Vicka wa Medjugorje anafichua mpango wa Mama yetu na anatuambia matakwa yake yote

ujumbe kuu ambao Mama yetu amekuwa akirudia kwetu tangu 1981 ni: amani, uongofu, kukiri, sala na kufunga. Ujumbe unaorudiwa kutoka kwa Mama yetu ni ujumbe wa sala. Unataka tuombe Rosary nzima kila siku, haswa ili tuombe ili imani yetu iwe na nguvu. Wakati Mama yetu anauliza kuomba, haimaanishi tu kwamba tunasema maneno kwa mdomo, lakini kwamba kila siku, polepole, tunafungua mioyo yetu kwa sala na kwa njia hii tutaanza kufungua na moyo. Alitupa mfano mzuri: ikiwa katika nyumba yako una chombo na ua la maua na kila siku unaweka maji kidogo kwenye chombo hicho, bud hiyo inakuwa rose nzuri. Vivyo hivyo hufanyika moyoni mwetu: ikiwa tutafanya sala kidogo kila siku, moyo wetu hufunguka zaidi na zaidi na hukua kama ua hilo. Ikiwa badala yake hatujaweka maji kwa siku mbili au tatu, tunaona kwamba ua hukauka, ni kama haipo tena. Kwa kweli, kama vile maua haiwezi kuishi bila maji, vivyo hivyo hatuwezi kuishi bila neema ya Mungu. Mama yetu pia anatuambia kwamba mara nyingi, wakati wa kuomba, sema kuwa tumechoka na kwamba tutaomba kesho; lakini basi inakuja kesho na kesho baada ya kesho na tunaendelea kupuuza sala kwa kugeuza mioyo yetu kuelekea masilahi mengine. Mama yetu pia anasema kwamba sala kwa moyo haiwezi kujifunza kwa kusoma, lakini kwa kuishi tu siku kwa siku.

Mama yetu anapendekeza kwamba tufunga mara mbili kwa wiki: Jumatano na Ijumaa, juu ya mkate na maji. Na anaongeza kuwa wakati mtu ni mgonjwa, sio lazima afunge mkate na maji, lakini afanye dhabihu chache chache. Lakini mtu ambaye yuko katika afya njema na anasema kuwa hawezi kufunga kwa kuogopa kizunguzungu, ujue kuwa ikiwa atafunga kwa upendo wa Mungu na Mama yetu hakutakuwa na shida: mapenzi mema yanatosha. Mama yetu pia anauliza ubadilishaji wetu jumla na kuachwa kwetu kabisa. Anasema: "Watoto wapendwa, wakati mna shida au ugonjwa, mnafikiri kwamba mimi na Yesu tuko mbali na wewe: hapana, sisi tunakaribia karibu nawe kila wakati! Fungua moyo wako na utaona tunakupenda vipi! ". Bibi yetu anafurahi tunapotoa dhabihu ndogo, dhabihu ndogo, lakini anafurahi zaidi tunapokataa dhambi, wakati tunaamua kuacha dhambi zetu.

Mama yetu anapenda familia na pia ana wasiwasi sana juu ya familia za leo. Na anasema: "Ninakupa amani yangu, mpenzi wangu, baraka yangu: walete kwa familia zako. Ninawaombea nyote! ". Na tena: "Nimefurahiya sana wakati unaomba Rosary katika familia zako; Nimefurahiya zaidi wakati wazazi wanaomba na watoto wao na watoto na wazazi, ili, kwa umoja katika sala, Shetani hataweza kukudhuru. Mama yetu anatuonya kwamba Shetani ni mwenye nguvu na kila wakati anajaribu kuvuruga sala zetu na amani yetu. Mara nyingi inatukumbusha kuwa silaha yenye nguvu zaidi dhidi ya Shetani ni Rosary mikononi mwetu. Anaongeza pia kuwa vitu vilivyobarikiwa pia vinatulinda dhidi ya Shetani: msalaba, medali, maji yaliyobarikiwa, mshumaa uliobarikiwa au ishara nyingine ndogo takatifu.

