi niko karibu nawe kila wakati na ninatafuta uzima wa milele kwa kila mmoja wako. Hata kama wewe ni mwenye dhambi na sasa lazima uife usiogope maisha yako, utaishi milele nami.

Mimi sio baba anayalaani lakini anapenda watoto wake wote kuanzia kutoka mbali zaidi hadi kwa mpendwa. Nawapenda nyote kwa usawa watoto wangu wapendwa. Tafadhali, niamini bila shaka.

Imeandikwa na Paolo Tescione 

Barua kutoka kwa kijana mlemavu

Barua kutoka kwa kijana mlemavu

Mazungumzo yangu na Mungu (na Paolo Tescione)

Mazungumzo yangu na Mungu (na Paolo Tescione)

Halo, mimi ni Covid 19 ..

Halo, mimi ni Covid 19 ..

Oktoba 13 muujiza wa jua na majaribu ya maisha

Oktoba 13 muujiza wa jua na majaribu ya maisha

Ujumbe kutoka kwa Mungu Baba Oktoba 5, 2020

Ujumbe kutoka kwa Mungu Baba Oktoba 5, 2020

Ujumbe kutoka kwa Mungu Baba Oktoba 4, 2020

Ujumbe kutoka kwa Mungu Baba Oktoba 4, 2020

Wacha tufungie pengo na virusi vitatoweka

Wacha tufungie pengo na virusi vitatoweka