Walikuwa Washetani, walirudi Kanisani, walichosema juu yake

Mara kwa mara, makuhani kadhaa huonya kama vile Satanism inaenea zaidi na zaidi katika makundi mbalimbali, hasa miongoni mwa vijana. Katika makala iliyoandikwa kwa ajili ya Jarida la Kitaifa la Katoliki, watatu waliokuwa wafuasi wa Shetani wanasimulia kurudi kwao katika Kanisa Katoliki na kuonya juu ya hatari ya ulimwengu huu wa uchawi.

Hadithi ya Wafuasi 3 wa zamani ambao walirudi Kanisa Katoliki

Deborah Lipsky alijihusisha na Ushetani alipokuwa kijana na alirejea Kanisa Katoliki tangu ujana wake mwaka wa 2009. Akiwa mtoto alilelewa katika shule ya Kikatoliki, hata hivyo kukataliwa na wanafunzi wenzake - kwa vile ana ugonjwa wa usonji - kulimfanya kuwa na tabia mbaya darasani. . Hili lilimpelekea kuwa na uhusiano mbaya na watawa waliokuwa wakisimamia taasisi hiyo na kidogo kidogo akajitenga na Ukatoliki.

"Nilikasirishwa na watawa, kwa hivyo kama mzaha na kulipiza kisasi nilianza kuja shuleni na pentagram. Pia nilichora katika migawo yangu ya shule. Waliniomba niache shule. Sasa, hizo zilikuwa siku za kabla ya Mtandao, kwa hivyo nilianza kusoma juu ya Ushetani kwenye vitabu na kisha nikaanza kuongea na Wanashetani,” anaeleza Deborah.

Alijiunga na ibada ya kishetani, lakini alikatishwa tamaa na mambo machafu ya watu weusi. Alikumbuka: “Upotovu ndio mbaya zaidi. Ushetani unahusiana na uharibifu wa Kanisa na maadili ya kitamaduni ”.

Watu humwalika shetani katika maisha yao kupitia “milango,” alisema, “Unaweza kutumia mbao za Ouija, kwenda kwa mwanasaikolojia, kushiriki katika kikao, au kujaribu kuwasiliana na mizimu. Tunaweza pia kuwaalika ndani tunapojiruhusu tulemewe na hasira na kukataa kusamehe. Mapepo yana uwezo wa kudhibiti mawazo yetu na kutuleta katika uraibu ”.

Hofu iliyoongezeka ya shetani ilimfanya arudi kanisani na kushiriki uzoefu wake. Alisema: “Ninalipenda Kanisa na nimejitolea maisha yangu kwa hilo. Mama yetu pia alichukua jukumu kubwa katika maisha yangu. Nimeona miujiza mikubwa ikitokea kupitia kwa Mariamu”.

Kama Debora, pia David Arias - mwingine wa waabudu Shetani wa zamani - alikulia katika nyumba ya Kikatoliki. Marafiki kutoka shule ya upili walimtambulisha kwa ubao wa Ouija na wakamwalika aicheze kwenye makaburi. Chama hicho kilimpeleka kwenye karamu za siri, ambazo zilijumuisha uasherati na matumizi mabaya ya dawa za kulevya na pombe. Hatimaye alialikwa kujiunga na kile alichokiita "kanisa la Shetani."

Wengi walikuwa watu ambao walivaa nyeusi na dyed nywele zao, midomo na kuzunguka macho yao nyeusi. Wengine walionekana kuheshimika kabisa na walifanya kazi kama madaktari, wanasheria na wahandisi.

Baada ya miaka minne katika ibada hiyo, David “alihisi mtupu” ndani, akamgeukia Mungu na kurudi kwenye imani yake ya Kikatoliki. Pia anapendekeza kuhudhuria Misa kwa ukawaida na Kuungama kwa ukawaida, pamoja na Rozari. Alisema: “Rozari ina nguvu. Wakati mtu anasoma Rozari, uovu hukasirika!

Mfalme Zachary alijiunga na agano la kishetani akiwa kijana, akivutiwa na shughuli alizoziona kuwa za kufurahisha. Alieleza: “Walitaka watu waendelee kurudi. Walikuwa na mashine za mpira wa pini na michezo ya video ambayo tungeweza kucheza, kulikuwa na ziwa kwenye eneo ambalo tungeweza kuogelea na kuvua samaki na shimo la kuchoma nyama. Kulikuwa na chakula kingi, kulala na tungeweza kutazama sinema ”.

Pia kulikuwa na dawa za kulevya na ponografia. Kwa kweli, ponografia “ina fungu muhimu sana katika Dini ya Shetani.

Akiwa na umri wa miaka 33 aliondoka kwenye coven. Kugeuzwa kwake kuwa Ukatoliki kulianza mwaka wa 2008, pale mwanamke mmoja alipompa Nishani ya Miujiza na leo hii anawaonya wazazi kuwazuia watoto wao kujianika kwa shetani. Hii ni pamoja na kuepuka bodi ya Ouija na michezo kama vile Charlie Charlie Challenge.

Nyaraka zinazohusiana