Mama yetu anatualika tuweke Misa Takatifu kwanza katika siku yetu kwa sababu hiyo ndiyo wakati muhimu na takatifu zaidi! Katika Misa hiyo ni Yesu anayeishi kati yetu. Tunapoenda Misa, Mama yetu anaongeza, tunaenda kuchukua Yesu kwa Ekaristi bila woga na bila kuomba msamaha.

Kiri yetu ni mpendwa sana kwa Mama yetu. Kwa kukiri, anatuambia, nenda sio tu kumwambia dhambi zako, lakini pia kuuliza ushauri wa kuhani, ili uweze kusonga mbele kiroho.

Mama yetu anataka tuchukue Bibilia kila siku, kusoma mistari miwili au mitatu, na kujaribu kuishi nao wakati wa mchana.

Mama yetu ana wasiwasi sana juu ya vijana wote ulimwenguni leo ambao wanaishi katika hali ngumu sana. Anatuambia kuwa tunaweza tu kuwasaidia kwa upendo wetu na sala. Na akiwageukia anasema: "Ndugu wapendwa, yote ambayo ulimwengu unakupa yanapita. Shetani huwa akungojea wakati wako wa bure: anakushambulia kujaribu kuharibu maisha yako. Kile unachoona ni wakati wa neema: chukua fursa hiyo kuibadilisha! ". Bibi yetu anatamani tukaribishe ujumbe wake na tuziishi, na kwamba haswa tukiwa wenye kubeba amani yake na kuileta ulimwenguni kote. Kwanza kabisa, hata hivyo, lazima tuombe amani katika mioyo yetu, amani kwa familia zetu na katika jamii zetu. Kwa amani hii, tutaweza kuomba kwa ufanisi zaidi kwa amani ulimwenguni! "Ikiwa unaombea amani ulimwenguni - anamwona Mama yetu - na hauna amani moyoni mwako, sala yako haina maana". Mama yetu anaomba amani na anataka tuombe amani pamoja naye. Hasa katika muda mfupi, yeye pia anapendekeza sisi tuombe kwa nia yake fulani. Lakini kwa njia fulani, Mama yetu anauliza kumwombea mpango wake ambao lazima utafikiwa kupitia Medjugorje. Anapendekeza kuomba kila siku kwa ajili ya Baba Mtakatifu, maaskofu, mapadre, kwa Kanisa lote ambalo kwa wakati huu linahitaji sana maombi yetu. Hapa, hizi ndio ujumbe kuu ambazo Mama yetu ametupa. Wacha tufungue mioyo yetu kwa maneno yake na tujiachie kwake kwa ujasiri.

Mwanamke aliyepooza amepona huko Medjugorje, baada ya miaka 18 anatupa magongo yake

Mwanamke aliyepooza amepona huko Medjugorje, baada ya miaka 18 anatupa magongo yake

Medjugorje: "ila shukrani mara mbili kwa taji ya Pater saba, Ave na Gloria"

Medjugorje: "ila shukrani mara mbili kwa taji ya Pater saba, Ave na Gloria"

Vicka wa Medjugorje: Ujumbe wa Mama yetu kwa vijana

Vicka wa Medjugorje: Ujumbe wa Mama yetu kwa vijana

Medjugorje: Fabiola, aliyejitolea na mzuri, hugawanya majaji wa x-factor

Medjugorje: Fabiola, aliyejitolea na mzuri, hugawanya majaji wa x-factor

Habari 5 bandia kwenye Medjugorje

Habari 5 bandia kwenye Medjugorje

Medjugorje: ameachiliwa na dawa za kulevya, sasa ni kuhani

Medjugorje: ameachiliwa na dawa za kulevya, sasa ni kuhani

Askofu wa Ufilipino huko Medjugorje "Ninaamini kuwa Mama yetu yuko hapa"

Askofu wa Ufilipino huko Medjugorje "Ninaamini kuwa Mama yetu yuko hapa"